PDA

View Full Version : Xet nghiêm hiv tai phòng khám đa khoa

Phamvan
28-12-2014, 21:24
Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ thấp . Em đã đi xn lân thứ nhất tai thời điêm 6 tuân = phường pháp combo tại phòng khám đa khoa 548 nguyên chí thanh . Kết quãng âm tính . Lân thứ 2 em đi test nhanh tai phòng khám đa khoa lạc Long quân kết quãng cung âm tính vây 2 kết quã nay em đã an tâm đc chưa . Muốn hỏi giữa hoa hảo và các phòng khám nay chổi nao cho kết quã chính xác vây anh chi . Em có cân xn nữa không lần thứ 2 nay em đã test nhanh

Tuanmecsedec
28-12-2014, 21:37
Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ thấp . Em đã đi xn lân thứ nhất tai thời điêm 6 tuân = phường pháp combo tại phòng khám đa khoa 548 nguyên chí thanh . Kết quãng âm tính . Lân thứ 2 em đi test nhanh tai phòng khám đa khoa lạc Long quân kết quãng cung âm tính vây 2 kết quã nay em đã an tâm đc chưa . Muốn hỏi giữa hoa hảo và các phòng khám nay chổi nao cho kết quã chính xác vây anh chi . Em có cân xn nữa không lần thứ 2 nay em đã test nhanh

Bạn xét nghiệm kết quả cho ra âm tính mà hỏi an tâm chưa.Vậy kết quả thế nào mới an tâm.Bạn xét nghiệm ở đâu cũng được miễn cho ra kết quả âm tính.Vì các sơ sở khi hoạt động đều được cấp phép.

songchungvoi_HIV
29-12-2014, 08:39
Bạn ngay từ đầu đã chia sẻ ko có nguy cơ, vậy bạn XN bao nhiêu lần AT bạn mới yên tâm???