PDA

View Full Version : oral sex?

Buonquacacbanoi
25-12-2014, 00:14
Các anh các chị cho em hỏi em với vợ em không bị bệnh STD j hết thì quan hệ bằng miệng có bị lậu,giang mai,sùi màu gà hay các bệnh khác không..cảm ơn anh chị!

ptsu3
25-12-2014, 00:18
STDs : là bệnh lây truyền qua đường tình dục , tức là bệnh truyền nhiễm từ người này sang người khác , nếu 2 người ko có bệnh gì thì dù có quan hệ ko BCS luôn cũng ko có nguy cơ !

Tuanmecsedec
25-12-2014, 00:25
Các anh các chị cho em hỏi em với vợ em không bị bệnh STD j hết thì quan hệ bằng miệng có bị lậu,giang mai,sùi màu gà hay các bệnh khác không..cảm ơn anh chị!

Hai vơ chồng bạn không ai bị bệnh nào hết thì lấy đâu ra lây truyền bệnh cho nhau bạn.

Nguyen Ha
25-12-2014, 08:49

Cả 2 vợ chồng không bị bệnh gì hết thì lấy đâu ra bệnh mà truyền cho nhau.

songchungvoi_HIV
26-12-2014, 09:03
STDs viết tắc của danh từ chung là bệnh lây qua đường tình dục: Giang mai, lậu, mồng gà, gan B. Quan hệ tình dục = miệng là con đường dẫn đến nguy cơ STDs như lậu giang mai, mồng gà và gan B, khi nhiễm mồng gà có nguy cơ Ung thư