PDA

View Full Version : quan hệ bị rách bao rút ra liền

kukutn90
12-01-2015, 08:17
Các anh chị cho em hỏi với. Hôm qua em có qhtd. Đang qh thì nghe tiếng bcs bị rách. Em rút ra ngay và vào nhà vệ sinh rửa luôn. Sau đó em thay bao mới và tiếp tục quan hệ. Anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ với HIV ko ạ. Em cám ơn.

nguyenvanan
12-01-2015, 08:42
phát hiện rách bao và rút ra ngay => không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc

Tuanmecsedec
12-01-2015, 10:08
Các anh chị cho em hỏi với. Hôm qua em có qhtd. Đang qh thì nghe tiếng bcs bị rách. Em rút ra ngay và vào nhà vệ sinh rửa luôn. Sau đó em thay bao mới và tiếp tục quan hệ. Anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ với HIV ko ạ. Em cám ơn.

Nếu bạn phát hiện bao cao su bị rách rút ra liền thì không có nguy cơ.Bạn yên tâm những gì bạn kể không sao.

kukutn90
12-01-2015, 13:06
Cám ơn anh Tuấn.như vậy em không cần phải uống thuốc phơi nhiễm đúng không ạ.

peheounin
12-01-2015, 13:08

Không có nguy cơ dĩ nhiên không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
12-01-2015, 13:42

Bạn yên tâm không có nguy cơ,không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Charles
12-01-2015, 14:16

Đang quan hệ bao bị rách nhưng bạn đã phát hiện và rút DV ra ngay, như vậy không có thời gian tiếp xúc. Bạn yên tâm không có nguy cơ nên không cần uống thuốc phơi nhiễm.

kukutn90
12-01-2015, 18:32
Vâng em cám ơn mọi người.em cũng hi vọng thời gian rút ra như vậy là đủ nhanh.