PDA

View Full Version : xét nghiệm sau 4 tháng pp eliza

đau lòng
14-01-2015, 13:03
Sau 4 tháng có nguy cơ em đi xn pp eliza mai mới có kết quả anh ơi

peheounin
14-01-2015, 13:05

BQT ko đồng ý TV tò mò tọc mạch. chúc bạn có KQ AT nhé.

songchungvoi_HIV
14-01-2015, 13:05
Chưa có KQ thì sao trả lời????? Chúc bạn có KQ ATTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT :afterfinal::afterfinal::afterfinal:

songchungvoi_HIV
14-01-2015, 13:10
Bạn biết chủ đề này k???

Chủ đề: hỏi về vài xét nghiệm sau 12 tuần test nhanh âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/24872-hoi-ve-vai-xet-nghiem-sau-12-tuan-test-nhanh-am-tinh)
Chủ đề: XN HIV AT sau 12 tuần QHTD ko an toàn tại BV Da Liễu (http://diendanhiv.vn/threads/24416-XN-HIV-AT-sau-12-tua-n-QHTD-ko-an-toa-n-ta-i-BV-Da-Lie-u)

Tuanmecsedec
14-01-2015, 14:27

Chủ đề này thuộc dạng Spam,không phải thuộc dạng hỏi đáp.Nếu bài sau vẫn post bài dạng Spam kiểu này thì chủ đề sẽ bị khóa.

đau lòng
14-01-2015, 14:54
Chủ đề này thuộc dạng Spam,không phải thuộc dạng hỏi đáp.Nếu bài sau vẫn post bài dạng Spam kiểu này thì chủ đề sẽ bị khóa.

Em xin lỗi diễn đàn và anh tuấn nhìu vì trong time qua em đã lập quá nhìu nick để hỏi vì e lo quá đang trong tình trạng ngàn cân treo sợi tóc còn 5 phút nữa là em đã có kq eliza 4 tháng rồi em ko bik nếu dương em sẽ làm gì nữa em thật lòng xin lỗi anh tuấn anh đừng giận em anh songchung cũng vậy

Tuanmecsedec
14-01-2015, 14:58
Em xin lỗi diễn đàn và anh tuấn nhìu vì trong time qua em đã lập quá nhìu nick để hỏi vì e lo quá đang trong tình trạng ngàn cân treo sợi tóc còn 5 phút nữa là em đã có kq eliza 4 tháng rồi em ko bik nếu dương em sẽ làm gì nữa em thật lòng xin lỗi anh tuấn anh đừng giận em anh songchung cũng vậy

Ban quản trị không có tư vấn bừa đâu bạn.Nên những gì đã được tư vấn thì yên tâm.

songchungvoi_HIV
14-01-2015, 15:00
Nếu bạn DT lấy đầu songchung làm ghế ngồi

đau lòng
14-01-2015, 15:57
Nếu bạn DT lấy đầu songchung làm ghế ngồi

Anh sống chug ơi có mới có kq rồi em mới xn xong nè kq âm tính 4 tháng eliza em mừng quá anh ơi bà xn kiu em cúi tháng 3 này làm cái nữa cho chắc ăn em thấy phòng xn này toàn là gay với đồng tính vô làm xn nhìu lắm

Tuanmecsedec
14-01-2015, 16:05
Anh sống chug ơi có mới có kq rồi em mới xn xong nè kq âm tính 4 tháng eliza em mừng quá anh ơi bà xn kiu em cúi tháng 3 này làm cái nữa cho chắc ăn em thấy phòng xn này toàn là gay với đồng tính vô làm xn nhìu lắm

Mọi đã tư vấn nhiều rồi không tin làm chi. Bạn 4 tháng âm tính là na toàn tuyệt đối rồi xét nghiệm chi nữa.

songchungvoi_HIV
14-01-2015, 16:08
Chủ đề xem như giai quyết xong, KQ an toàn 100000000000% đúng như lời BQT chia sẻ ko sai, tránh gây hoang mang cho các TV khác BQT khóa chủ đề này lại