PDA

View Full Version : Massage kích dục bằng tay

Satthuphidudu
02-01-2015, 16:44
Buổi tối hôm đó em có đi massag và dùng tay kích thích âm đạo của cô NV. Lúc về em mới nhớ buổi chiều em bị vết xước nhỏ cỡ đầu đũa trên ngón trỏ của mình. Hơn 1 tuần sau e bị tiêu chảy kéo dài cả tuần, sốt nhẹ, người mệt mỏi. Em đang lo bị nhiễm HIV, và đó có phải triệu chứng hệ miễn dịch của em đang bị suy giảm hay không? Em hóng các thánh lắm..

songchungvoi_HIV
02-01-2015, 16:52
Buổi tối hôm đó em có đi massag và dùng tay kích thích âm đạo của cô NV. Lúc về em mới nhớ buổi chiều em bị vết xước nhỏ cỡ đầu đũa trên ngón trỏ của mình. Hơn 1 tuần sau e bị tiêu chảy kéo dài cả tuần, sốt nhẹ, người mệt mỏi. Em đang lo bị nhiễm HIV, và đó có phải triệu chứng hệ miễn dịch của em đang bị suy giảm hay không? Em hóng các thánh lắm..
dùng tay kích thích âm đạo của cô NV. Lúc về em mới nhớ buổi chiều em bị vết xước nhỏ cỡ đầu đũa trên ngón trỏ => Ko có nguy cơ, xước từ chiều đến tối đóng niêm mạc ko có nguy cơ
Giúp em với các anh ơi: Kích dục = miệng & tay đứt sau 2 giờ kích dục AD
Có vết thương từ 10h00 đến 16h00 kích thích âm đạo. (http://diendanhiv.vn/threads/24290-Co-vet-thuong-tu-10h00-den-16h00-kich-thich-am-dao)
Vết đứt sau 5 giờ + Kích dục = miệng sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/24391-Ve-t-du-t-sau-5-gio-Ki-ch-du-c-mie-ng-so-nhie-m-HIV)

Charles
02-01-2015, 16:52

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đây không fải đường lây nhiễm HIV. Vấn để bạn lo tay bạn có vết xước thì đó không fải là vết thương hở nên bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
02-01-2015, 22:22

Vết xướt của bạn đã có lúc chiều đến tối bạn mới kích thích âm đạo thì bạn yên tâm không sao.Vì lúc này vết xướt niêm mạc đã đóng cửa.