PDA

View Full Version : AC cho em hỏi lấy máu vở bạch cầu .

han
13-01-2015, 09:13
Xin thưa ac em có thắc mắc mong ac giải dáp giúp em .

Số là nếu mà mình di xn hiv ktv lấy máu do bất cẩn hay gi dó mà ko tháo dầu kim mà bơm thẳng máu vào ống nghiệm thì khi xn hiv ko dc là sao hả ac . Nếu vở bạch cầu xn hiv ko dc thì kết quả nó có hiện ra ko ạ hay la sao ạ . Và vở bạch cầu liệu nó có hiện ra kết quả âm tính test nhanh hiv ko ac . Em xin cam on ac .

Charles
13-01-2015, 09:16

Số là nếu mà mình di xn hiv ktv lấy máu do bất cẩn hay gi dó mà ko tháo dầu kim mà bơm thẳng máu vào ống nghiệm thì khi xn hiv ko dc là sao hả ac . Nếu vở bạch cầu xn hiv ko dc thì kết quả nó có hiện ra ko ạ hay la sao ạ . Và vở bạch cầu liệu nó có hiện ra kết quả âm tính test nhanh hiv ko ac . Em xin cam on ac .

Từ nguy cơ cứ vớ vẩn, rồi giờ đi XN cũng lại lo vớ vẩn. Bạn đi XN bạn cần kết quả hay cần gì, nếu thắc mắc đến thẳng BV gặp trực tiếp Giám đốc BV hỏi, còn họ làm như nào đó là việc của họ.

songchungvoi_HIV
13-01-2015, 09:16

Bấm vào đây xem:
gửi những ai đang sợ nhiễm hiv từ việc dùng kim tiêm lấy máu xét nghiệm (http://diendanhiv.vn/threads/6998-gu-i-nhu-ng-ai-dang-so-nhie-m-hiv-tu-vie-c-dung-kim-tiem-la-y-ma-u-xe-t-nghie-m)Chủ đề này ko cần thiết BQT khóa lại

Tuanmecsedec
13-01-2015, 10:37
Thành viên han (http://diendanhiv.vn/members/37525-han) liên tục cố tình mở chủ đề Spam,dù đã mở chủ đề và đã được tư vấn rồi.Vì vậy Tuanmecsedec khóa nick 03 ngày kể từ hôm nay,để có thời gian đọc lại những gì mọi người đã tư vấn và tự tìm hiểu kiến thức cũng như thông tin có sẵn trên diễn đàn.