PDA

View Full Version : Các địa chỉ xet nghiệm vào thứ bảy và chủ nhật

xinmotlanthoi
21-12-2014, 14:19
Các anh chị cho em hỏi những trung tâm nào xét nghiệm máu vào những ngày thứ bảy và chủ nhật ở Hà Nội được không ạ cho em xin luôn số liên lạc với.Chứ không có nhiều bạn có nguy cơ muốn mua thuốc mà dính vào thứ sáu không biết đến đâu bán thuốc nữa mà từng giờ từng phút trôi qua lúc đó cũng rất quý .

songchungvoi_HIV
21-12-2014, 14:22
Các anh chị cho em hỏi những trung tâm nào xét nghiệm máu vào những ngày thứ bảy và chủ nhật ở Hà Nội được không ạ cho em xin luôn số liên lạc với.Chứ không có nhiều bạn có nguy cơ muốn mua thuốc mà dính vào thứ sáu không biết đến đâu bán thuốc nữa mà từng giờ từng phút trôi qua lúc đó cũng rất quý .
Hà Nội có Hồng Ngọc 55 Yên Ninh làm trong ngày cả thứ 7 và CN
Muốn uống PEP thì vào BV Đống Đa, BV Bạch Mai, BV Nhiệt Đới TW gặp BS

xinmotlanthoi
21-12-2014, 14:29
Hà Nội có Hồng Ngọc 55 Yên Ninh làm trong ngày cả thứ 7 và CN
Muốn uống PEP thì vào BV Đống Đa, BV Bạch Mai, BV Nhiệt Đới TW gặp BS

Anh ơi mấy cơ sở bệnh viện kia hình như không làm vào thứ bảy chủ nhật. Có cơ sở nào làm thứ bảy chủ nhật không anh em có gọi điện đến BV đống đa cho bác sĩ để xét nghiệm máu nhưng ho bảo thứ bảy chủ nhật không làm .

songchungvoi_HIV
21-12-2014, 14:34
Anh ơi mấy cơ sở bệnh viện kia hình như không làm vào thứ bảy chủ nhật. Có cơ sở nào làm thứ bảy chủ nhật không anh em có gọi điện đến BV đống đa cho bác sĩ để xét nghiệm máu nhưng ho bảo thứ bảy chủ nhật không làm .
BV có làm vào ngày CN vào thẳng phòng Cấp Cứu gặp BS