PDA

View Full Version : các bác cho e hỏi về việc dùng bao cao su bị tuột

loso156
30-12-2014, 23:34
Tình hình thế lày các bác ợ e có quan hệ với gmd và lúc e xuất ra rồi . Rút dương vật ra thì bao bị tuột và ở nguyên trong âm đạo của gmd mà e có kiểm trả lại không thấy tinh dịch trong bao . Vậy có nguy cơ gì không ạ ? Các bác tư vấn giúp e với e lo quá

trungan1987
30-12-2014, 23:45
Tình hình thế lày các bác ợ e có quan hệ với gmd và lúc e xuất ra rồi . Rút dương vật ra thì bao bị tuột và ở nguyên trong âm đạo của gmd mà e có kiểm trả lại không thấy tinh dịch trong bao . Vậy có nguy cơ gì không ạ ? Các bác tư vấn giúp e với e lo quá
Vậy là bạn qh với gmd... bao tuột mà bạn ko biết... vậy là bạn có nguy cơ...
Nếu còn trong 72h thì bạn nên đến trung tâm y tế dự phòng gần nhất nhe bạn...

loso156
30-12-2014, 23:48
Cái lúc e xuất xong e rút ra bao vẫn nguyên trong ad ạ . Nó còn phải nằm trong đó đến 3/4 mà từ lúc e vào đến lúc ra nhanh lắm chỉ khoảng 3 phút . E có kiểm tra thì thấy bên trong nhờn nhờn trắng . Mà ít lắm ạ e cũng k để ý có phải tinh dịch k lữa

trungan1987
30-12-2014, 23:52
Cái lúc e xuất xong e rút ra bao vẫn nguyên trong ad ạ . Nó còn phải nằm trong đó đến 3/4 mà từ lúc e vào đến lúc ra nhanh lắm chỉ khoảng 3 phút . E có kiểm tra thì thấy bên trong nhờn nhờn trắng . Mà ít lắm ạ e cũng k để ý có phải tinh dịch k lữa
Vậy là bạn quan hệ bị tuột bcs... và lúc bạn rút ra thì bcs còn trong AD đúng ko...???
Nếu trong 3p mà bạn qh bị tuột bcs mà bạn ko biết... thì bạn có nguy cơ...

loso156
30-12-2014, 23:57
Dạ vâng ạ . Sợ quá

trungan1987
30-12-2014, 23:59
Dạ vâng ạ . Sợ quá
Nếu bạn còn trong 72h ( tính từ lúc bạn qh đến h) thì bạn đến ngay Trung tâm y tế dự phòng để đc khám và dùng PEP nhe bạn...

loso156
31-12-2014, 00:06
Dạ vâng ạ . Mà e thắc mắc là bao còn nguyên trong ad lằm gần như toàn bộ trong đó thì lúc e rút ra bị tuột . E nghĩ là còn trong đó . Mà nó lằm nguyên luôn gmd tự rút ra khỏi ad mà bác . Thế thì vẫn là nguy vơ ạ . Mà e có ra vệ sinh bằng nước ấm thì thấy dv nhờn nhờn . Chả hiểu là tinh dịch hay chất dịch bao nó dính lữa gmd thì k có tí dịch ad lào ạ hỏi nó thì nó bảo rất cẩn thận cứ yên tâm

trungan1987
31-12-2014, 00:11
Dạ vâng ạ . Mà e thắc mắc là bao còn nguyên trong ad lằm gần như toàn bộ trong đó thì lúc e rút ra bị tuột . E nghĩ là còn trong đó . Mà nó lằm nguyên luôn gmd tự rút ra khỏi ad mà bác . Thế thì vẫn là nguy vơ ạ . Mà e có ra vệ sinh bằng nước ấm thì thấy dv nhờn nhờn . Chả hiểu là tinh dịch hay chất dịch bao nó dính lữa gmd thì k có tí dịch ad lào ạ hỏi nó thì nó bảo rất cẩn thận cứ yên tâm
Nếu bạn rút ra mà bị tuột thì bao sẽ nằm phía ngoài AD... còn đằng này bạn qh xong rút ra mà bao thì nằm toàn bộ trong AD... chứng tỏ bao tuột mà bạn ko biết và qh tiếp...
Vì vậy bạn có nguy cơ...

loso156
31-12-2014, 00:21
Dạ vâng . E k nhớ rõ lữa vì hình như lúc e rút ra có thấy đầu khấc trong bao . Mông lung quá . E chả nhớ rõ . Mà bác cho e hỏi về chi phí dùng thuốc phơi nhiễm

Tuanmecsedec
31-12-2014, 06:10

Theo những gì bạn kể cho thấy bạn bị tuột bao khi qua xong trận lúc rút dương vật ra bao cao su bị tuột lại thì không sao.

Trong trường hợp này được đánh giá nguy cơ là Nữ.Vì khi bị tuột bao cao su ở lại,tinh dịch của người Nam có thể tràn vào âm đạo(nếu người Nam có HIV).Ngược lại thì người Nam không có nguy cơ.Bạn cần xem cách mang bao cao su đúng cách và tháo bao :

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://www.diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

songchungvoi_HIV
31-12-2014, 08:10

Nó còn phải nằm trong đó đến 3/4 bạn tuột BCS khi xong trận, trong trường hợp này ko có nguy cơ vì ko có thời gian tiếp xúc lẫn diện tiếp xúc = an toàn 100%

loso156
31-12-2014, 13:07
Dạ vâng e cám ơn các a . E lo quá . Cũng may nó bảo nó cũng rất cẩn thận và nó là gmd bán chuyên nên e cũng đỡ sợ