PDA

View Full Version : QHTD ko BCS khoản 1p xin BQT tư vấn

danhchapnhan
26-12-2014, 18:34
Trong ngày 17/12/2014 em có hơi men và đi quan hẹ với gmd, trong lúc say em ko kiểm soát được hành vi của mình , em đã đưa tay vào âm đạo, xong rồi em qhtd có bcs, nhưng lâu quá ko ra, cô ấy bảo em bỏ bao ra, do say quá e ko ý thức được , em đã tháo ra và cho vào 1 nửa dương vật và nhấp nhấp khoảng 1 phút, rồi e đeo bao lại . Xin hỏi nguy cơ của em có cao ko .

songchungvoi_HIV
26-12-2014, 18:37
Trong ngày 17/12/2014 em có hơi men và đi quan hẹ với gmd, trong lúc say em ko kiểm soát được hành vi của mình , em đã đưa tay vào âm đạo, xong rồi em qhtd có bcs, nhưng lâu quá ko ra, cô ấy bảo em bỏ bao ra, do say quá e ko ý thức được , em đã tháo ra và cho vào 1 nửa dương vật và nhấp nhấp khoảng 1 phút. Xin hỏi nguy cơ của em có cao ko .
em đã tháo ra và cho vào 1 nửa dương vật và nhấp nhấp khoảng 1 phút => XN HIV sau nguy cơ từ 4 đến 12 tuần.
Bạn xem biểu đồ nhé:

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

Kháng nguyên xuất hiện sau 2 tuần có nguy cơ đến 5 tuần (Đường màu trắng p24), Kháng thể xuất hiện sau 3 tuần có nguy cơ và tồn tại viễn vĩnh trong cơ thể. (Đường màu cam kháng thể IgG HIV và đường màu hồng kháng thể IgM HIV).

4 tuần đến 5 tuần Combo Ag/Ab tìm kháng nguyên và kháng thể, sau 6 tuần đến 12 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể. (Combo Ag/Ab có giá trị từ 4 tuần trở đi vì có Ab tìm kháng thể)

Anh Kiệt
26-12-2014, 19:26
có nguy cơ bạn nhé chả biết 1 phút là có nguy cơ cao nếu bạn tình của bạn có H

Daulong
26-12-2014, 19:31
1p là khoảng thời gian khá lâu...nhanh thì cũng phải nhấp được 100 lần...nhưng đừng lo...lây cũng khó...nhưng là NC về mọi bệnh trong tình huống này...đợi 28 ngày đi XN combo bạn nhé...

Anh Kiệt
26-12-2014, 19:33
BQT xóa vì bài trả lời ko đúng mục đích hỏi đáp cho TV cần hỏi

danhchapnhan
26-12-2014, 20:12
nhưng em về kiểm tra thấy dương vật ko trầy xước j cả.

songchungvoi_HIV
26-12-2014, 20:15
AD chứ đâu phải cái hố gai mà xước HIV đâu lây khi phải xước DV, HIV thâm nhập vào lỗ sáo qua niêm mạc lỗ sáo

Tuanmecsedec
26-12-2014, 22:37
Trong ngày 17/12/2014 em có hơi men và đi quan hẹ với gmd, trong lúc say em ko kiểm soát được hành vi của mình , em đã đưa tay vào âm đạo, xong rồi em qhtd có bcs, nhưng lâu quá ko ra, cô ấy bảo em bỏ bao ra, do say quá e ko ý thức được , em đã tháo ra và cho vào 1 nửa dương vật và nhấp nhấp khoảng 1 phút, rồi e đeo bao lại . Xin hỏi nguy cơ của em có cao ko .

Bạn đã dùng bao cao su không đúng cách trong trường hợp này,tức là không mang từ đầu trận đến cưới trận.Ngoài việc trầy xướt dương vật còn lây nhiễm qua niêm mạc lổ sáo.Vì vậy trong trường hợp này bạn đã có nguy cơ.Bạn cần nên đi xét nghiệm.