PDA

View Full Version : lo sợ đi cắt tóc bị chảy máu

nox1
24-12-2014, 12:38
các anh chị cho em hỏi ạ.em mới đi cắt tóc.lúc thợ cạo cho em thì nhỡ tay làm em chảy máu ạ.thợ đó có thay dao lam ạ.nhưng sau đó lại lấy cái phủi tóc bụi ấy vào chỗ đấy của em.liệu em có nguy cơ không ạ.cái phủi đó có dính máu thì sao ạ.tại quán đó rất đông và chuyện xảy ra như của em em nghĩ là cũng có nhiều ạ.em đang đợi thời gian xn lần trước lên rất lo ạ.sợ lại có nguy cơ mới mất.

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 12:43
các anh chị cho em hỏi ạ.em mới đi cắt tóc.lúc thợ cạo cho em thì nhỡ tay làm em chảy máu ạ.thợ đó có thay dao lam ạ.nhưng sau đó lại lấy cái phủi tóc bụi ấy vào chỗ đấy của em.liệu em có nguy cơ không ạ.cái phủi đó có dính máu thì sao ạ.tại quán đó rất đông và chuyện xảy ra như của em em nghĩ là cũng có nhiều ạ.em đang đợi thời gian xn lần trước lên rất lo ạ.sợ lại có nguy cơ mới mất.
Vấn đề này BQT giải thích rất nhiều tại chính box này bạn bấm vào tìm mà đọc:

Sử dụng Ma túy, Kim tiêm, các vật bén nhọn (http://diendanhiv.vn/forums/22-Su-dung-Ma-tuy-Kim-tiem-cac-vat-ben-nhon)

nox1
24-12-2014, 13:05
vậy em có nguy cơ không ạ anh songchungvoi_hiv tại e đợi thời gian xn lần trước nữa lên lo lần này bị sao lắm ạ.tại e cháy máu cũng nhiều ạ

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 13:09
vậy em có nguy cơ không ạ anh songchungvoi_hiv tại e đợi thời gian xn lần trước nữa lên lo lần này bị sao lắm ạ.tại e cháy máu cũng nhiều ạ
Nếu có nguy cơ đâu kêu bạn tìm đọc làm giề cho mất thì gian vậy:khi875437:

nox1
24-12-2014, 13:11
vâng.em đọc rồi nhưng toàn thấy quên dao lam thôi anh.của e có thay nhưng em sợ cái phủi tóc kia có máu mà dính vào đấy ạ.

songchungvoi_HIV
24-12-2014, 13:28
vâng.em đọc rồi nhưng toàn thấy quên dao lam thôi anh.của e có thay nhưng em sợ cái phủi tóc kia có máu mà dính vào đấy ạ.
Quên là do các bạn tự suy diễn, ko có thợ nào quên khi *** tác người ta làm mỗi ngày trỡ nên quen thuộc trỡ nên lập trình vào não, ko có chuyện quên

Tuanmecsedec
24-12-2014, 16:17

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.