PDA

View Full Version : Mát xa nhân viên kích dục miệng sợ nhiễm HIV.

muathudo
21-09-2013, 01:17
Chào mọi người, E là nam năm nay 22t
Hôm rồi E có nhậu say và có đi massage thư giãn, nhân viên có dùng miệng kích thích cậu nhỏ, E có dùng miệng để mút đầu vú của nhân viên ( Nếu từ ngữ ko phải mong mọi người bỏ qua ) và dùng ngón tay kích thích lại âm đạo của cô ấy ( ngón tay E sáng hôm sau phát hiện có xước nhỏ kiểu trầy da dưới các ngón tay )
Cho E nói thêm là nhân viên có mút đầu vú và cắn tai E.
Hiện E rất lo về khả năng nhiễm HIV vì phải đợi 3 tháng mới xét nghiệm được, mong mọi người và Admin cho E lời khuyên ạh :/

trungan1987
21-09-2013, 04:26
Hôm rồi E có nhậu say và có đi massage thư giãn, nhân viên có dùng miệng kích thích cậu nhỏ, E có dùng miệng để mút đầu vú của nhân viên ( Nếu từ ngữ ko phải mong mọi người bỏ qua ) và dùng ngón tay kích thích lại âm đạo của cô ấy ( ngón tay E sáng hôm sau phát hiện có xước nhỏ kiểu trầy da dưới các ngón tay )
Hiện E rất lo về khả năng nhiễm HIV vì phải đợi 3 tháng mới xét nghiệm được, mong mọi người và Admin cho E lời khuyên ạh :/
chào bạn... những j bạn kể ko có nguy cơ...
tuy nhiên OS có thể lây nhiễm 1 số bệnh như: lậu, giang mai, viêm gan B...

Tuanmecsedec
21-09-2013, 05:53

Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này có rất nhiều câu hỏi tương tự.

Nguyen Ha
21-09-2013, 05:56

Theo như những gì bạn kể thì bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

muathudo
21-09-2013, 07:29
Rất cám ơn các a, chị trên diễn đàn, đây sẽ là bài học E ko thể quên được.

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 07:35
Hiện E rất lo về khả năng nhiễm HIV vì phải đợi 3 tháng mới xét nghiệm được, mong mọi người và Admin cho E lời khuyên ạh :
I. nhân viên có dùng miệng kích thích cậu nhỏ: Hành vi OS không có nguy cơ nhiễm HIV, OS chỉ có nguy cơ nhiễm các bệnh STDs như: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B, Cần XN các bệnh này.
II. ngón tay kích thích lại âm đạo của cô ấy ( ngón tay E sáng hôm sau phát hiện có xước nhỏ kiểu trầy da dưới các ngón tay ): Như vậy không có nguy cơ với HIV.
Kết Luận: I và II không có nguy cơ với HIV. Cần xn: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B.

namhaysongtot
21-09-2013, 08:38
Không có nguy cơ bạn.

CrisM
21-09-2013, 10:41
Bạn không có nguy cơ

muathudo
21-09-2013, 15:36
Cám ơn mọi người, cho E hỏi thêm là các bệnh tình dục khác lây lan qua OS thì sau bao lâu có thể xét nghiệm ạh ?

Tuanmecsedec
21-09-2013, 15:49
Cám ơn mọi người, cho E hỏi thêm là các bệnh tình dục khác lây lan qua OS thì sau bao lâu có thể xét nghiệm ạh ?

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

thamtraisaninfo
21-09-2013, 15:49
Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B

Mấy bệnh đấy là có thể dính thôi :)

thảm trải sàn (http://thamtraisan.info)

muathudo
21-09-2013, 16:24
E xin cảm ơn các anh, chị .

muathudo
22-09-2013, 21:06
Các anh chị ơi, E nhớ là hôm đó trong miệng còn bị sứt nữa, mà E có bú đầu vú cô ấy
Các anh chị cho E lời khuyên với ạh

Tuanmecsedec
22-09-2013, 21:11
Các anh chị ơi, E nhớ là hôm đó trong miệng còn bị sứt nữa, mà E có bú đầu vú cô ấy
Các anh chị cho E lời khuyên với ạh

Như vậy có sao đâu.

muathudo
22-09-2013, 21:14
Như vậy có sao đâu.

Hix, tại E thấy có kiểu mẹ truyền Hiv cho con qua đường sữa mẹ
Chắc E suy nghĩ quá nhiều rồim E cảm ơn anh

muathudo
22-09-2013, 21:43
Như vậy có sao đâu.

Anh ơi, nhưng mà E không chắc chắn vùng xung quanh vú cô ấy có bị tổn thương không ạh :/

Tuanmecsedec
22-09-2013, 21:49
Anh ơi, nhưng mà E không chắc chắn vùng xung quanh vú cô ấy có bị tổn thương không ạh :/

Lo xa vời theo kiểu lo bò trắng răng,thử hỏi nếu có bị tổn thương,ai cho bạn ngậm,bạn cứ hình dung lại mình nếu vú bạn bị tổn thương thì bạn có cho ai ngậm không.

muathudo
22-09-2013, 21:52
Tức là có nguy cơ ạh :/
Cô ấy là gái massage, E nghĩ chuyện gì cũng có thể vì đồng tiền hay vì suy nghĩ tiêu cực :/

timecanbeback
22-09-2013, 22:09
:monkeys23: Miệng bạn bị sứt! mút cũng không sao đâu! đừng lo chuyện đó!

Nguyen Ha
22-09-2013, 22:14
Tức là có nguy cơ ạh :/
Cô ấy là gái massage, E nghĩ chuyện gì cũng có thể vì đồng tiền hay vì suy nghĩ tiêu cực :/

Không có nguy cơ. Lo vớ vẩn. Yên tâm đi bạn.

muathudo
22-09-2013, 22:32
Vâng ạh . E cảm ơn các anh chị đã tư vấn .

Valfar
22-09-2013, 22:38
:monkeys31: các anh chị tư vấn thế rồi thi lo j nữa. :k4857966:nhưng mà chắc thế là chưa chừa đâu

muathudo
22-09-2013, 23:15
:monkeys31: các anh chị tư vấn thế rồi thi lo j nữa. :k4857966:nhưng mà chắc thế là chưa chừa đâu
:/ Chắc chắn không có lần sau :/
Vì 1,2 phút lỡ lầm mà mang theo nỗi lo dai dẳng, nếu bị làm sao thì người thân củatớ sẽ thế nào đây :(

muathudo
23-09-2013, 00:40
Anh chị cho E hỏi là mấy hôm nay khi E ngồi gác chân rất hay bị tê mà trước giờ E ko hề bị vậy, nó có là dấu hiệu gì không ạh ? :(

Nguyen Ha
23-09-2013, 03:57
Anh chị cho E hỏi là mấy hôm nay khi E ngồi gác chân rất hay bị tê mà trước giờ E ko hề bị vậy, nó có là dấu hiệu gì không ạh ? :(

Không phải dấu hiệu gì cả, yên tâm đi. Đừng đánh giá qua triệu chứng.

muathudo
25-09-2013, 17:48
Anh chị cứu E với :(
1 tuần trôi qua rồi E có thêm các biểu hiện như đau họng, mới khỏi đau hạch bên trái cổ thì nay sang bên phải, nách phải cảm thấy đâu như như bị ai trỏ mạnh ngón tay vào, đi vệ sinh nhiều, sốt, đau đầu :?

anhhungrom2013
25-09-2013, 17:50
ko có nguy cơ ban:zk2031:

anhhungrom2013
25-09-2013, 17:51
hom nay mình đi test nhanh . 2 lần os ko bao . 10 lần qh có bao . kq âm tính . mình nghĩ bạn k sao đâu :zk20131:

muathudo
25-09-2013, 17:53
:/ tớ lo quá, gmd thì biết đâu đc, phải stress thế này đến bao giờ đây :(

Not afraid2
25-09-2013, 17:54
Anh chị cứu E với :(
1 tuần trôi qua rồi E có thêm các biểu hiện như đau họng, mới khỏi đau hạch bên trái cổ thì nay sang bên phải, nách phải cảm thấy đâu như như bị ai trỏ mạnh ngón tay vào, đi vệ sinh nhiều, sốt, đau đầu :?
Thời tiết thay đổi đau họng, sốt, đau đầu là đúng rồi. Các triệu chứng của bạn do bạn soi mói cơ thể mà ra, bạn ko để ý nữa là sẽ hết ngay. Thực tế là ở diễn đàn mình những người có nguy cơ massage như bạn từ 4 tuần - 12 tuần đi xét nghiệm đều âm tính hết cả. Bạn yên tâm đi.

muathudo
25-09-2013, 18:03
Vậy là vẫn có nguy cơ ạh :(((

Not afraid2
25-09-2013, 19:35
Vậy là vẫn có nguy cơ ạh :(((
Không phải, ý mình là massage là hành vi không có nguy cơ vì mọi người ở diễn đàn đi xét nghiệm kết quả âm tính là bằng chứng rõ ràng và đi xét nghiệm chỉ để giải tỏa stress thôi bạn ah.

muathudo
25-09-2013, 20:37
Anh chị ơi, hôm đó ngón tay giữa em bị xước móng rô và sáng hôm sau nặn ra có thấy rỉ máu :(
Khi em dùng ngón tay kích thích AD của GMD thì có nguy cơ gì không ạh ?

trungan1987
25-09-2013, 20:54
Anh chị ơi, hôm đó ngón tay giữa em bị xước móng rô và sáng hôm sau nặn ra có thấy rỉ máu :(
Khi em dùng ngón tay kích thích AD của GMD thì có nguy cơ gì không ạh ?
có nguy cơ khi lúc ngón tay của bạn là vết thương hở,và vết thương đó phải đủ sâu còn đang chảy máu và dịch... rồi bạn chọt vào AD thì mới có nguy cơ...
còn bạn bị xước móng rô... là vết thương nhỏ... nó sẽ làm lành nhanh chóng từ trong ra ngoài... là 1 rào cản ko cho virut xâm nhập...

muathudo
25-09-2013, 21:00
có nguy cơ khi lúc ngón tay của bạn là vết thương hở,và vết thương đó phải đủ sâu còn đang chảy máu và dịch... rồi bạn chọt vào AD thì mới có nguy cơ...
còn bạn bị xước móng rô... là vết thương nhỏ... nó sẽ làm lành nhanh chóng từ trong ra ngoài... là 1 rào cản ko cho virut xâm nhập...
Tức là trường khi E không nặn thì ko thấy máu sẽ ko cho virus xâm nhập đc ạh :/

Not afraid2
25-09-2013, 21:13
Xước măng rô thì bạn cũng ko có nguy cơ vì xước măng rô ko phải là vết thương hở.

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 21:17
Tiêu đề của bạn đã nói lên tất cả khi mọi người đã tư vấn và khẳng định với bạn rùi, tôi không cần bàn thảo, chỉ một câu duy nhất: OS không có nguy cơ với HIV, cái cần là bạn nên xn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viên Gan B

muathudo
25-09-2013, 21:18
Tiêu đề của bạn đã nói lên tất cả khi mọi người đã tư vấn và khẳng định với bạn rùi, tôi không cần bàn thảo, chỉ một câu duy nhất: OS không có nguy cơ với HIV, cái cần là bạn nên xn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viên Gan B
Vâng, E cảm ơn anh ạh .

muathudo
26-09-2013, 22:24
Anh chị ơi, dương vật E giờ cương cứng có thể nhìn thấy những mụn đỏ dưới da ở đầu dương vật, vậy là sao ạh ?
Anh chị giúp em với ạh :(

songchungvoi_HIV
26-09-2013, 22:27
Anh chị ơi, dương vật E giờ cương cứng có thể nhìn thấy những mụn đỏ dưới da ở đầu dương vật, vậy là sao ạh ?
La Ó gì, thì đi khám ở BV Da Liễu đi

Tuanmecsedec
26-09-2013, 22:28

Đó là gai sinh dục thôi,không sao đâu.Gai sinh dục là một trạng thái phát triển quá mức theo dạng nhú của lớp da ngoài cùng của bộ phận sinh dục cả nam và nữ. Tình huống này không phải là bệnh

muathudo
26-09-2013, 22:30
Vâng, E muốn 26 ngày rồi đi xét nghiệm 1 thể, ở 21 trung liệt có XN những bệnh tình dục khác không các anh ?

muathudo
27-09-2013, 04:07
Anh chị ơi, E định tháng sau xét nghiệm cả thể, mà đọc thông tin thấy 21 trung liệt ngày trước của quân đội giờ lại sát nhập vs tư nhân
Vậy còn đáng tin như trước không ạh ?
Và ở đó có xn lậu, giang mai... ko ạh ?

Tuanmecsedec
27-09-2013, 08:36
Anh chị ơi, E định tháng sau xét nghiệm cả thể, mà đọc thông tin thấy 21 trung liệt ngày trước của quân đội giờ lại sát nhập vs tư nhân
Vậy còn đáng tin như trước không ạh ?
Và ở đó có xn lậu, giang mai... ko ạh ?

Danh sách các Phòng xét nghiệm được phép khẳng định các trường hợp HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/22-Danh-sach-cac-Phong-xet-nghiem-duoc-phep-khang-dinh-cac-truong-hop-HIV)

pch
27-09-2013, 16:37
với H thì bạn không có nguy cơ, nhung những bệnh tình dục khác thì vẫn có thể bị lây bạn à,

muathudo
27-09-2013, 20:33
E có đọc báo thấy OS có khả năng lây nhiễm HIV, nếu thật sự có thì xác xuất truyền từ người nhận sang người kích dục bằng miệng sẽ cao hơn phải không ạh, vì em nghĩ trong miệng nếu có vết thương hở thì cũng ko thể chảy dòng dòng máu mà truyền cho âm đạo hay dương vật đối tác phải ko ạh ?

songchungvoi_HIV
27-09-2013, 20:44
E có đọc báo thấy OS có khả năng lây nhiễm HIV, nếu thật sự có thì xác xuất truyền từ người nhận sang người kích dục bằng miệng sẽ cao hơn phải không ạh, vì em nghĩ trong miệng nếu có vết thương hở thì cũng ko thể chảy dòng dòng máu mà truyền cho âm đạo hay dương vật đối tác phải ko ạh ?
Em đọc ở đâu kệ em, Ở Diễn Đàn HIV?AIDS này OS hem có nguy cơ với HIV.
:k5824633:

muathudo
27-09-2013, 21:02
Em đọc ở đâu kệ em, Ở Diễn Đàn HIV?AIDS này OS hem có nguy cơ với HIV.
:k5824633:
:))
Tại E lo quá thôi, đọc cmt của a thấy vui hẳn :)

hyvongmongmanh89
27-09-2013, 21:27
Đúng là os có nguy cơ trên lý thuyết thoai bạn.nếu người bị nhiễm Hiv os cho bạn mà bị chảy máy trong miệng và trên dv của bạn có vết thương hở thì sẽ lây qua đó hoặc qua niêm mạc lỗ sáo.Nhưng trên thực tế chưa ghi nhận ca nào do os vì thông thường khi quan hệ tình dục thì sẽ có os rồi qh đường âm đạo nên cũng chả biết lây qua đường nào mà tính.Nhưng đa số mấy bác đi massage thì chỉ có os thoai và chưa có bác nào trên "diễn đàn" này bị HIV vì Os tính tới thời điểm này.coi như 99% an toàn với Os.nhưng tốt nhất đừng nên lặp lại nhé.dẫu 1% vẫn là nguy cơ .H chỉ một là bị hoặc ko bị thoai.chúc bạn suốt đời âm tính nhé...

muathudo
29-09-2013, 02:53
Anh chị ơi, thông tin thêm là trước khi đi massage em có thủ dâm và đã xuất tinh, vì vậy GMD làm rất lâu ( cả miệng+tay ) em mới ra lần 2. Em làm lâu vậy sợ dương vật đã bị ảnh hưởng, xây xát, hư tổn ở lỗ sáo, vậy khi Oral mà GMD có xây xát trong miệng thì có nguy cơ ko ạh :/
E đang đợi thời gan để đi XN, 21 ngày xn combo đã chính xác chưa anh chị ?
Anh chị cho em lời khuyên với ạh, chứ em bị stress hơn tuần nay rồi :(

trungan1987
29-09-2013, 03:42
Anh chị ơi, thông tin thêm là trước khi đi massage em có thủ dâm và đã xuất tinh, vì vậy GMD làm rất lâu ( cả miệng+tay ) em mới ra lần 2. Em làm lâu vậy sợ dương vật đã bị ảnh hưởng, xây xát, hư tổn ở lỗ sáo, vậy khi Oral mà GMD có xây xát trong miệng thì có nguy cơ ko ạh :/
ko có nguy cơ bạn ah... bạn đừng lo lắng quá...
bạn ko có nguy cơ... vì vậy xn lúc nào cũng âm tính...

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 08:22
GMD==>Mồm con Hà Mã==>Oral + cắn, cạp==>dương vật đã bị ảnh hưởng, xây xát, hư tổn ở lỗ sáo.
:k4584756:

muathudo
29-09-2013, 09:57
GMD==>Mồm con Hà Mã==>Oral + cắn, cạp==>dương vật đã bị ảnh hưởng, xây xát, hư tổn ở lỗ sáo.
:k4584756:
Em không hiểu lắm :(

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 10:04
Em không hiểu lắm :(
Em động não đi là hiểu ý anh thui. Vì anh chơi chữ mà, phải thâm sâu mới được, Cái này em hiểu ra em sẽ biết anh muốn nói gì

777
29-09-2013, 11:00
Em cũng rảnh ngồi suy nghĩ lắm nhưng hiểu chết liền

muathudo
03-10-2013, 02:13
Anh chị ơi, từ hôm massage đến nay em sốt luôn thôi :/
Trong miệng lại tự dưng có 1 vết lở :(
Triệu chứng này là sao ạh :(
Anh chị giúp em với .

trungan1987
03-10-2013, 04:06
Anh chị ơi, từ hôm massage đến nay em sốt luôn thôi :/
Trong miệng lại tự dưng có 1 vết lở :(
Triệu chứng này là sao ạh :(
Anh chị giúp em với .
Bạn nói bạn sốt... vậy bạn đo thử xem là bnhiu độ... có thể đây là do bạn cảm nhận đc chứ bạn ko sốt...
Trong miệng bạn có về lở có thể do bạn bị nhiệt...
Stress có thể gây ra các biểu hiện như bạn vừa nói hoặc nhìu biểu hiện hơn nữa...
Bạn có thể vào đây đọc biểu hiện Lo lắng, căng thẳng, Stress: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe
Còn về trường hợp của bạn là ko có nguy cơ... vì vậy bạn yên tâm...

muathudo
08-10-2013, 11:50
E có đi xét nghiệm combo ngày 18 ở 21 trung liệt và kq là âm tính ạh thưa a chị. Nhưng bác sĩ có khẳng định vẫn có nguy cơ và xét nghiệm lại vào ngày 28 cho chắc chắn vì ngày 18 chưa nói lên điều gì :/
Các a chị cho em lời khuyên với ạh ? :(

Tuanmecsedec
08-10-2013, 11:56
E có đi xét nghiệm combo ngày 18 ở 21 trung liệt và kq là âm tính ạh thưa a chị. Nhưng bác sĩ có khẳng định vẫn có nguy cơ và xét nghiệm lại vào ngày 28 cho chắc chắn vì ngày 18 chưa nói lên điều gì :/
Các a chị cho em lời khuyên với ạh ? :(

Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,mọi người đã tư vấn rồi.Bạn không phải nhất thiết mất tiền nhiều với phương pháp Combo.

muathudo
08-10-2013, 12:07
Vâng ạh, em cám ơn anh chị đã giúp đỡ em trong suốt thời gian qua :)

muathudo
15-10-2013, 23:42
Thưa anh Tuấn, chị Hà và các anh chị trong diễn đàn, hôm nay là ngày thứ 26 từ khi em có nguy cơ, em đã tiếp tục đi xét nghiệm combo tại 21 Trung Liệt và kết quả Âm tính. Bác sĩ bảo em 3 tháng đến kiểm tra lại. Em muốn hỏi có cần kiểm tra lại nữa không ạh. Trong 26 ngày qua cậu nhỏ em không có dấu hiệu mào gà, mủ... vậy em chỉ cần xn thêm giang mai và viêm gan B phải không ạh.
E cảm ơn các anh , chị .

Prayquink
15-10-2013, 23:47
HIV thì bạn không cần XN lại, OS không nguy cơ HIV và combo ở 26 ngày đã cho thấy âm tính. Riêng viêm gan B và các bệnh STDs thì 3 tháng cho kết quả chính xác

Nguyen Ha
16-10-2013, 06:50
Thưa anh Tuấn, chị Hà và các anh chị trong diễn đàn, hôm nay là ngày thứ 26 từ khi em có nguy cơ, em đã tiếp tục đi xét nghiệm combo tại 21 Trung Liệt và kết quả Âm tính. Bác sĩ bảo em 3 tháng đến kiểm tra lại. Em muốn hỏi có cần kiểm tra lại nữa không ạh. Trong 26 ngày qua cậu nhỏ em không có dấu hiệu mào gà, mủ... vậy em chỉ cần xn thêm giang mai và viêm gan B phải không ạh.
E cảm ơn các anh , chị .

Trường hợp của bạn ko có nguy cơ với HIV, bạn xn combo 26 ngày âm tính là ok rồi ko phải xn HIV nữa nhưng giang mai, mồng gà, viêm B thì xn sau 12 tuần mới rõ.

Tuanmecsedec
16-10-2013, 07:07
E cảm ơn các anh , chị .

Bạn yên tâm,với HIV bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý cho bạn thôi.

songchungvoi_HIV
16-10-2013, 08:57
E cảm ơn các anh , chị .
OS không có nguy cơ với HIV, bạn xn 26 ngày ở TL là để giải tỏa tâm lý, còn STDs bạn xn sau 12 tuần, nhưng bạn đừng mong nó đến, nó k có biểu hiện thì mừng chứ. OK?

muathudo
16-10-2013, 21:21
Em cảm ơn các anh , chị ạh :)

muathudo
22-11-2013, 06:01
anh chị ơi có khi nào xét nghiệm giả hay ki chính xác ko ah. Vì e thâý rất hay mất ngủ. Da nổi mụn . Có khi buồn nôn :/

Tuanmecsedec
22-11-2013, 06:23
anh chị ơi có khi nào xét nghiệm giả hay ki chính xác ko ah. Vì e thâý rất hay mất ngủ. Da nổi mụn . Có khi buồn nôn :/

Xét nghiệm giả là sao?.

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 08:49
Ủa nổi mụn là bị nhiễm HIV hả. Vậy bị nhiệt trong người, Gan thanh lọc không tốt nổi mụn là đổ thừa HIV hả? Mất ngủ là do thiếu ngủ, ngủ không đủ giấc. Cứ hể ra đường thấy ai ngáp ngắn ngáp dài và mặt đầy mụn là nghi người ta nhiễm HIV hả, nghi ngờ kiểu đó có ngày răng môi lẫn lộn đó

muathudo
22-11-2013, 21:24
Dạ vâng. Có lẽ e đã lo lắng quá ạh. E cảm ơn các anh chị .

Nguyen Ha
22-11-2013, 23:48
xét nghiệm giả ư? Không có
Mất ngủ ư? Do lo lắng quá nhiều
Nổi mụn ư? Do nóng trong người, suy nghĩ nhiều quá
Buồn nôn ư? Ăn nhầm vật lạ và đôi khi cũng có "cảm giác" buồn nôn
Hãy đọc lại những gì được chia sẻ đi đừng có cái gì cũng kết tội cho HIV