PDA

View Full Version : cho em hoi khi quan hệ mà có dùng bao thì sẽ nhiễm nhưng bệnh gi

1dieuuoc
21-09-2013, 08:44
cho em hỏi mình quan hệ mà co dùng bao cao su với trương hợp là không oarl chỉ quan hệ ở âm đạo thì trường hợp này thì sẽ nhiễm các bệnh gi về quan hệ ở âm đạo.em có đi xét nghiệm lậu va chamamia kết quar âm tính xét nhiệm tế bào sinh học thì bình thường vậy thì mình quan hệ nhủ trên thì sẽ nhiễm nhưng bệnh gi em mong các anh chị trả lời giúp em

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 08:50
cho em hỏi mình quan hệ mà co dùng bao cao su với trương hợp là không oarl chỉ quan hệ ở âm đạo thì trường hợp này thì sẽ nhiễm các bệnh gi về quan hệ ở âm đạo.em có đi xét nghiệm lậu va chamamia kết quar âm tính xét nhiệm tế bào sinh học thì bình thường vậy thì mình quan hệ nhủ trên thì sẽ nhiễm nhưng bệnh gi em mong các anh chị trả lời giúp em
quan hệ mà co dùng bao cao su:==> có dùng bao thì hem có nhiễm bệnh gì cả

Charles
21-09-2013, 08:54

QHTD có dùng BCS (không tuột, không rách) sẽ an toàn với các loại bệnh lây nhiễm qua đường tình dục.

1dieuuoc
21-09-2013, 09:03
dạ em cảm ơn mấy anh vi em không biết em cảm ơn các anh đã tư vấn

Tuanmecsedec
21-09-2013, 09:04

Bao cao su dùng để phòng ngừa có thai và nguy cơ lây bệnh đường tình dục (như lậu mủ, giang mai v.v.v và HIV) khi quan hệ tình dục.

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 09:18
dạ em cảm ơn mấy anh vi em không biết em cảm ơn các anh đã tư vấn
Em nhìn lại nick của mình xem? với nick này anh thiết nghĩ là em quá hiểu biết, vậy mà em đặc 1 câu hỏi như 1 thành viên mới toanh như chưa hiểu gì, liệu có xứng đáng không khi em dùng cụm từ em không biết?
:th_yoyo1:

1dieuuoc
21-09-2013, 09:38
dạ em xin lổi .xin lổi anh với các mod trong lúc lo lắng ai cũng từng gặp một số thứ mình không muốn như thế