PDA

View Full Version : Chạm vào bao cao su của người đã quan hệ trước đó có bị nhiễm HIV không?

Anhtu
16-12-2014, 09:12
Cách đây mấy hôm, em có thuê một khách sạn, do nhân viên vệ sinh không đựơc sạch sẽ nên còn xót lại một cái bao cao su rơi ra ngoài xọt rác của người trứơc đó thuê.Mình thấy bao cao su có phần tinh dịch ở trong, mình cũng không biết có bị HIV hay không. Do không suy nghĩ, mình đã vô tình nhặt cái bao cao su ( chỉ đụng vào thành bao cao su thôi ) bỏ vào xọt rác. Sau đó mình đi rửa tay bằng nuớc lạnh 1 lần và xà bông lifebouy 2 lần. Khoảng 1 -2h sau, mình đi học khoảng 45p dưói ánh nắng gắt, vào lớp, mình cảm thấy có cái mụn vừa có cùi nên mình đã dùng tay nặn, thế là mụn gứơm máu, rồi dùng ngón tay lúc nãy mình nhặt cái bao chạm vào mụt mụn đang gứom mau, và đi rửa tay bằng nứoc lạnh.
Về nhà mình lo sợ không biết có bị nhiễm HIV không?
Mong bác sĩ tư vấn, giải đáp giúp em, em xin trân thành cảm ơn.
Trân trọng

Tuanmecsedec
16-12-2014, 09:13
Cách đây mấy hôm, em có thuê một khách sạn, do nhân viên vệ sinh không đựơc sạch sẽ nên còn xót lại một cái bao cao su rơi ra ngoài xọt rác của người trứơc đó thuê.Mình thấy bao cao su có phần tinh dịch ở trong, mình cũng không biết có bị HIV hay không. Do không suy nghĩ, mình đã vô tình nhặt cái bao cao su ( chỉ đụng vào thành bao cao su thôi ) bỏ vào xọt rác. Sau đó mình đi rửa tay bằng nuớc lạnh 1 lần và xà bông lifebouy 2 lần. Khoảng 1 -2h sau, mình đi học khoảng 45p dưói ánh nắng gắt, vào lớp, mình cảm thấy có cái mụn vừa có cùi nên mình đã dùng tay nặn, thế là mụn gứơm máu, rồi dùng ngón tay lúc nãy mình nhặt cái bao chạm vào mụt mụn đang gứom mau, và đi rửa tay bằng nứoc lạnh.
Trân trọng

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
16-12-2014, 09:18
Trân trọng
mình đã vô tình nhặt cái bao cao su ( chỉ đụng vào thành bao cao su thôi ) bỏ vào xọt rác. Sau đó mình đi rửa tay bằng nuớc lạnh 1 lần và xà bông lifebouy 2 lần => Ko có nguy cơ bạn, cho dù bạn ko rữa cũng ko có nguy cơ, nói chi bạn đã rửa tay qua nước và xà phòng, No Problem

Anhtu
16-12-2014, 17:32
Nhưng lỡ khi thành bao có dính tinh dịch minh chạm vao vay co khi nao bi nhiem HIV không với mình có dùng tay mở nắp xọt rác ra không biết trên nắp co dính tinh dich không.

songchungvoi_HIV
16-12-2014, 17:34
Nhưng lỡ khi thành bao có dính tinh dịch minh chạm vao vay co khi nao bi nhiem HIV không với mình có dùng tay mở nắp xọt rác ra không biết trên nắp co dính tinh dich không.
Bạn ko biết đọc chữ hỷ??

Tuanmecsedec
16-12-2014, 17:37

Tuanmecsedec khẳng định với bạn một lần nữa 100% không có nguy cơ.

Anhtu
16-12-2014, 18:31
Vâng vậy mình yên tâm rồi, cám ơn diễn đàn đã tư vấn giúp mình. Không biết nói gì hơn xin chúc sức khoẻ.
chân thành cảm ơn diễn đàn.