PDA

View Full Version : QHTD ko BCS với NY, có nguy cơ k??

kunfufuno1
16-12-2014, 09:34
chào cả nhà!
em có chuyện này mong mọi người tư vấn
gần đây em mới có ny và chúng em đã qh 3 lần : 2 lần đầu dùng bcs đến lần thứ 3 - 29/11 chúng em đã qh k bcs 3 lần mỗi lần khoảng 3-5p. Tuy nhiên trước đây vì em đã có hành vi k an toàn nhưng đã nhận được kq am tính .Sau khi qh k bcs với ny hiện tại em cứ suy nghĩ về HIV dẫu biết là không sao Này e viết bài này mong mọi người tư vấn để em hết suy nghĩ về hiv . em cảm ơn

songchungvoi_HIV
16-12-2014, 09:41
chào cả nhà!
em có chuyện này mong mọi người tư vấn
gần đây em mới có ny và chúng em đã qh 3 lần : 2 lần đầu dùng bcs đến lần thứ 3 - 29/11 chúng em đã qh k bcs 3 lần mỗi lần khoảng 3-5p. Tuy nhiên trước đây vì em đã có hành vi k an toàn nhưng đã nhận được kq am tính .Sau khi qh k bcs với ny hiện tại em cứ suy nghĩ về HIV dẫu biết là không sao Này e viết bài này mong mọi người tư vấn để em hết suy nghĩ về hiv . em cảm ơn
Người yêu của bạn chứ đâu phải GMD, tôi ko hiểu tại sau bạn lại có cái suy nghĩ như vậy, NY đã dâng cho bạn cái ngàn vàng vậy để đổi lại là sự nghi ngờ từ bạn, nếu bạn cảm thấy ko an toàn thì cả hai cùng dắt nah đi XN.
Bấm vào đây xem:
Vì sao nên khám sức khỏe trước khi kết hôn (Khoản 2, Điều 4 Luật PC HIV/AIDS) (http://diendanhiv.vn/threads/11698-Vi-sao-nen-kham-suc-khoe-truoc-khi-ket-hon-Khoan-2-Dieu-4-Luat-PC-HIV-AIDS)

kunfufuno1
16-12-2014, 09:44
không phải em nghi ngờ ny mà là em lúc nào cũng có suy nghĩ xấu đó. hjc bjo em chỉ muốn không còn suy nghĩ đó thôi

Tuanmecsedec
16-12-2014, 09:50
không phải em nghi ngờ ny mà là em lúc nào cũng có suy nghĩ xấu đó. hjc bjo em chỉ muốn không còn suy nghĩ đó thôi

Nếu đã dùng từ NGƯỜI YÊU bạn lại không tin tưởng?. Nếu không tin tưởng thì nên quan hệ tình dục an toàn.

ptsu3
16-12-2014, 10:13
Đã ko tin tưởng người yêu thì nên cắt bỏ Dương vật đi , không xứng đáng làm đàn ông, còn nếu nói về nguy cơ thì cứ QHTD ko an toàn ( ko BCS ) với người không rõ bệnh tình là có nguy cơ .

Vì không tin tưởng nên sau 3 tháng phải XN lại để biết có nhiễm hay không , trở lại vấn đề của bạn , bạn không xứng đáng làm đàn ông nếu như bạn thực sự coi cô kia là người yêu !