PDA

View Full Version : quan he tinh dục, thắc mắc hôn lên mặt chạm với nhau nguy cơ HIV

doilabekho
12-01-2015, 12:30
Cho em hỏi một chút...Em có quan hệ với một người nam...Trên mặt em có bị mụn ửng đó... Mặt người đó cũng có bị mụn ửng đó như vết máu khô rồi....Lúc hôn môi ,mặt em có cạ vào mặt người đó rất lâu...Vậy hỏi như vậy có nguy cơ ko ạ..

Tuanmecsedec
12-01-2015, 12:40
Cho em hỏi một chút...Em có quan hệ với một người nam...Trên mặt em có bị mụn ửng đó... Mặt người đó cũng có bị mụn ửng đó như vết máu khô rồi....Lúc hôn môi ,mặt em có cạ vào mặt người đó rất lâu...Vậy hỏi như vậy có nguy cơ ko ạ..

Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn.Vì những gì bạn đang lo lắng không phải con đường dẫn đến lây nhiễm HIV.

Nói tóm lại,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

peheounin
12-01-2015, 12:49

Bạn QH có BCS không ?

nguyenvanan
12-01-2015, 13:32
bạn cho mọi người biết là quan hệ với đối tượng nào và có dùng bao cao su không

Charles
12-01-2015, 14:00

Những hành vi bạn kể không phải là hành vi nguy cơ. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức HIV có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

doilabekho
12-01-2015, 14:15
Cho em hỏi neu miệng em bị lơ.bú vào duong vat nguoi`kia thi`có sao ko a.

Tuanmecsedec
12-01-2015, 14:18

Với HIV thì không sao.Nhưng các bệnh tình dục khác thì có thể lây nhiễm đường này.

Charles
12-01-2015, 14:18

Cũng không sao, vì nước bọt trong miệng là môi trường kiềm làm virus HIV bất hoạt. Khi nào cả mồm bạn và DV người kia cùng đang chảy máu te tua kích thích cho nhau mới có nguy cơ.