PDA

View Full Version : Mát xa nhân viên kích dục bằng tay

hoang4129
03-01-2015, 20:43
nói thật với anh luôn chứ vào đây rồi em cũng chẳng có gì để giấu giếm nữa. em là sinh viên, xa nhà không kể nhưng cuộc sống học tập ở nơi đât khách + với 1 chương trình đào tạo thật khủng khiếp khiến em nhiều lúc buồn lắm, buồn cho cái tương lai của mình thôi a ạ, mỗi lần về nhà 3 cứ hỏi học hành sao rồi sao rồi là em buồn lắm, buồn mãi khiến 1 lần trước khi thi em học bài không vô thế là em đi chơi, lên cầu ngồi 1 mình rồi lúc về em rẻ vào 1 quán massge, rồi em quen 1 cô gái miền tây luôn cô đó 23 t, lần đầu em để cô đó massge rồi cô đó bảo giải trí không, em cũng uh với rồi cô ấy dùng tay đụng vao dương vật của em(chỉ cầm ngoài lớp da thôi) rồi cứ làm cho em xuất tinh, xong, em về nhà lần đầu tiên bị 1 cô gái làm cho m xuất tinh, rồi việc học cứ như thế 5 tháng sau em lại tìm đến cô ấy 1 lần nữa và cũng làm như vậy, cũng cầm ngoài dương vật em và cũng xuất tinh, nhưng lần này cô ấy vẽ em sờ vào cô ấy, mà em chỉ sờ ngoài thôi, đại loại chỉ là đụng vài háng, chứ cũng chưa đụng gì đến âm đạo nữa,,rồi em về nhà bình thường tình cờ đọc được bài báo 1 nam sinh 20 t đi quan hệ gái mại dâm thế là từ đó em sống trong sợ hại 2tuần trước em đi test nhanh kết quả bảo âm tính, bác sỹ nói là gđ cửa sổ, không tin thì 3 tháng sau xét nghiệm lại. em hoang mang quá, gần thi gần cử nữa cứ ăn rồi nghĩ đến hiv, nghỉ đến sự kỳ thị, ngĩ đến có lỗi cha mẹ, bây h em không còn hứng thú gì là gái mại dâm hay massge gì nữa,gái góc em cũng lơ luôn, buồn em đi nhậu 1 mình thôi a ạ, em có bị nhiểm không anh, đt đến 2 3 trung tâm họ bảo không sao, nhưng sợ mãi.không biết mình có bị không có chắc em, bỏ học quá, tìm đến miền tây cất căn nhà,dạy học, ở cho đến chết.

Charles
03-01-2015, 20:46
nói thật với anh luôn chứ vào đây rồi em cũng chẳng có gì để giấu giếm nữa. em là sinh viên, xa nhà không kể nhưng cuộc sống học tập ở nơi đât khách + với 1 chương trình đào tạo thật khủng khiếp khiến em nhiều lúc buồn lắm, buồn cho cái tương lai của mình thôi a ạ, mỗi lần về nhà 3 cứ hỏi học hành sao rồi sao rồi là em buồn lắm, buồn mãi khiến 1 lần trước khi thi em học bài không vô thế là em đi chơi, lên cầu ngồi 1 mình rồi lúc về em rẻ vào 1 quán massge, rồi em quen 1 cô gái miền tây luôn cô đó 23 t, lần đầu em để cô đó massge rồi cô đó bảo giải trí không, em cũng uh với rồi cô ấy dùng tay đụng vao dương vật của em(chỉ cầm ngoài lớp da thôi) rồi cứ làm cho em xuất tinh, xong, em về nhà lần đầu tiên bị 1 cô gái làm cho m xuất tinh, rồi việc học cứ như thế 5 tháng sau em lại tìm đến cô ấy 1 lần nữa và cũng làm như vậy, cũng cầm ngoài dương vật em và cũng xuất tinh, nhưng lần này cô ấy vẽ em sờ vào cô ấy, mà em chỉ sờ ngoài thôi, đại loại chỉ là đụng vài háng, chứ cũng chưa đụng gì đến âm đạo nữa,,rồi em về nhà bình thường tình cờ đọc được bài báo 1 nam sinh 20 t đi quan hệ gái mại dâm thế là từ đó em sống trong sợ hại 2tuần trước em đi test nhanh kết quả bảo âm tính, bác sỹ nói là gđ cửa sổ, không tin thì 3 tháng sau xét nghiệm lại. em hoang mang quá, gần thi gần cử nữa cứ ăn rồi nghĩ đến hiv, nghỉ đến sự kỳ thị, ngĩ đến có lỗi cha mẹ, bây h em không còn hứng thú gì là gái mại dâm hay massge gì nữa,gái góc em cũng lơ luôn, buồn em đi nhậu 1 mình thôi a ạ, em có bị nhiểm không anh, đt đến 2 3 trung tâm họ bảo không sao, nhưng sợ mãi.không biết mình có bị không có chắc em, bỏ học quá, tìm đến miền tây cất căn nhà,dạy học, ở cho đến chết.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải là đường lây nhiễm HIV. Bạn không có nguy cơ.

hoang4129
03-01-2015, 20:50
thật không hả anh, em muốn là 100% không phải 99% anh ạ.vì đọc bài lúc thì nói không lúc thì nguy cơ em ghét chữ nguy cơ lắm anh ạ.em không dám về quê, nhưng mà em nhớ quê, em nhớ đứa em của em, nhớ mẹ em.huhuhu gần tết rồi em muồn mình thật sự an toàn để về gia đình của em, em đang ôn thi 1 kỳ thy cực kỳ quan trọng nữa, mấy ngày nay em loại bỏ được rồi giờ nó lại ảm ảnh em khi em đọc 1 bài báo nào về hiv.huhu 100% không các anh ơi

Charles
03-01-2015, 20:52
thật không hả anh, em muốn là 100% không phải 99% anh ạ.vì đọc bài lúc thì nói không lúc thì nguy cơ em ghét chữ nguy cơ lắm anh ạ.em không dám về quê, nhưng mà em nhớ quê, em nhớ đứa em của em, nhớ mẹ em.huhuhu gần tết rồi em muồn mình thật sự an toàn để về gia đình của em, em đang ôn thi 1 kỳ thy cực kỳ quan trọng nữa, mấy ngày nay em loại bỏ được rồi giờ nó lại ảm ảnh em khi em đọc 1 bài báo nào về hiv.huhu 100% không các anh ơi

Khẳng định bạn 100% không có nguy cơ. Bấm vào đây tìm hiểu về đường lây HIV:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

hoang4129
03-01-2015, 20:53
chuẩn bị học bài rồi mà tự dưng nhớ đến hiv huhu đêm nay không học bài rồi..cho em vài lời đi các anh ơi...là sự thật em không cần động viên các anh ạ, chắc em nói nhiều quá rồi, thông cảm em rất sợ

Anh Kiệt
03-01-2015, 20:54
yên tâm 100% bạn ko có hiv kick dục bằng tay nguy cơ 0% chúc bạn mạnh khỏe sống tốt

Charles
03-01-2015, 20:56
chuẩn bị học bài rồi mà tự dưng nhớ đến hiv huhu đêm nay không học bài rồi..cho em vài lời đi các anh ơi...là sự thật em không cần động viên các anh ạ, chắc em nói nhiều quá rồi, thông cảm em rất sợ

Chúng tôi tư vấn có như nào nói vậy, chứ không có chuyện động viên bạn. Hãy yên tâm khi đã được tư vấn, tập trung học hành cho tốt đi, đừng phụ lòng cha mẹ.

hoang4129
03-01-2015, 20:57
BQT xóa bài Spam.

hoang4129
03-01-2015, 21:02
dạ...các anh ơi co cần đi tét lần 2 không ạ nhưng mà phải đợi và em không muốn em muốn về nhà ăn tết trong sự bình yên...bài học lần này đáng giá quá các anh ạ.

Charles
03-01-2015, 21:45
dạ...các anh ơi co cần đi tét lần 2 không ạ nhưng mà phải đợi và em không muốn em muốn về nhà ăn tết trong sự bình yên...bài học lần này đáng giá quá các anh ạ.

Không có nguy cơ không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
03-01-2015, 21:55

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)

Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)

em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)

Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)

Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)

handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)

Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)

Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Tuanmecsedec
03-01-2015, 21:56

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
04-01-2015, 13:00
Kích dục = tay nói nôm na là thủ dâm, thủ dâm có 2 dạng, tự sướng và nhờ người khác làm thay => Đây ko phải hành vi nguy cơ

hoang4129
10-01-2015, 21:48
các anh ơi. xin các anh đọc lại kỹ cho em, lần thứ nhất em đi massge là t7 lần 2 là 4 tháng 12 rôì ngày 22 là em đi xét nghiệm . tức là lần 1 cách lần 2 4 tháng và lúc đi test là cách lần 1 4 tháng, cách lần 2 20 ngày, bác sỹ nói là giờ âm tính nhưng 3 tháng sau có thể là dương tính, em nghe mà em lo lắng qá các anh ơi

hoang4129
10-01-2015, 21:49
em đọc các bài viết khác thấy các anh tư vấn như nhau cùng 1 câu nên e sợ thêm nữa à, xin các anh hãy nói thật sự thật cho em
em xin cám ơn và biết ơn nhớ ơn các anh rất nhiều

sequa
10-01-2015, 22:13
em đọc các bài viết khác thấy các anh tư vấn như nhau cùng 1 câu nên e sợ thêm nữa à, xin các anh hãy nói thật sự thật cho em

ông nội ơi nếu kích dục bằng tay mà bị lây HIV thì 90% đàn ông trên thế giới bị H hết rồi, Khi nào em đi làm sẽ hiểu, nhậu xỉn vào đi massager kích dục bằng tay là chuyện như cơm bữa. Yên tâm học hành đi nhá, còn sinh viên thì kiếm bạn gái yêu đương cho nó ra sinh viên chứ sinh viên gì mà đi vô mấy chỗ đó rồi về sợ nguy cơ, có thời gian tìm hiểu thêm về HIV để sau này trang bị cho mình cũng như có thể giúp đỡ cho người khác nữa, Tóm lại không có nguy cơ và không cần phải xét nghiệm gì cả em.

Tuanmecsedec
11-01-2015, 07:15

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.