PDA

View Full Version : em có chút thắc mắc mong được giải đáp

Girl
31-12-2014, 10:15
Hôm qua em có đi xe oto cùng chồng em và 2 vợ chồng 1 người bạn chồng em?do?2 vợ chồng nhà đó có tiếng chơi bời đập đá các kiểu nhưng em cũng không có sao vẫn chơi bình thường?và cái vấn đề là 2 vợ chồng có cãi nhau đánh nhau trên xe oto của em?người chồng đấm ng vợ đó chảy máu mồm và em cũng có can ra?sau đó đi về em soi gương thấy có vết máu cũng khá to dính vào cổ áo em?em muốn hỏi là liệu máu có văng vào mắt được ko?ạ?và ntn?để em biết?và hiv có lây nhiễm được như vậy?ko sau đó đó em cũng quên và có dùng tay để gãi mặt và gần vùng mắt?của mình?buộc tóc và làm 1 số thứ như bình thường?và quên mất ko xem tay lúc can có dính máu ko?liệu có sao ko hả mấy anh?

songchungvoi_HIV
31-12-2014, 10:18
Hôm qua em có đi xe oto cùng chồng em và 2 vợ chồng 1 người bạn chồng em?do?2 vợ chồng nhà đó có tiếng chơi bời đập đá các kiểu nhưng em cũng không có sao vẫn chơi bình thường?và cái vấn đề là 2 vợ chồng có cãi nhau đánh nhau trên xe oto của em?người chồng đấm ng vợ đó chảy máu mồm và em cũng có can ra?sau đó đi về em soi gương thấy có vết máu cũng khá to dính vào cổ áo em?em muốn hỏi là liệu máu có văng vào mắt được ko?ạ?và ntn?để em biết?và hiv có lây nhiễm được như vậy?ko sau đó đó em cũng quên và có dùng tay để gãi mặt và gần vùng mắt?của mình?buộc tóc và làm 1 số thứ như bình thường?và quên mất ko xem tay lúc can có dính máu ko?liệu có sao ko hả mấy anh?
Câu hỏi của bạn rơi vào câu hỏi kỳ thị phân biệt đối xử.

Girl
31-12-2014, 10:23
Do máu đó văng vào áo em mà các anh em nhìn thấy trực tiếp máu trên áo?liệu có sao không ạ?em lại quên ko kiểm tra tay mình lúc can người ta?em cũng nghĩ là sẽ không sao nhưng em sợ lúc bà ấy mồm đầy máu vẫn gân mồm chửi chồng em lo máu đó văng vào mắt thôi?các anh cho em câu trả lời nhé

Tuanmecsedec
31-12-2014, 10:30
Thành viên Girl (http://www.diendanhiv.vn/members/27297-Girl) đã từng được(ưu ái) khóa nick hết một lần cảnh cáo 1 tháng,vì có những câu hỏi,nói đúng hơn có cái nhìn kỳ thị trong xã hội,thiếu kiến thức trầm trọng.Vậy mà hôm nay vẫn có cái nhìn kỳ thị,suy diễn hoang tưởng cục bộ.

Có lẽ khuyên bạn nên cột chân ở nhà đừng ra đường nữa,để phiền toái cho xã hội.Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn chủ đề này nữa.