PDA

View Full Version : Xin cho e lời tư vấn .......

chilamtrai 912667
20-09-2013, 19:15
trong một lần qh với GMD có sử dụng BCS.trong lúc hành sự do e hơi say nên DV của e đã nhỏ lại tuột ra khỏi bao.e ko nhớ kĩ là có va chạm gì vào AD hay vách AD của GMD hay chưa? e đã liền rữa bằng nước lạnh.e quá chủ quan khi không đó là nguy cơ.
Do 1 lần viêm họng và sốt nhẹ trong 1 tuần e đã tìm hiểu cứ nghĩ mình bị H nên đã đi Xn ở sở Y tế = pp Anti HIV kết quả của AT.từ lần QH với GMD và lần đi Xn là 4 tuần(29 ngày)
Các Chuyên gia và ac/e trong diễn dàn cho e hỏi hành vi của e nhu trên có nguy cơ bị HIV cao hay ko ? và kết quả xn của e nhu vậy có tính chính xác là e bị ko HIV ko?
Làm ơn hãy relay giùm e sớm đc ko mọi người. Thân . cảm ơn mọi người nhiều lắm

songchungvoi_HIV
20-09-2013, 19:30
trong một lần qh với GMD có sử dụng BCS.trong lúc hành sự do e hơi say nên DV của e đã nhỏ lại tuột ra khỏi bao.e ko nhớ kĩ là có va chạm gì vào AD hay vách AD của GMD hay chưa? e đã liền rữa bằng nước lạnh.e quá chủ quan khi không đó là nguy cơ.
Do 1 lần viêm họng và sốt nhẹ trong 1 tuần e đã tìm hiểu cứ nghĩ mình bị H nên đã đi Xn ở sở Y tế = pp Anti HIV kết quả của AT.từ lần QH với GMD và lần đi Xn là 4 tuần(29 ngày)
Các Chuyên gia và ac/e trong diễn dàn cho e hỏi hành vi của e nhu trên có nguy cơ bị HIV cao hay ko ? và kết quả xn của e nhu vậy có tính chính xác là e bị ko HIV ko?
Làm ơn hãy relay giùm e sớm đc ko mọi người. Thân . cảm ơn mọi người nhiều lắm
- Tại Hòa Hảo có 2 xét nghiệm về HIV:
> HIV/ Anti HIV : phát hiện kháng thể… nên xét nghiệm khi nghi tiếp xúc với nguy cơ nhiễm trên 3 tháng
>HIVAg/Ab Combo (XN nói trên): phát hiện cả kháng nguyên lẫn kháng thể… trong thời gian sớm từ tuần thứ 3 trở đi (tức là từ 22 ngày sau).

chilamtrai 912667
20-09-2013, 19:36
Anh cho em hỏi 1 xíu đc ko ? e ở đồng nai ko biết chỗ nào xn = pp combo hết.a làm ơn cho e địa chỉ cụ thể đc ko a?

songchungvoi_HIV
20-09-2013, 20:02
Anh cho em hỏi 1 xíu đc ko ? e ở đồng nai ko biết chỗ nào xn = pp combo hết.a làm ơn cho e địa chỉ cụ thể đc ko a?
Từ Đồng Nai xuống Tp HCM cũng không xa lắm, bạn có thể xn tại BV Hòa Hỏa quận 10, bạn vào đây để xem bản đồ: https://maps.google.com/maps?q=%C4%91%E1%BB%8Ba+ch%E1%BB%89+bv+h%C3%B2a+h% E1%BA%A3o&ie=UTF-8&hq=&hnear=0x31752ee3e94565d5:0xf3fc3cdbb7ffcec0,Ho%C3% A0+H%E1%BA%A3o,+H%E1%BB%93+Ch%C3%AD+Minh&gl=vn&ei=hEY8UrKnNYeFiAfLo4DgBw&ved=0CCsQ8gEwAA