PDA

View Full Version : Triệu chứng sau khi bị nhiễm hiv là bao nhiêu ngày vậy anh?

Tambietnhe
23-09-2013, 17:02
A ơi cho em hỏi vs.em co qhtd vs gmd,bao cua em bi châm kim.gmd đó bị hiv 2năm rồi.9 hôm nay cơ thể em k có biểu hiện gi cả.liệu em có bị nhiễm hiv k anh.?em đag rất lo.a trả lời giúp em với.

Tuanmecsedec
23-09-2013, 17:09
A ơi cho em hỏi vs.em co qhtd vs gmd,bao cua em bi châm kim.gmd đó bị hiv 2năm rồi.9 hôm nay cơ thể em k có biểu hiện gi cả.liệu em có bị nhiễm hiv k anh.?em đag rất lo.a trả lời giúp em với.

Không có biểu hiện hay triệu chứng nào đặc thù riêng là của HIV.Khi có hành vi nguy cơ thì cần nên đi xét nghiệm.

dianguctrangian36
23-09-2013, 19:03
A ơi cho em hỏi vs.em co qhtd vs gmd,bao cua em bi châm kim.gmd đó bị hiv 2năm rồi.9 hôm nay cơ thể em k có biểu hiện gi cả.liệu em có bị nhiễm hiv k anh.?em đag rất lo.a trả lời giúp em với.http://www.diendanhiv.vn/images/hiv.gifminh có h gần 1năm rùi. Chẳg có biểu hiện j kã. Đừng wá lo lắng nhé.

Tambietnhe
23-09-2013, 19:06
A ơi trường hớp của em may mắn dc bnhiêu % ạ?bjo em lo lắm.cả gd đặt hi vọng vào em.k may mắc phải chắc em tư tu mất.

Nguyen Ha
23-09-2013, 19:50
A ơi trường hớp của em may mắn dc bnhiêu % ạ?bjo em lo lắm.cả gd đặt hi vọng vào em.k may mắc phải chắc em tư tu mất.

Nếu bcs bị châm kim như bạn nói ở trên thì bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

songchungvoi_HIV
23-09-2013, 20:04
Nếu thật sự bị nhiễm HIV thời gian 3 cửa của HIV trong 3 tháng đầu không có biệu hiện cụ thể, chính vì thế không thể nhận biết có nhiễm HIV trong thời kỳ này hay không.