PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sau khi xuất tinh bị rách

PhongKaka
03-01-2015, 01:02
Chào bác sỹ. Cho e hoi một chút .cách đây một tháng e có nhậu say .và đi qh với gmd.luc đầu có mang bao.sau lúc xuất tinh thì bao có bị rách.e quá lo sợ về nhà ngay hôm sau mệt mỏi suy nghĩ nhiêu vi e thức đêm.it hom sau la thấy thoai mai hơn .cách đây 4 ngay e có nổi 1 cục hạch bé tí tí o bắp đui gio mất rồi ko đau.e ko bi sốt ko bi đau họng.ko hi sụt cân ko bi tiêu chảy.người e thì đau xương khớp luc đau luc ko.vì e ít vận đông .do e choi game nhiều thức khuya nhiêu nên e nghi la hình thường vi trước đây e cũng b đau thường xuyên . E co nổi mấy chấm đỏ ngay ở dưới cổ trướcuc qh 1 ngay gio vẩn chưa mất.3 hay 4 chấm gi đó.ngoài ra e chưa thấy co trieu chứng gi.vậy 1 thang nay nhưng gi e nói vậy liệu e co bi nhiễm hiv ko bác sỹ .cho em loi khuyên vs e lo lắm.ko biết e có cơ hội làm lai cuộc đời ko

Tuanmecsedec
03-01-2015, 06:48
Chào bác sỹ. Cho e hoi một chút .cách đây một tháng e có nhậu say .và đi qh với gmd.luc đầu có mang bao.sau lúc xuất tinh thì bao có bị rách.e quá lo sợ về nhà ngay hôm sau mệt mỏi suy nghĩ nhiêu vi e thức đêm.it hom sau la thấy thoai mai hơn .cách đây 4 ngay e có nổi 1 cục hạch bé tí tí o bắp đui gio mất rồi ko đau.e ko bi sốt ko bi đau họng.ko hi sụt cân ko bi tiêu chảy.người e thì đau xương khớp luc đau luc ko.vì e ít vận đông .do e choi game nhiều thức khuya nhiêu nên e nghi la hình thường vi trước đây e cũng b đau thường xuyên . E co nổi mấy chấm đỏ ngay ở dưới cổ trướcuc qh 1 ngay gio vẩn chưa mất.3 hay 4 chấm gi đó.ngoài ra e chưa thấy co trieu chứng gi.vậy 1 thang nay nhưng gi e nói vậy liệu e co bi nhiễm hiv ko bác sỹ .cho em loi khuyên vs e lo lắm.ko biết e có cơ hội làm lai cuộc đời ko

Trường hợp bạn kể cho thấy bạn bị rách bao do áp suất nên bị rách bao cao su lúc (nhả đạn ) rồi bạn rút ra luôn thì không sao,trường hợp này không có nguy cơ.

Trừ khi nào bạn bị rách bao cao su mà không biết vẫn tiếp tục quan hệ thì khả năng mới có nguy cơ.

Charles
03-01-2015, 07:25

Trường hợp bạn bị rách bao sau lúc xuất tinh là do khi xuất xong bạn vẫn nhịp thêm theo đà nên bị rách, nếu rút ra ngay thì không có nguy cơ.

PhongKaka
03-01-2015, 08:25
Vậy giờ e phai lam sao dc bác sỷ

PhongKaka
03-01-2015, 08:27
Neu e bi nhiễm thi phai lam thế nao đây bác sỷ E co. Trẻ năm nay mới 21 thôi

Charles
03-01-2015, 09:05
Vậy giờ e phai lam sao dc bác sỷ

Neu e bi nhiễm thi phai lam thế nao đây bác sỷ E co. Trẻ năm nay mới 21 thôi

Ủa chia sẻ không đọc sao mà hỏi vậy ??

Charles
03-01-2015, 09:11
TV the artist (http://diendanhiv.vn/members/37227-the-artist) bài của bạn được tách ra một topic riêng.
Đây là topic TV khác bạn không được hỏi.

Chủ đề: QHTD bị rách bao (http://diendanhiv.vn/threads/24450-QHTD-bi-rach-bao)

songchungvoi_HIV
03-01-2015, 17:52
cách đây 4 ngay e có nổi 1 cục hạch bé tí tí o bắp đui => Hạch ko hề nổi ở bắp đùi, muốn biết hạch nổi ổ đâu, lý do tại sau nổi thì bấm vào đây xem:
Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)sau lúc xuất tinh thì bao có bị rách => Do áp suất của tinh dịch dẫn đến rách bao, vì khi đeo bạn ko bóp đầu bao dẫn đến không khí còn trong bao => Rách là đúng, Nguy cơ khi và chỉ khi QHTD từ đầu đến cuối có BCS nhưng khi xong trận rút DV thấy đầu khất lòi hết ra khỏi bao mới có nguy cơ

PhongKaka
04-01-2015, 22:57
Cho em hỏi săng Giang mai là gi ah e đọc nhưng e ko hiểu chỉ e với

Tuanmecsedec
05-01-2015, 07:06
Cho em hỏi săng Giang mai là gi ah e đọc nhưng e ko hiểu chỉ e với

Săng giang mai là những vết loét tròn hay bầu dục, đường kính từ 0,5-2cm, giới hạn rõ đều đặn, thường không có bờ, đáy sạch, trơn, bóng láng, màu đỏ như thịt tươi, bóp không đau, vị trí thường ở quy đầu, rãnh quy đầu, thân dương vật, cổ tử cung, âm đạo, môi lớn - môi bé.

Click xem hình ảnh săng giang mai (https://www.google.com.vn/search?q=s%C4%83ng+Giang+mai+l%C3%A0+gi&biw=1366&bih=665&tbm=isch&tbo=u&source=univ&sa=X&ei=4dapVLupJ5fh8AWlyYKgBw&ved=0CEUQsAQ)