PDA

View Full Version : Ước mẹ luôn khoẻ mạnh.

dianguctrangian36
21-09-2013, 23:48
Mình là 1đứa con bất hiếu nhất. Mjnh bi nhiễm h. Và chỉ tại một lần sơ ý. Khi ddê mẹ giặt đồ cho mình. Khi mẹ đđang bị 1vết bỏng nhỏ. Con xl. Vì con đã dấu bênh.huhu.

Charles
22-09-2013, 04:53
Mình là 1đứa con bất hiếu nhất. Mjnh bi nhiễm h. Và chỉ tại một lần sơ ý. Khi ddê mẹ giặt đồ cho mình. Khi mẹ đđang bị 1vết bỏng nhỏ. Con xl. Vì con đã dấu bênh.huhu.

Chào bạn! H ko lây nhiễm qua sinh hoạt thông thường, bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức tại diễn đàn để hiểu và có tư tưởng sống tốt hơn. Chúc bạn sức khỏe!

dianguctrangian36
22-09-2013, 08:31
Đó la sự thật rùi. K0 phảj là tư tưởng dâu pạn

Charles
22-09-2013, 08:43
Đó la sự thật rùi. K0 phảj là tư tưởng dâu pạn

Bạn khẳng định sự thật ???

muathu
22-09-2013, 10:26
là sao? h lây rễ vậy sao? hơi khó hiểu đó bạn

songchungvoi_HIV
22-09-2013, 10:36
Sao vụ án Bao Công xử Quách Hòe, thì songchungvoi_hiv mới nhận ra là thân chủ của mình, Thui mọi việc tạm ổn, em đừng vì những thiếu hiểu biết mà nói lung tung làm cho các bạn bị hoang mang, còn chuyện có lây hay không khi sống chung một mái nhà thì em hoàn toàn yên tâm. Hiv không lây qua giao tiếp thông thường như: Ăn chung, mặt chung, tắm chung, dùng chung nhà vệ sinh, hay giặc chung quần áo, cả muỗi chích. Như vậy nhé, Chúc em luôn vui vẻ và bình an trong cuộc sống, chuyện hôm nay em đừng buồn, chẳng qua tụi anh muốn làm rõ vấn đề, khi ai đó vào diễn đàn phá và gây hoang man cho mọi người, Anh thật sự xin lỗi em về chuyện hôm nay. Đừng buồn nhé T. Cố lên em, rùi mọi người sẽ hiểu và cảm thông với em. Không ai bỏ rơi em khi biết em thật sự mang trong mình dòng máu Quý Tộc. Mến chúc em ngày CN thật vui vẻ bên Mẹ

sapchetroi12
23-09-2013, 00:55
Thật vẵy ko a. Haz thẫt khoe để chăm mẹ a nké

sapchetroi12
23-09-2013, 00:58
Mẹ là tyo vô bờ....

dianguctrangian36
23-09-2013, 16:44
Sẽ chằng ai hiểu dược nỗi khổ của ng con bất hiếu này kả.
Con xl mẹ...

muathu
23-09-2013, 16:46
Sẽ chằng ai hiểu dược nỗi khổ của ng con bất hiếu này kả.
Con xl mẹ...
không có gì là quá muộn bạn ạ, giờ bạn dành nhiều thời gian làm mẹ vui vẫn ổn mà

dianguctrangian36
23-09-2013, 19:19
không có gì là quá muộn bạn ạ, giờ bạn dành nhiều thời gian làm mẹ vui vẫn ổn màỪ mình đag cố. Thanks...!

sapchetroi12
24-09-2013, 13:20
Hay gju jn sk còn chăm mẹ a nhé. Thân

dianguctrangian36
24-09-2013, 14:20
Hay gju jn sk còn chăm mẹ a nhé. Thân

Cám ơn e nhìu nha.

dianguctrangian36
24-09-2013, 14:30
Con biết mẹ thương yêu con nhiều. Mỗi ngày nhìn mẹ buồn khổ lòng con lại đau gấp trăm ngàn lần.

Sao mẹ chẳng đánh đòn con . Mẹ chẳng chửi mắng con như ngày bé.

Nhìn vào đôi mắt mẹ. Nét đượm buồn. C0n đau xót.

Mẹ tôi đâu có lỗi...! Hả 0ng trời.

mebeNa
24-09-2013, 14:54
Chia sẽ với bạn dianguctrangian36. Mong bạn và mẹ và gia đình luôn hạnh phúc bên nhau :)
Mình chỉ ước gì anh trai mình có được một phần suy nghĩ như bạn. Ước gì anh ấy biết thương mẹ nhiều hơn...

dianguctrangian36
24-09-2013, 15:43
Chia sẽ với bạn dianguctrangian36. Mong bạn và mẹ và gia đình luôn hạnh phúc bên nhau :)
Mình chỉ ước gì anh trai mình có được một phần suy nghĩ như bạn. Ước gì anh ấy biết thương mẹ nhiều hơn...

Thanks mebeNa nhiu nha.
con trai thì khó nói lắm. Huhu

dianguctrangian36
24-09-2013, 16:20
Buồn .. Kũng cười
Vui .. Kũng cười
Vẻ ngoài là thế nhưng bên trong thì...

dianguctrangian36
13-10-2013, 22:33
Nhìn mẹ ngày mỗi yếu đi. Con không cầm nổi nước mắt nữa. Con đã tự hứa với lòng rằng sẽ gjữ gjn sk để mai mốt kòn chăm mẹ. Nhưng sao hình như con đag mệt mỏi quá mẹ ạ.Mẹ ơi . Cố lên nha mẹ.Yêu mẹ nhiều.Con trai bất hiếu of mẹ.

dianguctrangian36
22-10-2013, 14:15
20.10 không được ở gần mẹ. Chỉ gọi đjen chúc mẹ được đôi lời. 1tuần xa nhà ruj mẹ nhỉ. Cs đi làm. Tất bật ahẳng còn t/g suy ngĩ nhìu. Con kũng khỏe lên nhiều. Giáng giữ gìn sk mẹ nhé. Nhớ nhà. Nhớ mẹ nhiều

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 14:27
20.10 không được ở gần mẹ. Chỉ gọi đjen chúc mẹ được đôi lời. 1tuần xa nhà ruj mẹ nhỉ. Cs đi làm. Tất bật ahẳng còn t/g suy ngĩ nhìu. Con kũng khỏe lên nhiều. Giáng giữ gìn sk mẹ nhé. Nhớ nhà. Nhớ mẹ nhiều
Tặng em:

Mẹ Yêu!

Sinh con ra trong bao nhiêu khó nhọc...
Mẹ ru con yêu thương con tha thiết...
Mong cho con luôn luôn ngoan hiền, giấc no say...
Vì đàn con thơ ngây bao yêu dấu...
Đã hi sinh cho con bao nhiêu tuổi đời...
Mẹ đã bên con...
Mẹ đã cho con lớn lên...
Luôn bên con, khuyên răn con nên người...
Mẹ yêu thương con hơn yêu cuộc sống...
Mong cho con luôn luôn yêu đời, sống vui tươi...
Tình yêu cho con bao la biết mấy...
Những đêm ôm con trong tay khóc ướt vai con...
Mẹ có biết con yêu mẹ nhiều...
Dù câm nín nhưng con thật lòng muốn nói...
Ánh sao đêm cho con sáng soi là mẹ yêu...
Khúc hát ru con trong giấc mơ là mẹ yêu...
Mẹ là cánh chim cho con bay thật xa...
Mẹ sưởi ấm cho tâm hồn con mẹ yêu....
Dắt con đi qua bao nỗi đau là mẹ yêu...
Tiếng con yêu gọi tới suốt đời là mẹ yêu...
Mẹ đừng mãi ra đi cho con mồ côi... Ôi mẹ yêu...

Muagiao
22-10-2013, 15:51
Đi khắp thế gian không ai tốt bằng mẹ
Gánh nặng cuộc đời không ai khổ bằng cha
Nước biển đông không đong đầy tình mẹ
Mây trời lồng lộng không phủ kín công cha

Tần tảo sớm hôm mẹ nuôi ta khôn lớn
Mang cả tấm thân gầy cha che chở cho con
Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
Đừng để buồn trên mắt mẹ nghe không?

dilin
22-10-2013, 20:11
Bây giờ ước mong lớn nhất của mình chỉ là nếu có ra đi thì sẽ ra đi sau bố mẹ. Không hề muốn bố mẹ đau khổ sống cuộc đời còn lại một mình !!!

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 20:53
Bây giờ ước mong lớn nhất của mình chỉ là nếu có ra đi thì sẽ ra đi sau bố mẹ. Không hề muốn bố mẹ đau khổ sống cuộc đời còn lại một mình !!!
Mạnh mẽ lên bạn. Vượt lên chính mình để nắm lấy sự sống và hạnh phúc

dianguctrangian36
24-10-2013, 00:12
Cám ơn. A Hjếu nhiều nhjều nka

dianguctrangian36
10-11-2013, 22:55
Bão về rui. Không pjt tình hình ở nhà thế nào nũa. Thấy nhớ mẹ lắm. Huhu

dianguctrangian36
30-11-2013, 00:30
Về gặp mẹ thấy mẹ già đi nhiều. Tự nhiên nứớc mắt con lại rơj. Con đau lắm mẹ ạ. Giá như cuộc đờj có 2tử GIÁ NHƯ

huhu
30-11-2013, 00:42
Đọc bài viết của anh.em chỉ muốn khóc to.vì nhớ bố mẹ em quá.chỉ 1 phút sai lầm mà trả giá đắt quá.em đang trong thời gian chờ xn.dù có nguy cơ bị mang dòng máu quý tộc hay không? Em vẫn hối hận và thương bố mẹ nhiều.công lao sinh thành,nuôi dưỡng,lo lắng chăm sóc cho em từng li từng tí,dặt biết bao hi vọng vào mình.cuối cùng em lại làm thất vọng.bố mẹ ơi!con.xin lỗi bố mẹ.hay tha thứ cho con đứa con bất hiếu này nhé.bây giờ con chỉ muốn nói:con yêu bố mẹ nhiều lắm

dianguctrangian36
04-01-2014, 23:23
Đọc bài viết của anh.em chỉ muốn khóc to.vì nhớ bố mẹ em quá.chỉ 1 phút sai lầm mà trả giá đắt quá.em đang trong thời gian chờ xn.dù có nguy cơ bị mang dòng máu quý tộc hay không? Em vẫn hối hận và thương bố mẹ nhiều.công lao sinh thành,nuôi dưỡng,lo lắng chăm sóc cho em từng li từng tí,dặt biết bao hi vọng vào mình.cuối cùng em lại làm thất vọng.bố mẹ ơi!con.xin lỗi bố mẹ.hay tha thứ cho con đứa con bất hiếu này nhé.bây giờ con chỉ muốn nói:con yêu bố mẹ nhiều lắm

Ừ. Có thể là do bạn hoang mang wá thui ah. Dù sao kũng cám ơn huhu

binhyennhe9
10-03-2014, 12:11
hay song that tot anh nhe?ta hay song nhu chinh minh hay vuon len va tim nhung j minh muon den.tim la yeu thuong de vuot wa

Charles
12-03-2014, 07:23
hay song that tot anh nhe?ta hay song nhu chinh minh hay vuon len va tim nhung j minh muon den.tim la yeu thuong de vuot wa

Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Đây là quy định, nếu tái phạm bài viết sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.