PDA

View Full Version : e đang sống trong sợ hãi tay dịnh dịch sờ dương vật

chi1lansai
18-12-2014, 22:56
e năm nay 26 tuổi,cách đây 4 hôm e chia tay người yêu nên đc mọi người dẫn đi uống rượu và hát caraoke
trong lúc hát thì các bạn có gọi 1 số gái phục vụ ở quán đến hát cùng
vì say quá nên e chỉ biết e có để tay vào âm đạo của 1 gái mại dâm
cô ý cũng cầm vào cậu nhỏ của em.
lúc ý cậu nhỏ cũng tiết ra 1 ít dịch nhờn
hiện tại e đang rất hoang mang ko biết mình có bị lây bệnh không
Lúc chiều e có gọi điện đến tổng đài chăm sóc sức khỏe và lây nhiễm HIV đầu số ******** thì được tư vấn là hành vi của e có lây nhiễm, vì tay e để trong âm đạo, mà trong đấy có dịch, dịch lại có virut HIV, e chạm vào đầu dương vật khi có chút dịch nhờn nên e sẽ bị lây, với lại tay e có 1 vết xước măng rô rất nhỏ nên e phải đi khám, vì chị ấy tư vấn vậy nên e hoang mang lắm, thực sự bây giờ e rất sợ, chẳng thiết gì nữa ạ
nếu e mà làm sao thì e chẳng biết phải làm như thế nào mất :/
các a chị làm ơn giúp em với ạ
và có trung tâm thì tư vấn sau 10 ngày có thể đi khám, có nơi lại bảo sau 1 tháng, a chị cho e biết thêm là sau bao nhiêu ngày có thể đi khám chỉ cần có thể đi khám thôi ạ, ko thì tâm lý em ko đc tốt.
chứ như bây giờ sống mà hoang mang e sợ lắm.
e thề e hứa cạch đến già,
mong các a chị tư vấn cho em.

Tuanmecsedec
18-12-2014, 22:58
e năm nay 26 tuổi,cách đây 4 hôm e chia tay người yêu nên đc mọi người dẫn đi uống rượu và hát caraoke
Lúc chiều e có gọi điện đến tổng đài chăm sóc sức khỏe và lây nhiễm HIV đầu số ******** thì được tư vấn là hành vi của e có lây nhiễm, vì tay e để trong âm đạo, mà trong đấy có dịch, dịch lại có virut HIV, e chạm vào đầu dương vật khi có chút dịch nhờn nên e sẽ bị lây, với lại tay e có 1 vết xước măng rô rất nhỏ nên e phải đi khám, vì chị ấy tư vấn vậy nên e hoang mang lắm, thực sự bây giờ e rất sợ, chẳng thiết gì nữa ạ
và có trung tâm thì tư vấn sau 10 ngày có thể đi khám, có nơi lại bảo sau 1 tháng, a chị cho e biết thêm là sau bao nhiêu ngày có thể đi khám chỉ cần có thể đi khám thôi ạ, ko thì tâm lý em ko đc tốt.

Tổng đài tư vấn vớ vẩn,tư vấn tào lao.Trường hợp này lại tư vấn có nguy cơ.Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

chi1lansai
18-12-2014, 23:00
từ hôm đó đến nay là 4 hôm. tự nhiên e lại sốt nhẹ, đau bụng, và hơi buồn nôn, e lại càng sợ bị hơn, các a chị làm ơn giúp em với. có phải e bị lây nhiễm rồi không nên cơ thể mới thay đổi như vậy ạ :(

Tuanmecsedec
18-12-2014, 23:02

Tổng đài tư vấn tào lao,chỉ biết thu tiền cước điện thoại 5000/ 1 phút.Bạn tìm hiểu thêm ở đây :

Chủ đề: Quan hệ với gái MD sợ tay dính dịch sờ vào dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/16520-Quan-he-voi-gai-MD-so-tay-dinh-dich-so-vao-duong-vat)
Chủ đề: Dính dịch nhờn âm đạo vào dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/18339-Dinh-dich-nhon-am-dao-vao-duong-vat)
Chủ đề: Tay kích dục AD dính dịch thoa vào DV sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14143-Tay-kich-duc-AD-dinh-dich-thoa-vao-DV-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Tay kích dục dính dịch AD sờ DV + OS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13352-Tay-kich-duc-dinh-dich-AD-so-DV-OS-so-nhiem-HIV)

chi1lansai
18-12-2014, 23:03
vì e cũng thấy là dịch trong âm đạo em lại kích thích bằng tay, chạm vào dịch ở dương vật của em nên e mới nghĩ trường hợp đó có thể lây.
hiện tại công việc e cũng bỏ được 4 hôm rồi.
đi làm đc 1 hôm mà suy nghĩ ko ăn uống gì được
thực sự giờ em rất mỏi mệt
như vậy e có phải đi kiểm tra hay xét nghiệm ko a Tuấn
mai e có thể gọi điện đến số của a để tư vấn được không ạ.
a Tuấn làm ơn giúp em, chứ e càng nghĩ càng sợ :(
cả đêm ko ngủ được ạ

Tuanmecsedec
18-12-2014, 23:03
từ hôm đó đến nay là 4 hôm. tự nhiên e lại sốt nhẹ, đau bụng, và hơi buồn nôn, e lại càng sợ bị hơn, các a chị làm ơn giúp em với. có phải e bị lây nhiễm rồi không nên cơ thể mới thay đổi như vậy ạ :(

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.Bạn bị những biểu hiện đó cũng do bạn lo lắng nên gây ra thôi.Bạn đừng nghe mấy cái tổng đài vớ vẩn đó

chi1lansai
18-12-2014, 23:04
vâng, e tư vấn mất 25 phút ạ, vì sợ quá nên e chẳng nghĩ được, gì, từ chiều đến giờ e bủn rủn chân tay ko làm được gì hết ạ

Tuanmecsedec
18-12-2014, 23:05
vì e cũng thấy là dịch trong âm đạo em lại kích thích bằng tay, chạm vào dịch ở dương vật của em nên e mới nghĩ trường hợp đó có thể lây.
hiện tại công việc e cũng bỏ được 4 hôm rồi.
đi làm đc 1 hôm mà suy nghĩ ko ăn uống gì được
thực sự giờ em rất mỏi mệt
như vậy e có phải đi kiểm tra hay xét nghiệm ko a Tuấn
mai e có thể gọi điện đến số của a để tư vấn được không ạ.
a Tuấn làm ơn giúp em, chứ e càng nghĩ càng sợ :(
cả đêm ko ngủ được ạ

Điện thoại Tuanmecsedec mở máy 24/24 : 098.2727.393.

Tuanmecsedec
18-12-2014, 23:07
vâng, e tư vấn mất 25 phút ạ, vì sợ quá nên e chẳng nghĩ được, gì, từ chiều đến giờ e bủn rủn chân tay ko làm được gì hết ạ

Bạn nghe ba cái tư vấn tổng đài vớ vẩn chỉ mang thêm lo.Tư vấn kiểu này khiến người ta đâm đầu vào xe hơi thôi,chủ yếu của họ kéo thời gian của bạn để thu cước phí 5000/1 phút.

sugarsweet
18-12-2014, 23:08
em nên nghe xếp TUẤN AMIND đừng lo nhiều , ANH TUẤN mà vào tư vấn ít sai sót khi đọc kỹ bài lắm bạn

chi1lansai
18-12-2014, 23:19
Vâng, e cảm ơn các anh chị ạ, e yên tâm hơn 1 phần nào rồi ạ, thú thực từ lúc bị tư vấn là nguy cơ cao vì tay xước măng rô và dịch bám vào tay rồi chạm vào dịch ở đầu Dương vật khi tư vấn e ko làm đc bất cứ cái gì, tối cũng chẳng ăn uống được gì, nằm dài xong lại sợ và :((

chi1lansai
18-12-2014, 23:25
a sugarsweet (http://diendanhiv.vn/members/7748-sugarsweet) và a Tuanmecsedec (http://diendanhiv.vn/members/13-Tuanmecsedec) e có hỏi chút ạ.
e an tâm hơn khi được 2 a giúp và tư vấn, nhưng em vẫn chưa thoát khỏi tâm lý, vì vậy e muốn đi xét nghiệm cho ko bao giờ phải suy nghĩ bất cứ điều gì nữa ạ
vậy bây giờ e có thể xét nghiệm phương pháp nào và ở đâu ạ
hiện tại e đang ở Hà Nội
e cảm ơn các a nhiều.

ptsu3
19-12-2014, 00:19
a sugarsweet (http://diendanhiv.vn/members/7748-sugarsweet) và a Tuanmecsedec (http://diendanhiv.vn/members/13-Tuanmecsedec) e có hỏi chút ạ.
e an tâm hơn khi được 2 a giúp và tư vấn, nhưng em vẫn chưa thoát khỏi tâm lý, vì vậy e muốn đi xét nghiệm cho ko bao giờ phải suy nghĩ bất cứ điều gì nữa ạ
hiện tại e đang ở Hà Nội
e cảm ơn các a nhiều.

Bạn có thể qua Phòng khám đa khoa Hồng Ngọc ở Kang Nam hoặc đến BV Đống Đa- hoặc Bạch Mai .

Phải chờ ít nhau sau 4 tuần XN PP Combo HIV Ag / Ab mới có kết quả chính xác .

Tuy nhiên bạn được tư vấn là ko có nguy cơ lây nhiễm thì theo mình 4 tuần chờ XN là 1 cực hình nếu cứ lo sợ , nên thoát khỏi stress sớm vì bạn XN cũng Âm tính thôi .

Tuanmecsedec
19-12-2014, 06:22
hiện tại e đang ở Hà Nội
e cảm ơn các a nhiều.

Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Chỉ vì ba cái tổng đài tư vấn tào lao đó đã làm cho bạn bị tâm lý như thế này.

Kiểu tư vấn tào lao của tổng đài đó là giết người.Vì rất có nhiều trường hợp tự tử khi nghi ngờ mình nhiễm HIV cũng chính do tư vấn tào lao.

Nguyen Ha
19-12-2014, 07:53
Lại thêm 1 trường hợp nữa gọi điện cho tổng đài tư vấn để chút thêm hoang mang lo lắng sợ hãi. Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV, không cần xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
19-12-2014, 11:19
Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?
Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!
Trích nguồn:
Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)

chi1lansai
20-12-2014, 23:09
các a chị cho e hỏi sau bao lâu kể từ khi có nguy cơ mắc bệnh thì người sẽ có các triệu chứng như đau bụng, đi ngoài, ngứa người, đau cơ, sốt và mệt mỏi ạ.?
mọi người tư vấn e đã an tâm hơn nhiều nhưng mà các triệu chứng em toàn bị nên e sợ quá.

ptsu3
20-12-2014, 23:13
các a chị cho e hỏi sau bao lâu kể từ khi có nguy cơ mắc bệnh thì người sẽ có các triệu chứng như đau bụng, đi ngoài, ngứa người, đau cơ, sốt và mệt mỏi ạ.?
mọi người tư vấn e đã an tâm hơn nhiều nhưng mà các triệu chứng em toàn bị nên e sợ quá.

Bạn đã có chủ đề tại đây không cần thiết phải lập thêm nữa, nếu có gì thắc mắc post tại đây :

http://diendanhiv.vn/threads/23773-e-dang-song-trong-so-hai-tay-dinh-dich-so-duong-vat

Trở lại câu hỏi của bạn sau bao lâu kể từ khi nguy cơ mắc bệnh thì sẽ có triệu chứng :

Câu trả lời là sau nguy cơ 5-10 năm , khi nhiễm HIV không được điều trị sẽ chuyển qua giai đoạn AIDS - Hội chứng suy giảm miễn dịch thì mới có các triệu chứng như : đau bụng, đi ngoài, ngứa người, đau cơ, sốt và mệt mỏi

chi1lansai
20-12-2014, 23:17
vâng a, e chỉ cần hỏi ở bài cũ là được phải không ạ. e cảm ơn!

chi1lansai
20-12-2014, 23:20
e tham khảo tài liệu thì thấy ghi thế này ạ
nên e mới hỏi ạ
( Biểu hiện HIV giai đoạn đầu - Theo nghiên cứu, có khoảng 30 -40% bệnh nhân HIV không hề biết mình mắc bệnh trong thời gian đầu. Tuy nhiên, có những biểu hiện của bệnh HIV dễ nhận biết nếu bạn chú ý quan sát và lưu tâm đến các triệu chứng đó. Triệu chứng sớm thường từ 2-3 tuần sau khi có yếu tố nguy cơ bao gồm: sốt " giả cúm", phát ban dạng sởi, sẩn ngứa trên da, nhức đầu, đau mỏi toàn thân, ỉa chảy...)

Tuanmecsedec
21-12-2014, 07:15

e tham khảo tài liệu thì thấy ghi thế này ạ
nên e mới hỏi ạ
( Biểu hiện HIV giai đoạn đầu - Theo nghiên cứu, có khoảng 30 -40% bệnh nhân HIV không hề biết mình mắc bệnh trong thời gian đầu. Tuy nhiên, có những biểu hiện của bệnh HIV dễ nhận biết nếu bạn chú ý quan sát và lưu tâm đến các triệu chứng đó. Triệu chứng sớm thường từ 2-3 tuần sau khi có yếu tố nguy cơ bao gồm: sốt " giả cúm", phát ban dạng sởi, sẩn ngứa trên da, nhức đầu, đau mỏi toàn thân, ỉa chảy...)

Trường hợp của bạn đã được mọi người tư vấn không có nguy cơ rồi và một lần nữa Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.Bạn yên tâm không cần lo lắng nữa,bạn không cần tìm hiểu mấy chuyện (biểu hiện),bạn càng tìm hiểu sẽ làm cho bạn stress và loạn thông tin lên thôi.

songchungvoi_HIV
21-12-2014, 07:52
Bạn ko có nguy cơ.
Những TC bạn kể ko liên quan đến hành vi của bạn.