PDA

View Full Version : Hỏi về kết quả xét nghiệm

xintroiphat
09-01-2015, 12:58
Thưa các anh chị, 26 ngày trước em có quan hệ với gmd có dùng bcs kể cả khi Os. Ngoài ra em có cho tay vào AD. Hôm nay em xét nghiem combi pt tại medlatec kết quả AT, kết quả đủ an toàn chưa ạ, em có thể quan hêh với vợ bình thường đc ko ạ. Em lo lắng quá

songchungvoi_HIV
09-01-2015, 13:01
Thưa các anh chị, 26 ngày trước em có quan hệ với gmd có dùng bcs kể cả khi Os. Ngoài ra em có cho tay vào AD. Hôm nay em xét nghiem combi pt tại medlatec kết quả AT, kết quả đủ an toàn chưa ạ, em có thể quan hêh với vợ bình thường đc ko ạ. Em lo lắng quá
Theo bạn KQ này an toàn chưa khi bạn được tư vấn ko có nguy cơ

xintroiphat
09-01-2015, 13:10
Theo bạn KQ này an toàn chưa khi bạn được tư vấn ko có nguy cơ
Vâng em cũng an tâm rồi ạ, có thể quan hệ với vợ bình thường rồi phải ko ạ. Em chỉ sợ ảnh hưởng tới vợ con. Thực sự rất ân hận, từ giờ chừa thói linh tinh này. Mệt mỏi - tháng trời

songchungvoi_HIV
09-01-2015, 13:12
Vâng em cũng an tâm rồi ạ, có thể quan hệ với vợ bình thường rồi phải ko ạ. Em chỉ sợ ảnh hưởng tới vợ con. Thực sự rất ân hận, từ giờ chừa thói linh tinh này. Mệt mỏi - tháng trời
Bạn xem lại chủ đề của mình:
Chủ đề: kích dục cho gmd bằng tay có bị nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/24123-kich-duc-cho-gmd-bang-tay-co-bi-nhiem-hiv)

Tuanmecsedec
09-01-2015, 14:36

Bạn có nguy cơ đâu mà hỏi kết quả này đã an toàn chưa.Bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

xintroiphat
09-01-2015, 15:33
Bạn có nguy cơ đâu mà hỏi kết quả này đã an toàn chưa.Bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Vâng cám ơn anh, thế em yên tâm đc rồi

xintroiphat
09-01-2015, 18:03
Các anh chị cho em hỏi, em qh voi gmd có dùng bcs kể cả khi os và có cho tay vào AD ( tay ko có vết thương chảy máu), hiv thì em giờ có thể yên tâm, các bệnh sdt khác thì thế nào ạ. em có nguy cơ ko ạ. Bệnh lậu chắc ko rồi vì 26 ngày ko biểu hiện, ngoài ra còn các bệnh gì khác ko ạ

Charles
09-01-2015, 18:38
Các anh chị cho em hỏi, em qh voi gmd có dùng bcs kể cả khi os và có cho tay vào AD ( tay ko có vết thương chảy máu), hiv thì em giờ có thể yên tâm, các bệnh sdt khác thì thế nào ạ. em có nguy cơ ko ạ. Bệnh lậu chắc ko rồi vì 26 ngày ko biểu hiện, ngoài ra còn các bệnh gì khác ko ạ

Bạn QHTD và cả khi OS cũng dùng BCS thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

xintroiphat
09-01-2015, 19:14
Tức là em có thể yên tâm quan hệ với vợ mà ko lo lắng gì phải ko ạ. Hiv em xét nghiệm 26 ngày rồi. Còn các bệnh sdt khác thì em chưa thấy có dấu hiệu gì. Em yên tâm dc rồi ạ

Charles
09-01-2015, 19:18
Tức là em có thể yên tâm quan hệ với vợ mà ko lo lắng gì phải ko ạ. Hiv em xét nghiệm 26 ngày rồi. Còn các bệnh sdt khác thì em chưa thấy có dấu hiệu gì. Em yên tâm dc rồi ạ

Thoải mái đi bạn, đừng để cảnh mỡ treo mèo nhịn đói :khi875437:

xintroiphat
09-01-2015, 19:24
Vâng, em ko muốn ảnh hưởng tới vợ em. Thôi e yên tâm rồi ạ. Mong mọi việc như các anh tư vấn ko hậu quả sẽ rất lớn ạ

Tuanmecsedec
09-01-2015, 20:14

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

xintroiphat
09-01-2015, 20:32
Vâng e cám ơn anh, e tin tưởng vào những gì các anh tư vấn.

xintroiphat
10-01-2015, 12:02
Thưa các anh chị, e có một câu hỏi. Nếu muốn xét nghiệm các bệnh tình dục thì thời gian xét nghiệm cho cấc bệnh như thế nào, và giá cả khoảng bao nhiêu ạ

peheounin
10-01-2015, 12:17
Thưa các anh chị, e có một câu hỏi. Nếu muốn xét nghiệm các bệnh tình dục thì thời gian xét nghiệm cho cấc bệnh như thế nào, và giá cả khoảng bao nhiêu ạ

Giá cả tùy nơi,bạn cứ đem tầm 500k chắc có thể XN khá đầy đủ rồi.

Lậu sau 7 ngày k có biểu hiện tức k bị lậu, Mồng gà ủ bệnh đến sau 90 ngày, nếu sau 90 ngày k có U sùi tức k bị mồng gà, mồng gà k có XN, Giang mai và gan B XN sau nguy cơ 4 tuần đến 12 tuần

xintroiphat
10-01-2015, 12:48
Giá cả tùy nơi,bạn cứ đem tầm 500k chắc có thể XN khá đầy đủ rồi.

Lậu sau 7 ngày k có biểu hiện tức k bị lậu, Mồng gà ủ bệnh đến sau 90 ngày, nếu sau 90 ngày k có U sùi tức k bị mồng gà, mồng gà k có XN, Giang mai và gan B XN sau nguy cơ 4 tuần đến 12 tuần

Vâng, lậu thì ko rồi, viên gan B thì em vừa tiêm vacxin, giờ chỉ con giang mai và sù mào gà. Sang tuần làm xét nghiệm cho chắc, hôm qua quan hệ với vợ giờ thấy sợ sợ quá, mặc dù các anh chị bảo ko có nguy cơ, nhưng chắc cũng phải xét nghiệm cho đỡ sợ.
Mà ngoài ra còn bệnh gì nữa ko ạ. Em 30 ngay rồi và cũng ko có dấu hiệu gì

thuongvo2014
10-01-2015, 12:57
Giang mai xn bằng pp TPHA, Sùi mào gà có u sùi mới lấy mẫu xn được. Không có u sùi thì không có xn. Tuy nhiên, bạn OS có bcs mà sợ gì, k có Nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-01-2015, 13:39

Viên gan B và giang mai thì xét nghiệm sau 1>3 tháng.

xintroiphat
10-01-2015, 14:05
vâng sang tuần đc hơn 1thang, tranh thủ xét nghiệm giang mai và Hiv phát nữa. Mà e hỏi giang mai có biểu hiện gì trong một tháng ko ạ, vì tới giờ e chưa thấy có triệu chứng gì

Tuanmecsedec
10-01-2015, 14:06
vâng sang tuần đc hơn 1thang, tranh thủ xét nghiệm giang mai và Hiv phát nữa. Mà e hỏi giang mai có biểu hiện gì trong một tháng ko ạ, vì tới giờ e chưa thấy có triệu chứng gì

Giang mai chỉ có xét nghiệm thôi bạn,không có biểu hiện nào đề nhận biết.

xintroiphat
10-01-2015, 14:11
Vâng mai 30 ngày em xét nghiệm giang mai, hiv chắc thôi ạ

xintroiphat
10-01-2015, 14:24
Vâng mai 30 ngày em xét nghiệm giang mai, hiv chắc thôi ạ

a cho em hỏi câu cuối, ngoài các bệnh kể trên sau một tháng em có cần xét nghiệm thêm gì ko ạ

Tuanmecsedec
10-01-2015, 14:25
a cho em hỏi câu cuối, ngoài các bệnh kể trên sau một tháng em có cần xét nghiệm thêm gì ko ạ

Bạn chỉ cần kiểm trả những bệnh bạn đang lo ở trên thôi.

xintroiphat
10-01-2015, 14:28
Vâng, mai em xét nghiệm giang mai, còn hiv thì yên tâm đc rồi phải ko anh.

Tuanmecsedec
10-01-2015, 14:29
Vâng, mai em xét nghiệm giang mai, còn hiv thì yên tâm đc rồi phải ko anh.

Với HIV thì bạn đã được tư vấn rồi,có nguy cơ đâu mà lo.

xintroiphat
10-01-2015, 14:36
ok anh, hi vọng các bệnh kia cubg ko sao. Hom qua, quan hệ với vợ xong mà tự dưng thấy lo quá, mong là ko bị bệnh gì, ân hận vô cùng tận

Charles
10-01-2015, 14:57
ok anh, hi vọng các bệnh kia cubg ko sao. Hom qua, quan hệ với vợ xong mà tự dưng thấy lo quá, mong là ko bị bệnh gì, ân hận vô cùng tận

Được tư vấn rồi mà vẫn ôm nỗi lo là do bản thân bạn thôi.

xintroiphat
10-01-2015, 22:33
Các anh chị ơi, vợ em kêu mệt, ko biết vụ này có liên quan gì tới e ko nữa, hu hu mai phải xét nghiệm giang mai, còn hiv thì ko biết thế nào nữa, tự dưng thấy bất an quá. Hy vọng trời lạnh thôi, ko liên quan gì tới em.

Tùng đẹp trai
10-01-2015, 22:37
Các anh chị ơi, vợ em kêu mệt, ko biết vụ này có liên quan gì tới e ko nữa, hu hu mai phải xét nghiệm giang mai, còn hiv thì ko biết thế nào nữa, tự dưng thấy bất an quá. Hy vọng trời lạnh thôi, ko liên quan gì tới em.

Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV đâu
Vợ mệt thì để cô ấy nghỉ thôi. Liên quan cái khỉ gió gì.
An tâm với những gì được tư vấn đi bạn!

Tuanmecsedec
11-01-2015, 07:40
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

xintroiphat
17-01-2015, 18:27
Thưa các anh
Hôm nay e xét nghiệm combo 34 ngày AT, tuy nhiên bây giờ e cảm thấy bị ám ảnh hiv bởi vì đã qh với vợ mà vợ mang thai. Thật sự mong muốn các anh chin trong diễn đàn có thể cho vài lời. Em lo lắng quá mấy đêm ko ngủ đc

Tùng đẹp trai
17-01-2015, 18:45
Thưa các anh
Hôm nay e xét nghiệm combo 34 ngày AT, tuy nhiên bây giờ e cảm thấy bị ám ảnh hiv bởi vì đã qh với vợ mà vợ mang thai. Thật sự mong muốn các anh chin trong diễn đàn có thể cho vài lời. Em lo lắng quá mấy đêm ko ngủ đc

Xét nghiệm combo sau 34 ngày Âm tính cho thấy kết quả khả quan :) Chưa ai âm tính sau 4 tuần bằng combo mà 12 tuần dương tính.
Ở các nước khác thì với kết quả này người ta đã khẳng định bạn an toàn rồi :)

Bạn có thể cho biết hành vi - nguy cơ của bạn là gì ko ?

Charles
17-01-2015, 18:57
Thưa các anh

Bạn có nguy cơ đâu mà lo lắng mất ngủ.

Chủ đề: kích dục cho gmd bằng tay có bị nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/24123-kich-duc-cho-gmd-bang-tay-co-bi-nhiem-hiv)

Tuanmecsedec
17-01-2015, 19:12
Thưa các anh

Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn có xét nghiệm giải giải tỏa tâm lý thôi.Bạn không cần xét nghiệm nữa,chỉ phí tiền và phí máu.