PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm từ khăn lau

minhtuan
29-12-2014, 15:29
Chuyện là tuần rồi em có được 1 người thân dẫn đi massage. Em dùng toàn bộ khăn của tiệm để lâu thân người khi tắm. Khi matxa, cô nhiên viên dùng khăn lau người em. Cuối giờ matxa thì có hỏi em thư giản không. Và em đã để cô ta kích dục bằng tay. Sau khi xuất tinh, cô ta có dùng khăn nảy giờ lâu người em để chùi tinh dịch trên dương vật. Đó là khăn xài chung. Em thắc mắc lỡ như khăn đó dính tinh dịch trước của một người nhiễm HIV thì em có bị nhiễm HIV không ah. Và lỡ như khăn đó không được giặt. mà đem đi dùng tiếp thì nguy cơ có bị nhiễm HIV không ah. Mong anh chị cho em câu trả lời ah. Em có cần đi xét nghiệm không ah. huhu

Charles
29-12-2014, 16:11
Chuyện là tuần rồi em có được 1 người thân dẫn đi massage. Em dùng toàn bộ khăn của tiệm để lâu thân người khi tắm. Khi matxa, cô nhiên viên dùng khăn lau người em. Cuối giờ matxa thì có hỏi em thư giản không. Và em đã để cô ta kích dục bằng tay. Sau khi xuất tinh, cô ta có dùng khăn nảy giờ lâu người em để chùi tinh dịch trên dương vật. Đó là khăn xài chung. Em thắc mắc lỡ như khăn đó dính tinh dịch trước của một người nhiễm HIV thì em có bị nhiễm HIV không ah. Và lỡ như khăn đó không được giặt. mà đem đi dùng tiếp thì nguy cơ có bị nhiễm HIV không ah. Mong anh chị cho em câu trả lời ah. Em có cần đi xét nghiệm không ah. huhu

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ, HIV không lây qua cái khăn trong mọi tình huống. Bấm vào đây tìm hiểu về đường lây HIV:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

minhtuan
29-12-2014, 16:14
Dạ. em cám ơn. Em vừa đọc một bài viết cũng tương tự câu hỏi của em.

http://diendanhiv.vn/threads/8222-van-de-ve-kich-duc-bang-tay-va-mieng-va-khan-lau-so-lay-nhiem-H

HIV không lây qua vật trung gian. Cho dù cái khăn đó có dính tinh dịch của người nhiễm HIV thì lâu lên DV của em cũng không có khả năngbị nhiễm phải không ah?

minhtuan
29-12-2014, 16:26
HJ thì em biết là an toàn. Em chỉ lo lắng với cái khăn nếu có tinh dịch của người HIV thì mình có khả năng bị lây nhiễm H không? Lý do mà em lo lắng bữa giờ

SmileAndLive
29-12-2014, 20:40
HJ thì em biết là an toàn. Em chỉ lo lắng với cái khăn nếu có tinh dịch của người HIV thì mình có khả năng bị lây nhiễm H không? Lý do mà em lo lắng bữa giờ

Nếu còn lo lắng thế, ngồi google cái em sẽ có câu trả lời :nose:

Charles
29-12-2014, 20:49

http://diendanhiv.vn/threads/8222-van-de-ve-kich-duc-bang-tay-va-mieng-va-khan-lau-so-lay-nhiem-H

HIV không lây qua vật trung gian. Cho dù cái khăn đó có dính tinh dịch của người nhiễm HIV thì lâu lên DV của em cũng không có khả năngbị nhiễm phải không ah?

Đúng vậy :k4584756:

minhtuan
29-12-2014, 21:38
Dạ em cám ơn. Em đã bớt lo lắng rồi ah. Em còn tính đi xét nghiệm nữa đó. Mà tính trên mức độ nghiệm trọng không có gì cả và sau khi nghe các anh chị tư vấn em đã hiểu phần nào.

Charles
29-12-2014, 21:41
Dạ em cám ơn. Em đã bớt lo lắng rồi ah. Em còn tính đi xét nghiệm nữa đó. Mà tính trên mức độ nghiệm trọng không có gì cả và sau khi nghe các anh chị tư vấn em đã hiểu phần nào.

Không có nguy cơ XN làm gì cho tốn máu hại tiền.

minhtuan
29-12-2014, 21:45
Dạ. tại kiến thức về HIV còn non yếu. nên khi gặp phải tình huống đó (cái khăn có dính tinh dịch của HIV hay không, và mình đã dùng nó để chùi DV thì có bị nhiễm HIV hay ko) . Em không biết thế nào. nên đã tìm đến đây mong được sự tư vấn chân thành của mọi người. Em cám ơn ah

Tuanmecsedec
29-12-2014, 22:25

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn,Vấn đề bạn đang lo nguy cơ từ khăn lau dương vật.Bạn yên tâm HIV không lây nhiễm như vậy.

kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)

Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)

em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)

Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)

Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)

handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)

Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)

Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

minhtuan
30-12-2014, 06:40
Dạ e cám ơn anh Tuấn ah.
Vấn đề kích dục bằng tay thì em biết là tình dục an toàn. Tại em lo cái khăn lau thoai ah anh. hi

Vậy cho dù cái khăn đó có dính tinh dịch của mốt người khác nhiễm HIV thì khi lau lên người hay DV của em cũng không có khả năng bị nhiễm HIV đúng không ah.

Và em cũng không cần tới bệnh viện để xét nghiệm sau 4 8 tuần gì đó phải không anh, tại có một trang em coi là không có nguy cơ, và đi xét nghiệm sau ngày bị nguy cơ từ 3 đến 6 tháng? Em không biết vậy là đúng không?

Charles
30-12-2014, 08:29
Dạ e cám ơn anh Tuấn ah.
Vấn đề kích dục bằng tay thì em biết là tình dục an toàn. Tại em lo cái khăn lau thoai ah anh. hi

Vậy cho dù cái khăn đó có dính tinh dịch của mốt người khác nhiễm HIV thì khi lau lên người hay DV của em cũng không có khả năng bị nhiễm HIV đúng không ah.

Và em cũng không cần tới bệnh viện để xét nghiệm sau 4 8 tuần gì đó phải không anh, tại có một trang em coi là không có nguy cơ, và đi xét nghiệm sau ngày bị nguy cơ từ 3 đến 6 tháng? Em không biết vậy là đúng không?

Chia sẻ cả rồi, XN hay không là ở bạn.

Tuanmecsedec
30-12-2014, 08:58
Dạ e cám ơn anh Tuấn ah.

Tuanmecsedec khẳng định 100% không lây nhiễm từ khăn lau trong mọi tình huống dù cái khăn đó có như thế nào.

Nói là nói vây,thường họ dùng khăn mới chứ không ai ở bẩn mà cầm cái khăn đã dùng đâu bạn.Bạn tưởng những nhân viên đó là ở trong rừng hay sao.

Tuanmecsedec đề nghị bạn một lần nữa đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

minhtuan
30-12-2014, 12:49
Dạ. Em cám ơn anh chị đã chia sẽ cho em.

Sáng em cũng có vào trung tâm tư vấn HIV TPHCM. Và bác sĩ cũng trả lời y như các anh chị đã tư vấn. Em đã hết lo lắng và ko đi vào con đường này nữa.

Em cám ơn ah

Tuanmecsedec
30-12-2014, 14:12
Dạ. Em cám ơn anh chị đã chia sẽ cho em.

Sáng em cũng có vào trung tâm tư vấn HIV TPHCM. Và bác sĩ cũng trả lời y như các anh chị đã tư vấn. Em đã hết lo lắng và ko đi vào con đường này nữa.

Em cám ơn ah

Khi bạn lên đây được tư vấn thì yên tâm đi.Vì những gì ban quản trị tư vấn không có tư vấn bừa.

minhtuan
30-12-2014, 22:50
Em cám ơn các anh chị. Nếu không có sự tư vấn tận tình. Chắc chắn em sẽ lo lắng và sống ko yên quá.

Mọi chuyện đều bình an vô sự. Em hiểu rõ kiến thức HIV. Em không có nguy cơ bị nhiễm HIV và không cần trông chờ ngày xét nghiệm.

Từ nay em xin chừa.

minhtuan
31-12-2014, 13:57
Để thêm phần an tâm. Hôm nay em đã chạy lên chỗ mát xa đó. Và hỏi nhân viên ở đó. Không có chuyện nhân viên sử dụng khăn cũ. Mọi khăn đều được thay mới hoàn toàn cho mỗi lần khách vào phòng, được giặt hấp rồi mới đem sử dụng. Bây giờ thì em thoải mái quá rồi hihi

songchungvoi_HIV
31-12-2014, 13:59
Để thêm phần an tâm. Hôm nay em đã chạy lên chỗ mát xa đó. Và hỏi nhân viên ở đó. Không có chuyện nhân viên sử dụng khăn cũ. Mọi khăn đều được thay mới hoàn toàn cho mỗi lần khách vào phòng, được giặt hấp rồi mới đem sử dụng. Bây giờ thì em thoải mái quá rồi hihi
Cho dù khăn củ cũng ko có nguy cơ với HIV, vì HIV chỉ lây từ vật chủ tức người với người qua QHTD ko an toàn, HIV ko lây gián tiếp qua cái khăn

Tuanmecsedec
31-12-2014, 15:38

Cho dù có dùng lại khăn cũ thì HIV 100% không có kiểu lây nhiễm như vậy.

minhtuan
31-12-2014, 22:26
Dạ em cám ơn anh Tuấn và mọi người rất nhiều.

Nhờ có mọi người mà em đã có rất nhiều kiến thức về HIV. cũng như hiểu được trường hợp mà mình gặp phải không bị lây nhiễm HIV (HIV không lây qua vật trung gian, cho dù vật trung gian đó có dính máu hay tinh dịch nhiễm HIV trước đó).

Em đã thoải mái và cảm thấy không còn lo âu phiến muộn nữa như những ngày trước nữa. Em sống lành mạnh và tránh xa những "thứ" này ra để cuộc sống được yên bình.

minhtuan
01-01-2015, 06:43
Em có đọc 1 bài viết về đặc điểm bị tiêu diệt của HIV như sau: \

- Vỏ của HIV được cấu tạo bởi lớp lipid kép. Chính lớp vỏ kép này giúp cho HIV giữ được sức bền của bề mặt để có thể tồn tại lâu hơn khi khi nó ở ngoài cơ thể. Nhờ đó HIV có thể tồn tại ngoài môi trường từ vài ngày đến một tuần, nhất là khi nó nằm trong các mẫu máu dính trong các bơm kim tiêm đã sử dụng.
- HIV có thể tồn tại ở trong xác chết bệnh nhân AIDS trong vòng 24 giờ.
- Nhiệt độ dưới 0oC, tia X, tia cực tím không giết được HIV.
- Tuy nhiên, khi ở ngoài cơ thể, dưới tác động của nhiệt độ và các chất sát trùng thông thường HIV lại bị tiêu diệt. Ví dụ:
+ HIV bị tiêu diệt sau 30 phút ngâm trong cồn 70 độ, dung dịch Cloramin 1%, nước Javen 1%...
Do vậy, nếu ta ngâm dụng cụ tiêm, chích trong cồn 70 độ hoặc quần áo, đồ vải có dính máu nhiễm HIV vào dung dịch Cloramin 1%, nước Javel 1% trong 30 phút... là có thể tiêu diệt được HIV.
+ Nếu bị đun sôi trong 20 phút (kể từ khi nước sôi) thì HIV sẽ bị chết.
Do vậy, nếu chúng ta luộc các dụng cụ phẫu thuật, tiêm, chích... (bằng thuỷ tinh hay kim loại) 20 phút kể từ khi nước sôi trước mỗi khi sử dụng thì đã có thể diệt được HIV...
Các đặc điểm lý hóa trên của HIV chính là cơ sở khoa học để chúng ta xác định các biện pháp xử lý và dự phòng được sự lây nhiễm HIV, như xử lý các dụng cụ, đò vải... có dính máu và dịch sinh học của người nhiễm HIV cũng như xác định các biện pháp xử lý khi bị phơi nhiễm HIV.

Vậy thời gian sống của HIV cũng không phải là ngắn khi ở môi trường ngoài. Vậy tại sao khi qua các vật trung gian thì chúng ta lại không có khả năng bị lây nhiễm HIV nếu vật trung gian có máu hay dịch tiết cơ thể nhưng không qua xử lý. Trường hợp khi sử dụng chung khăn tắm, quần áo có dính dịch tiết của người bị nhiễm HIV.

Tuanmecsedec
01-01-2015, 07:44

- Vỏ của HIV được cấu tạo bởi lớp lipid kép. Chính lớp vỏ kép này giúp cho HIV giữ được sức bền của bề mặt để có thể tồn tại lâu hơn khi khi nó ở ngoài cơ thể. Nhờ đó HIV có thể tồn tại ngoài môi trường từ vài ngày đến một tuần, nhất là khi nó nằm trong các mẫu máu dính trong các bơm kim tiêm đã sử dụng.
- Tuy nhiên, khi ở ngoài cơ thể, dưới tác động của nhiệt độ và các chất sát trùng thông thường HIV lại bị tiêu diệt. Ví dụ:
+ HIV bị tiêu diệt sau 30 phút ngâm trong cồn 70 độ, dung dịch Cloramin 1%, nước Javen 1%...
Do vậy, nếu ta ngâm dụng cụ tiêm, chích trong cồn 70 độ hoặc quần áo, đồ vải có dính máu nhiễm HIV vào dung dịch Cloramin 1%, nước Javel 1% trong 30 phút... là có thể tiêu diệt được HIV.
Do vậy, nếu chúng ta luộc các dụng cụ phẫu thuật, tiêm, chích... (bằng thuỷ tinh hay kim loại) 20 phút kể từ khi nước sôi trước mỗi khi sử dụng thì đã có thể diệt được HIV...
Các đặc điểm lý hóa trên của HIV chính là cơ sở khoa học để chúng ta xác định các biện pháp xử lý và dự phòng được sự lây nhiễm HIV, như xử lý các dụng cụ, đò vải... có dính máu và dịch sinh học của người nhiễm HIV cũng như xác định các biện pháp xử lý khi bị phơi nhiễm HIV.

Vậy thời gian sống của HIV cũng không phải là ngắn khi ở môi trường ngoài. Vậy tại sao khi qua các vật trung gian thì chúng ta lại không có khả năng bị lây nhiễm HIV nếu vật trung gian có máu hay dịch tiết cơ thể nhưng không qua xử lý. Trường hợp khi sử dụng chung khăn tắm, quần áo có dính dịch tiết của người bị nhiễm HIV.

Lý thuyết thì vẫn là lý thuyết,còn thực tế đôi khi khác hoàn toàn.Đề nghị bạn đọc một lần lại những gì mọi người đã tư vấn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là 100% không lây nhiễm từ cái khăn lau.

van123hp
01-01-2015, 09:25
\

Vậy thời gian sống của HIV cũng không phải là ngắn khi ở môi trường ngoài. Vậy tại sao khi qua các vật trung gian thì chúng ta lại không có khả năng bị lây nhiễm HIV nếu vật trung gian có máu hay dịch tiết cơ thể nhưng không qua xử lý. Trường hợp khi sử dụng chung khăn tắm, quần áo có dính dịch tiết của người bị nhiễm HIV.Đây chỉ nói về thời gian tồn tại của H. THeo như năm trước mình đọc một bài của anh Tuấn thì thời gian nó bất hoạt rất ngắn, cho dù còn sống như nó vẫn không còn khả năng lây truyền

minhtuan
01-01-2015, 21:13
Dạ em hiểu rồi ah.

Em cám ơn anh Tuấn và các anh chị đã nhiệt tình tư vấn và giúp đỡ em. Dù em có hỏi những chuyện có hơi tưởng tượng. Vì tâm lý khi rơi vào tình huống như vậy, ai mà không vậy đúng hem.

Thiệt tình là 1 tuần qua em cứ luẩn quẩn trong chuyện cái khăn lau DV vì không biết khăn sạch hay khăn cũ, có dính tinh dịch của người nhiễm HIV không. Mình có xui xui nhiễm HIV hay không. Chắc mình sẽ chết mất. Suy nghĩ đó cứ hiện diện trong đầu em. Nó làm em rối bời.

Em tin những lời tư vân của mọi người và yên tâm, yêu đời để sống cuộc sống lành mạnh sắp tới.

Em cám ơn mọi người rất nhiều. Cám ơn anh Tuấn

minhtuan
11-01-2015, 16:13
Sau khi được tư vấn là không có nguy cơ. Khỏe thì em đã khỏe. Nhưng khi gần gũi người thân bạn bè, em lại bị ám ảnh "Không biết là mình có nhiễm HIV không, Không biết mình gần gũi với bạn bè vậy có lây cho họ không". Em lại bị stress.

Không may, họ sử dụng khăn cũ. có dính tinh dịch của người HIV. rồi sau khi mát xa 45p, kích dục cho mình xong. lấy khăn lau dương vật mình. HIV có trong tinh dịch dính trên khăn chạm vào DV mình và chui vào lỗ sáo thì sao.

Và cứ mõi mòn chờ tới ngày đi XN thử. Đã 2 tuần 2 ngày kể từ ngày đó.

Không chịu được em đã gọi điện cho anh Tuấn. Được anh Tuấn tư vấn cho em rất nhiệt tình về đường lây nhiễm (dù lúc đó đang đi xe).tình huống của em không hề có 1 nguy cơ lây nhiễm nào. tình huống của em cho dù có cũng không có nguy cơ bị lây nhiễm HIV. Em rất vui. và đã yên tâm rất nhiều. Em cảm ơn anh Tuấn.

Em sẽ không suy nghĩ đến HIV nữa. Sẽ không mõi mòn canh lịch chờ tới ngày XN nữa.

Em cảm ơn. Cảm ơn rất nhiều.

Tuanmecsedec
11-01-2015, 16:20
Sau khi được tư vấn là không có nguy cơ. Khỏe thì em đã khỏe. Nhưng khi gần gũi người thân bạn bè, em lại bị ám ảnh "Không biết là mình có nhiễm HIV không, Không biết mình gần gũi với bạn bè vậy có lây cho họ không". Em lại bị stress.

Không may, họ sử dụng khăn cũ. có dính tinh dịch của người HIV. rồi sau khi mát xa 45p, kích dục cho mình xong. lấy khăn lau dương vật mình. HIV có trong tinh dịch dính trên khăn chạm vào DV mình và chui vào lỗ sáo thì sao.

Và cứ mõi mòn chờ tới ngày đi XN thử. Đã 2 tuần 2 ngày kể từ ngày đó.

Không chịu được em đã gọi điện cho anh Tuấn. Được anh Tuấn tư vấn cho em rất nhiệt tình về đường lây nhiễm (dù lúc đó đang đi xe :D ), và tình huống của em không hề có 1 nguy cơ lây nhiễm nào. tình huống của em cho dù có cũng không có nguy cơ bị lây nhiễm HIV. Em rất vui. và đã yên tâm rất nhiều. Em cảm ơn anh Tuấn.

Em sẽ không suy nghĩ đến HIV nữa. Sẽ không mõi mòn canh lịch chờ tới ngày XN nữa.

Em cảm ơn. Cảm ơn rất nhiều.

Bạn yên tâm,những gì Tuanmecsedec không có tư vấn bừa.

minhtuan
11-01-2015, 16:23
Dạ em hiểu rồi ah.

Vì khi lâm vào tình huống đó. Thật sự tâm lý con người là cái dễ đánh gục mình nhất. Dù không có nguy cơ. Trong đầu nghĩ không có nguy cơ. Nhưng không hiểu sao tâm lý vẫn lo sợ. rồi nhìn lịch để chờ đi XN.

Bạn em đi ầm ầm. Không lo sợ gì

Em đi có mỗi lần đầu mà đã thế

Thời gian đó thật là mệt mõi đó anh.

Em đã phiền anh. Em sẽ không suy nghĩ nữa.

Em cám ơn anh rất nhiều.

minhtuan
18-01-2015, 15:25
Hôm nay quay lại diễn đàn không phải để than vãn gì nữa, Muh em muốn chia sẽ tâm trạng của em lúc này.

Em đã không còn tâm lý là bị nhiễm HIV nữa, sau quá nhiều thắc mắc, cũng như thực nghiệm (em thủ dâm, và bắn vào khăn, sau 45p, khăn đã hút hết tinh dịch vào, mặc dù là còn ướt ướt). Nhờ đó mà tâm lý về lây nhiễm HIV của em đã giải tỏa hết phần nào. cái khăn màu em còn thấy dơ, huống chi nhân viên sử dụng khăn trắng cho mình. Mà tới gần cả tiếng mới lau đến DV mình.

Rồi em tìm hiểu về khả năng sống của HIV trong tinh dịch ở môi trường ngoài. bất hoạt khi ra môi trường (đừng nói đến TH của em những 45p).

Rồi về việc HIV không lây qua vật trung gian như khăn....

Thật sự tâm lý chính là kẽ thù của mình chứ ko phải là HIV. Khi được tư vấn là hoàn toàn không có nguy cơ, mà cứ suốt ngày lo sợ. Sợ nhiễm, sống không được bao lâu. Chờ đợi xét nghiệm.

Bây giờ em không còn nghĩ đến HIV nữa, không tính toán ngày giờ XN gì cả và còn có nhiều kiến thức về nó. Em cảm ơn mọi người rất nhiều, Em cảm ơn anh Tuấn

Tuanmecsedec
18-01-2015, 15:27
Hôm nay quay lại diễn đàn không phải để than vãn gì nữa, Muh em muốn chia sẽ tâm trạng của em lúc này.

Em đã không còn tâm lý là bị nhiễm HIV nữa, sau quá nhiều thắc mắc, cũng như thực nghiệm (em thủ dâm, và bắn vào khăn, sau 45p, khăn đã hút hết tinh dịch vào, mặc dù là còn ướt ướt). Nhờ đó mà tâm lý về lây nhiễm HIV của em đã giải tỏa hết phần nào. cái khăn màu em còn thấy dơ, huống chi nhân viên sử dụng khăn trắng cho mình. Mà tới gần cả tiếng mới lau đến DV mình.

Rồi em tìm hiểu về khả năng sống của HIV trong tinh dịch ở môi trường ngoài. bất hoạt khi ra môi trường (đừng nói đến TH của em những 45p).

Rồi về việc HIV không lây qua vật trung gian như khăn....

Thật sự tâm lý chính là kẽ thù của mình chứ ko phải là HIV. Khi được tư vấn là hoàn toàn không có nguy cơ, mà cứ suốt ngày lo sợ

Bây giờ em không còn nghĩ đến HIV nữa, và còn có nhiều kiến thức về nó. Em cảm ơn mọi người rất nhiều, Em cảm ơn anh Tuấn

Như vậy hôm nay bạn hoàn toàn đã hiểu ra vấn đề.

minhtuan
18-01-2015, 15:42
Như vậy hôm nay bạn hoàn toàn đã hiểu ra vấn đề.

Dạ em cảm ơn anh Tuấn. Nếu không có anh, chắc tối ngày em cứ bị ám ảnh bởi cái khăn dính tinh dịch luôn ah.

Anh cứ khẳng đỉnh với em là 100% không có nguy cơ. thế mà em cứ lo sợ miết. và nếu có (em đã thực nghiệm) thì khả năng cũng không có.

Kinh nghiệm không có, nếu không có anh và diễn đàn thì em không biết sao.

Mặc dù là chưa XN j cả, nhưng em dám khẳng định là em hoàn toàn không bị lây nhiễm trong TH này.

Em có cần đi XN không? hehe. Em nói giỡn ah.

Em cám ơn anh nhiều