PDA

View Full Version : Dùng tay cho vào AD

doituthan22
09-01-2015, 11:03
Đi karaoke ôm xỉn dùng tay cho vào âm đạo cô trong quán. Nhưng trên tay có vết xước ở phần cuối móng tay mà không có máu.cảm giác sờ vào thấy đau nhưng không có máu và vếch xuớc rất nhỏ và sợ nguy cơ với gan B mong anh em tư vấn dùm

songchungvoi_HIV
09-01-2015, 11:06
Đi karaoke ôm xỉn dùng tay cho vào âm đạo cô trong quán. Nhưng trên tay có vết xước ở phần cuối móng tay mà không có máu.cảm giác sờ vào thấy đau nhưng không có máu và vếch xuớc rất nhỏ và sợ nguy cơ với gan B mong anh em tư vấn dùm
Khi nào là vết thương dạng bị dao cắt dù ko chảy máu mới có nguy cơ nhiễm gan B và giang mai cả mồng gà và lậu

Charles
09-01-2015, 11:28

Vết xước rất nhỏ và không chảy máu như bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

namnguyen
09-01-2015, 11:29
Khi nào là vết thương dạng bị dao cắt dù ko chảy máu mới có nguy cơ nhiễm gan B và giang mai cả mồng gà và lậu

Xóa bài vì hỏi trong topic TV khác, khi bài bạn BQT trả lời rùi

doituthan22
09-01-2015, 11:58
Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em . A hiếu kêu lập topic chứ không phãi cố ý trùng. Vì em là người khác chứ không phãi một người ạ

songchungvoi_HIV
09-01-2015, 12:00
Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em . A hiếu kêu lập topic chứ không phãi cố ý trùng. Vì em là người khác chứ không phãi một người ạ
Songchung đâu có nói bạn đâu trời:khi875437:

Tuanmecsedec
09-01-2015, 12:21

Tay không có chảy máu,tức là niêm mạc đã đóng cửa,vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.