PDA

View Full Version : Dùng dương vật kích thích âm đạo

Exicter
25-12-2014, 21:57
Ngày 21/05 em có QHTD với bạn nữ. Khi quan hệ thâm nhập có dùng BCS nhưng trước đó em có dùng dương vật ấn vào âm đạo của cô ấy khoảng vài lần nhưng không cho vào trong và không mang BCS . Em sợ dịch âm đạo sẽ dính vào lỗ sáo. Các anh cho em hỏi đây có phải là hành vi nguy cơ không?

Tuanmecsedec
25-12-2014, 22:04
Ngày 21/05 em có QHTD với bạn nữ. Khi quan hệ thâm nhập có dùng BCS nhưng trước đó em có dùng dương vật ấn vào âm đạo của cô ấy khoảng vài lần nhưng không cho vào trong và không mang BCS . Em sợ dịch âm đạo sẽ dính vào lỗ sáo. Các anh cho em hỏi đây có phải là hành vi nguy cơ không?

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp có xâm nhập bạn dùng bao cao su là không sao.Vấn đề kia bạn chỉ để dương vật kích thích bên ngoài âm đạo thì không sao.

Charles
26-12-2014, 07:07

Quan trọng là lúc quan hệ bạn luôn mang BCS, còn hành vi cạ cạ DV bên ngoài ÂD như vậy không có nguy cơ. Chỉ có nguy cơ khi DV bạn không có BCS bảo vệ thâm nhập bên trong ÂD.

songchungvoi_HIV
26-12-2014, 07:58
Với HIV thì ko có nguy cơ, nhưng có khả năng dính STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và gan B. XN Giang Mai và gan B từ 4 đến 12 tuần

Exicter
26-12-2014, 11:16
Nhưng mà em lấy đầu Dương Vật ấn vào Âm đào nên có thể sẽ bị dính dịch của Âm Đạo, nên em sợ sẽ có nguy cơ. Phải không các anh?

Tuanmecsedec
26-12-2014, 11:17
Nhưng mà em lấy đầu Dương Vật ấn vào Âm đào nên có thể sẽ bị dính dịch của Âm Đạo, nên em sợ sẽ có nguy cơ. Phải không các anh?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người tư vấn.