PDA

View Full Version : cho em hỏi?

hoihan_loilam
23-12-2014, 12:03
1/ bữa em qhtd mà tay e có vết xướt, móng tay cũng bị hở! e bóp vú cô ấy thì có mồ hôi và sữa! vậy có nguy hiểm k ạ?

2/ em qhtd ngày 27/11 lúc 13h vậy em muốn đi xét nghiệm combo nên xét nghiệm ở ngày thứ 22 hay thế nào? nếu không phải ngày thứ 22 thì nên xét nghiệm trước ngày 28 hay sau ngày 28 (ngày thứ 28 tức là ngày 25/12), hay xét nghiệm vừa đúng kết thúc vào lúc 13h ngày thứs 28!? em sợ lệch ngày kết quả không đúng

songchungvoi_HIV
23-12-2014, 12:07
1/ bữa em qhtd mà tay e có vết xướt, móng tay cũng bị hở! e bóp vú cô ấy thì có mồ hôi và sữa! vậy có nguy hiểm k ạ?

2/ em qhtd ngày 27/11 lúc 13h vậy em muốn đi xét nghiệm combo nên xét nghiệm ở ngày thứ 22 hay thế nào? nếu không phải ngày thứ 22 thì nên xét nghiệm trước ngày 28 hay sau ngày 28 (ngày thứ 28 tức là ngày 25/12), hay xét nghiệm vừa đúng kết thúc vào lúc 13h ngày thứs 28!? em sợ lệch ngày kết quả không đúng
bữa em qhtd mà tay e có vết xướt, móng tay cũng bị hở! e bóp vú cô ấy thì có mồ hôi và sữa! vậy có nguy hiểm k ạ => Đây ko phải hành vi nguy cơ, HIV ko có trong mồ hôi. Sữa ko phải dịch tiết lây nhiễm qua vết thương hở
em qhtd ngày 27/11 lúc 13h vậy em muốn đi xét nghiệm combo => Bạn muốn biết thì bấm vào đây xem:
Chủ đề: em trót dại không kiềm chế được bản thân! (http://diendanhiv.vn/threads/22761-em-trot-dai-khong-kiem-che-duoc-ban-than)
Và chủ đề này ko cần thiết vì bạn đã có chủ đề ở trên, BQT khóa lại