PDA

View Full Version : Sợ nhiễm bệnh sinh dục mát xa kích dục bằng miệng!!!!!!

giupem
11-01-2015, 13:35
Các anh ơi cho em hỏi cái này với,4 tháng trước em có đi matxa,gái matxa có dùng miệng ngậm DV của em.Em đã đọc nhiều bài trên diễn đàn và biết là HIV ko lây qua đường miệng.Nhừn hổm rày thấy báo đăng mấy bệnh sùi mà gà chỉ do hun thôi,nên giờ em lo quá,ko pít mình có mang bệnh mà chưa phát không.Đọc tài liệu thấy ủ bệnh 8 tháng lận.Giờ em lo quá,mong các anh tư vấn dùm em.

Tuanmecsedec
11-01-2015, 13:43
Các anh ơi cho em hỏi cái này với,4 tháng trước em có đi matxa,gái matxa có dùng miệng ngậm DV của em.Em đã đọc nhiều bài trên diễn đàn và biết là HIV ko lây qua đường miệng.Nhừn hổm rày thấy báo đăng mấy bệnh sùi mà gà chỉ do hun thôi,nên giờ em lo quá,ko pít mình có mang bệnh mà chưa phát không.Đọc tài liệu thấy ủ bệnh 8 tháng lận.Giờ em lo quá,mong các anh tư vấn dùm em.

Thường biểu hiện của sùi mào gà từ 10>90 ngày,sau 4 tháng bạn không có biểu hiện thì yên tâm mình không bị.

Charles
11-01-2015, 14:07

SMG nếu trong 90 ngày không có biểu hiện u sùi thì yên tâm không bị.

giupem
11-01-2015, 22:41
Vậy ngoài SMG ra còn có bệnh nào em cần chú ý nữa không ạ?Tại em có đọc thông tin SMG ủ bênh đến 8 tháng lận nên giờ em lo lắng lắm.

Tuanmecsedec
11-01-2015, 22:46
Vậy ngoài SMG ra còn có bệnh nào em cần chú ý nữa không ạ?Tại em có đọc thông tin SMG ủ bênh đến 8 tháng lận nên giờ em lo lắng lắm.

Sùi mào gà có bị hay không chỉ cần 3 tháng thôi bạn.Kích dục bằng miệng xét nghiệm viêm gan B và giang mai thôi.

giupem
12-01-2015, 11:13
chết em rồi anh ơi,hồi 2 tháng trước trên thân DV em có nổi 1 mụt đỏ xưng nhưng kến cắn,cỡ 3 ngày là hết.Vậy phải biểu hiện của bệnh giang mai ko anh

Tuanmecsedec
12-01-2015, 12:27
chết em rồi anh ơi,hồi 2 tháng trước trên thân DV em có nổi 1 mụt đỏ xưng nhưng kến cắn,cỡ 3 ngày là hết.Vậy phải biểu hiện của bệnh giang mai ko anh

Tào lao rồi bạn,giang mia gì mà giang mai,đôi khi đó chỉ là con gì cắn hoặc bị gì thôi,nếu giang mai mà nổi thì nổi tràn lang đầy hết.