PDA

View Full Version : tay chảy máu cầm tay nguoi nghiện

Al Ain
06-01-2015, 21:57
hôm qua em đi uống bia với mấy nguoi bạn,trong đó có 1 nguoi hiv ở gần nhà,lúc đó em say quá,em có ngồi gần nguoi ta,sau đó em có cầm tay nguoi đó hơn 1 phút20 giây liền,sau đó em ra về,thấy trên ngón tay em có vết thuong dài 0,5cm,rồng 0,2mm,và đang có máu đó,em ko biết vết thuong này từ đâu ra,nhưng em có cầm tay nguoi hiv,em ko xác định duoc tay nguoi hiv đó có chảy máu ko,huhu,liệu em có nguy cơ hiv ko,và sau đó em đeo kính,nguoi ta láy tay hất kinh em ra,tay nguoi đó chạm vào mắt em,em sợ tay nguoi đó có máu,huhu

Charles
06-01-2015, 22:01
hôm qua em đi uống bia với mấy nguoi bạn,trong đó có 1 nguoi hiv ở gần nhà,lúc đó em say quá,em có ngồi gần nguoi ta,sau đó em có cầm tay nguoi đó hơn 1 phút20 giây liền,sau đó em ra về,thấy trên ngón tay em có vết thuong dài 0,5cm,rồng 0,2mm,và đang có máu đó,em ko biết vết thuong này từ đâu ra,nhưng em có cầm tay nguoi hiv,em ko xác định duoc tay nguoi hiv đó có chảy máu ko,huhu,liệu em có nguy cơ hiv ko,và sau đó em đeo kính,nguoi ta láy tay hất kinh em ra,tay nguoi đó chạm vào mắt em,em sợ tay nguoi đó có máu,huhu

Lại gì nữa đây ông thần bị bệnh hoang tưởng.

nguyen van nam (http://diendanhiv.vn/members/33801-nguyen-van-nam)

Al Ain
06-01-2015, 22:10
,lúc đó em say quá,em có ngồi gần nguoi ta,sau đó em có cầm tay nguoi đó hơn 1 phút20 giây liền,sau đó em ra về,thấy trên ngón tay em có vết thuong dài 0,5cm,rồng 0,2mm,và đang có máu đó,em ko biết vết thuong này từ đâu ra,nhưng em có cầm tay nguoi hiv,em ko xác định duoc tay nguoi hiv đó có chảy máu ko,huhu,liệu em có nguy cơ hiv ko

Charles
06-01-2015, 22:15
,lúc đó em say quá,em có ngồi gần nguoi ta,sau đó em có cầm tay nguoi đó hơn 1 phút20 giây liền,sau đó em ra về,thấy trên ngón tay em có vết thuong dài 0,5cm,rồng 0,2mm,và đang có máu đó,em ko biết vết thuong này từ đâu ra,nhưng em có cầm tay nguoi hiv,em ko xác định duoc tay nguoi hiv đó có chảy máu ko,huhu,liệu em có nguy cơ hiv ko

Vào trong lồng kính ở hoặc lên Sao Hỏa là khỏi phải va chạm với ai hết.

Al Ain
06-01-2015, 22:15
nhưng tay em có chảy máu mà,

Charles
06-01-2015, 22:21
nhưng tay em có chảy máu mà,

Tay bạn chảy máu thì đó là máu bạn chứ máu của ai. Bạn cầm tay người khác tay bạn đang chảy máu vậy người ta không sợ lý do dì bạn sợ người ta. Bạn thiếu kiến thức và kỳ thị quá.

Diễn đàn: Kỳ thị và phân biệt đối xửZô ta, hai ba, anh em ta cùng đập cho nó không còn đất sống ! Hãy đọc, để nhận diện cho đúng sự phân biệt đối xử và kỳ thị !

Tuanmecsedec
07-01-2015, 07:53
Không cần thiết tư vấn IP thành viên này nữa.Thành viên này chỉ làm cho xã hội có cái nhìn kỳ thị với người có HIV.

songchungvoi_HIV
07-01-2015, 08:38
Songchung nhớ lại cách đây 1 năm cũng với câu hỏi tương tự như vậy:
tay bị gai hoa ngoài đồng đâm chảy máu bắt tay người nghiện và lên diễn đàn hỏi, giờ lại tiếp tục hỏi không khác gì năm đó, và từ đó đến nay hơn 1 năm qua bao nhiêu câu hỏi và bao nhiêu câu hỏi với bao nhiêu nick cho thấy TV này là một người tâm thần thế hệ mới