PDA

View Full Version : Máu dính vào hậu môn .

ga_con
24-12-2014, 10:35
Xin thưa ac em có hai nguy cơ lo lắng mong ac giải dáp giúp em . Em xin cảm ơn ac .

1 : em bị dính ít máu tươi bên ngoài lổ hậu môn và bên trong lổ hậu môn một xí chứ ko vào xâu bên trong hậu môn thì em có nguy cơ hiv ko ạ .

2 : em dùng vòi sen dể xịt rửa hậu môn . Em thấy vòi sen dính ít máu của người trước . Khi em dùng vòi sen dính ít máu xịt rửa hậu môn thì em có sao ko . Em bị ít nước vào hậu môn ac ạ .

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 10:37
Xin thưa ac em có hai nguy cơ lo lắng mong ac giải dáp giúp em . Em xin cảm ơn ac .

1 : em bị dính ít máu tươi bên ngoài lổ hậu môn và bên trong lổ hậu môn một xí chứ ko vào xâu bên trong hậu môn thì em có nguy cơ hiv ko ạ .

2 : em dùng vòi sen dể xịt rửa hậu môn . Em thấy vòi sen dính ít máu của người trước . Khi em dùng vòi sen dính ít máu xịt rửa hậu môn thì em có sao ko . Em bị ít nước vào hậu môn ac ạ .
Khi nào dùng nguyên xi lanh máu bơm vào HM mới có nguy cơ

ga_con
24-12-2014, 10:48
Dạ em cảm ơn anh songchung nhiều ạ .

Vậy muốn có nguy cơ phải dùng xi lanh bơm máu vào mới có nguy cơ hả anh . Còn ít máu dính ngoài hậu môn và một xíu bên trong thì củng ko sao hả anh . Vì sao máu dính hm mà ko có nguy cơ anh giải thích thêm cho em hiểu với anh .

Còn vòi sen dính ít máu em xịt rửa hm thì sao anh . Em xin cảm ơn anh .

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 10:50
Dạ em cảm ơn anh songchung nhiều ạ .

Vậy muốn có nguy cơ phải dùng xi lanh bơm máu vào mới có nguy cơ hả anh . Còn ít máu dính ngoài hậu môn và một xíu bên trong thì củng ko sao hả anh . Vì sao máu dính hm mà ko có nguy cơ anh giải thích thêm cho em hiểu với anh .

Còn vòi sen dính ít máu em xịt rửa hm thì sao anh . Em xin cảm ơn anh .
Bạn muốn biết có lây hay ko thì bấn vào đây xem:
Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)

Một số kiến thức cơ bản phổ thông về hiv/aids (http://diendanhiv.vn/threads/6071-Mot-so-kien-thuc-co-ban-pho-thong-ve-hiv-aids)

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

ga_con
24-12-2014, 10:54
Em dọc mấy cái dó rồi mà ko thấy giống em anh .

Anh có thể nc vì sao máu dính vào hậu môn em mà ko lây dược cho em ko anh ? . Em xin cảm ơn anh .

ga_con
24-12-2014, 10:57
Em có dọc bài viết anh tư vấn cho 1 bạn giống em . Vòi sen dinh ít máu xịt rửa hm mà em tim hoài dể dọc lại mà ko ra vì em chua doc ro lam . Anh co the giúp em tìm bài do dc ko anh . Em cam on anh .

Tuanmecsedec
24-12-2014, 10:57

Bạn là diễn viên của phim kinh dị Mỹ hay sao ,mà giàu tưởng tượng vậy vòi sen nào có máu.

Đúng là hoang tưởng nặng

ga_con
24-12-2014, 11:02
Của nguoi vao trước em dó anh sau dó em vào liền có sao ko anh ? .em ngoi chồm hổm nên xịt ít nước vào hm . Em sợ máu dính trên dó theo vào hm em lây hiv cho em co sao ko a .

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 11:09
Của nguoi vao trước em dó anh sau dó em vào liền có sao ko anh ? .em ngoi chồm hổm nên xịt ít nước vào hm . Em sợ máu dính trên dó theo vào hm em lây hiv cho em co sao ko a .
Bạn bị khùnggggggggggggggggggggggggg

Tuanmecsedec
24-12-2014, 11:14
Chủ đề này,Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa nên khóa lại.