PDA

View Full Version : sợ nhiễm HIV liếm nước bọt qua vết thương,giúp em với

hoai1987
21-09-2013, 21:17
A tuấn và các Anh ơi giúp em với hồi chiều mấy Anh em dẫn em đi massage em mới đi lần đầu không biết vô em nhân viên đó nhéo em bầm tím người luôn và còn cắn em nữa giờ em thấy sờ vô thấy đau đau mà còn liếm khắp người em liếm qua chỗ cắn nữa vậy em có bị lây không mấy Anh vì em biết trong nước bọt có virus hiv vậy lúc em đó liếm qua vết thương em có sao không vậy

Tuanmecsedec
21-09-2013, 21:22
A tuấn và các Anh ơi giúp em với hồi chiều mấy Anh em dẫn em đi massage em mới đi lần đầu không biết vô em nhân viên đó nhéo em bầm tím người luôn và còn cắn em nữa giờ em thấy sờ vô thấy đau đau mà còn liếm khắp người em liếm qua chỗ cắn nữa vậy em có bị lây không mấy Anh vì em biết trong nước bọt có virus hiv vậy lúc em đó liếm qua vết thương em có sao không vậy

HIV có nhiều trong máu, tinh dịch, dịch âm đạo ..... Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Người ta nghiên cứu trong tuyến nước bọt không có HIV hoặc có rất ít không đủ để lây nhiễm HIV.Vì vậy trường hợp bạn kể không làm lây nhiễm HIV.

hoai1987
21-09-2013, 21:27
Vậy em đó bị lỡ miệng mà liếm qua vết thương trên em thì có sao không mấy anh

Tuanmecsedec
21-09-2013, 21:34
Vậy em đó bị lỡ miệng mà liếm qua vết thương trên em thì có sao không mấy anh

Bạn đừng vi dụ như vậy,bạn cứ hình dung lại mình,nếu bị lở miệng thì bạn có làm những hành động như vậy không,miệng khi ấy đau ( thấy mụ nội ) làm gì được nữa.

songchungvoi_HIV
22-09-2013, 14:34

Liếm vậy là lây bệnh dại, tại con nhỏ đó nó bị dại, thấy em là đồng lõ, nên nó liếm để xem em có đúng là chủng của nó hem, Hấp

ngoclinh89
30-09-2013, 20:32
Liếm vậy là lây bệnh dại, tại con nhỏ đó nó bị dại, thấy em là đồng lõ, nên nó liếm để xem em có đúng là chủng của nó hem, Hấp

Kakaka.anh h trả lời hay quá

songchungvoi_HIV
01-10-2013, 22:04
em cũng bị như bạn hoai nè nhưng em bị thêm là em đó liếm lỗ tai và liếm cỗ em nữa,liếm qua chổ em mới nặng mụn nữa và hôn dương vật em nữa vậy em có bị nhiễm hiv không mấy a có cần uống pes không em mới đi lần đầu ah bị mấy thằng bạn em dụ hối hận và lo lắng quá em mong mấy a tuấn và mấy a giúp đỡ em
Đây là topic cùa người khác, em cần gì thỉ tạo riêng cho mình tpoic vào đúng box em cần hỏi. Mọi người sẽ giài đáp cho em. Anh sẽ xóa bài của em tại topic này