PDA

View Full Version : QHTD với GMD có dùng BCS

tuannguyen1122
09-01-2015, 19:33
em có quan hệ tình dục với GMD, khi quan hệ em có dùng BCS và cô ấy có dùng chất bôi trơn. em qh không lâu và không quá mạnh nên khi em rút ra do không bị tuật nên em không kiêm tra có bị rách không. Anh, chị em cho em hoi nên đi xét nghiệm sau bao lâu thì tốt nhất. Và em có nguy cơ bị nhiễm không em rất hoang mang.

Charles
09-01-2015, 19:38
em có quan hệ tình dục với GMD, khi quan hệ em có dùng BCS và cô ấy có dùng chất bôi trơn. em qh không lâu và không quá mạnh nên khi em rút ra do không bị tuật nên em không kiêm tra có bị rách không. Anh, chị em cho em hoi nên đi xét nghiệm sau bao lâu thì tốt nhất. Và em có nguy cơ bị nhiễm không em rất hoang mang.

Bạn QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn, trong quá trình quan hệ nếu rách bao đầu DV sẽ ló hẳn ra, bao cuốn ngược về gốc DV và khi xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
09-01-2015, 20:02

Tình dục an toàn là dùng bao cao su,vì vậy những gì bạn kể là tình dục an toàn không có nguy cơ.

tuannguyen1122
09-01-2015, 20:45
Bạn QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn, trong quá trình quan hệ nếu rách bao đầu DV sẽ ló hẳn ra, bao cuốn ngược về gốc DV và khi xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.
Em vẫn thấy đầu BCS bình thường và co tinh dich trong đó, như vậy có truòng hợp bị thủng không? em cảm ơn

Tuanmecsedec
09-01-2015, 20:46
Em vẫn thấy đầu BCS bình thường và co tinh dich trong đó, như vậy có truòng hợp bị thủng không? em cảm ơn

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

tuannguyen1122
09-01-2015, 20:48
Nếu em trùm BCS không hết dương vật thì có nguy cơ không?

Tuanmecsedec
09-01-2015, 20:49
Nếu em trùm BCS không hết dương vật thì có nguy cơ không?

Quan trọng bảo vệ đầu dương vật là được rồi.

tuannguyen1122
09-01-2015, 20:51
em cám ơn nhiều. Lo lắng quá!

Charles
09-01-2015, 21:02

Nếu bao thủng sao còn tinh trong bao được. Yên tâm trường hợp bạn bao không vấn đề gì.