PDA

View Full Version : Xin anh chị giúp đỡ.

joolee91
05-07-2013, 04:39
Em xin chào các anh chị thân ái : Em xin nói hành vi của em là như sao . Em có QHTD với GMD . có mang BCS . Sau khi e nhấp đc vài cái thì thôi e ko làm nữa vì hết hứng . Sau đó e ko làm nữa và nằm sấp xuống giường , trong khi đó DV của e đã xìu và BCS đã tuột ra . E ko biet là trong khi nằm xuống DV của e có típ xúc ở ngoài BCS hay ko . Vì e sợ lỗ sáo cạ vào BCS . GMD kiu e làm lẹ rồi out nhưng e nói bị tuột bao ra rồi . Cô ta nói khỏi bao cũng đc :(( . E sợ quá và dề luôn . Sáng e có gọi hỏi a Tuấn , anh Tuấn nói dùng thuốc phơi nhiễm là sao ạ ...E cần các a tư vấn hộ e chắc e chết mất ..

Tuanmecsedec
05-07-2013, 04:48
Em xin chao cac anh chi than ai : Em xin noi hanh vi cua em la nhu sao . Em co QHTD voi GMD . co mang BCS . Sau khi e nhap dc vai cai thi thoi e ko lam nua vi het hung . Sau do e ko lam nua va nam sap xuong giuong , trong khi do DV cua e da xiu va BCS da tuot ra . E ko biet la trong khi nam xuong DV cua e co tip xuc o ngoai BCS hay ko . Vi e so lo sao ca vao BCS . GMD kiu e lam le roi out nhung e noi bi tuot bao ra roi . Co ta noi khoi bao cung dc :(( . E so qua va de luon . Sang e co goi hoi a Tuan , anh Tuan noi dung thuoc phoi nhiem la sao a ...E can cac a tu van ho e chac e chet mat ...

Nếu bạn xác định không quan hệ (. GMD kiu e làm lẹ rồi out nhưng e nói bị tuột bao ra rồi . Cô ta nói khỏi bao cũng đc :(( . E sợ quá và dề luôn) Thì không sao.Còn những vấn đề kia không làm lây nhiễm HIV.Bạn xác định không theo lời yêu cầu (quan hệ không cần dùng bao) .Thì không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

joolee91
05-07-2013, 04:54
Và a Tuấn cho e hỏi là sau 4 tuần mình nên dùng phương pháp nào cho an tâm ạ . E ở TPhcm mình xét nghiệm combo cho an tâm đúng ko anh . Giá bao nhiêu và chừng nào lấy dậy anh . tks a .

Tuanmecsedec
05-07-2013, 06:10
Va a Tuan cho e hoi la sau 4 tuan minh nen dung phuong phap nao cho an tam a . E o TPhcm minh xet nghiem combo cho an tam dung ko anh . Gia bao nhieu va chung nao lay day anh . tks a .

Trường hợp bạn,theo Tôi xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý,bạn có thể xét nghiệm HIV Combo sau 4 tuần tại Hòa Hảo.

joolee91
06-07-2013, 10:03
hiện g em rất bị hoang mang và lo lắng ko ăn uống và tập trung gì được . Cứ ám ảnh hoài . các anh chị ơi phải làm sao để mình ko phải bị stress đây . E rất cần các a chị giúp đỡ e .

Tuanmecsedec
06-07-2013, 11:25
hien g em rat bi hoang mang va lo lang ko an uong va tap trung gi duoc . Cu am anh hoai . cac anh chi oi phai lam sao de minh ko phai bi stress day . E rat can cac a chi giup do e .

Do bạn lo lắng thôi,yên tâm đi.

namhaysongtot
06-07-2013, 11:44
hien g em rat bi hoang mang va lo lang ko an uong va tap trung gi duoc . Cu am anh hoai . cac anh chi oi phai lam sao de minh ko phai bi stress day . E rat can cac a chi giup do e .

Có nguy cơ đâu bạn .

joolee91
10-07-2013, 14:45
Cảm giác đợi từng ngày nó mệt mỏi ghê . Anh chị nào trên DD cho e hỏi khi DV mình xìu xuống là BCS nó sẽ rớt ra phải không . Mình sợ là sợ tự nhiên BCS no rớt ra . Mình chỉ nhấp có mấy cái thấy ghê ghê nên ko làm nữa . Rồi nằm xuống giường . BCS rớt ra khi nào ko hay ...g cảm thấy hối hận và dại dột quá . Nông nổi quá g phải đếm từng ngày ....Giúp em với các a .

Tuanmecsedec
10-07-2013, 14:53
Cam giac doi tung ngay no met moi ghe . Anh chi nao tren DD cho e hoi khi DV minh xiu xuong la BCS no se rot ra phai khong . Minh so la so tu nhien BCS no rot ra . Minh chi nhap co may cai thay ghe ghe nen ko lam nua . Roi nam xuong giuong . BCS rot ra khi nao ko hay ...g cam thay hoi han va dai dot qua . Nong noi qua g phai dem tung ngay ....Giup em voi cac a .

Khi dương vật không còn cương cứng,bao cao su sẽ không còn ôm chặt thì dễ bị tuột ra.

Nguyen Ha
10-07-2013, 15:00
Mọi người đã nói bạn ko sao rồi mà. Hãy yên tâm đi bạn ạ, lo lắng quá như thế ko tốt cho sức khoẻ đâu.

joolee91
10-07-2013, 15:01
thiệt sự thì e cảm thấy quá nặng nề :) và cũng có cảm giác thấy có lỗi với a . Nếu qua cái kíp nạn này chắc e bỏ và bỏ luôn quá . Mọi thứ đảo lộn . Cả ngày hôm nay nghỉ làm mà time nó trôi qua quá chậm

Xinchimotlan
10-07-2013, 22:33
Trường hợp của bạn này khá giông mình. Chỉ khác ở chỗ là GMD đeo bao khi DV chưa cương cứng cho lắm. Sau một phút quan hệ thì Minh yêu câu dừng vì không có cảm giác. Trước khi đổi tư thế nằm thì thấy BCS vẫn ôm DV. Thực sự bjo giờ là thời điểm khó khăn cho Minh và bạn. Hy vọng ông trời thương cho sự dại dột này.

Tuanmecsedec
10-07-2013, 23:35
Truong hop cua ban nay kha giong minh. Chi khac o cho la GMD deo bao khi DV chua cuong cung cho lam. Sau mot phut quan he thi Minh yeu cau dung vi khong co cam giac. Truoc khi doi tu the nam thi thay BCS van om DV. Thuc su bjo gio la thoi diem kho khan cho Minh va ban. Hy vong ong troi thuong cho su dai dot nay.

Bạn có thắc mắc gì thì mở topic riêng cho mình,không nên hỏi trong topic bạn khác.

joolee91
11-07-2013, 06:04
Anh chị cho e hỏi là còn xet nghiệm pcr thì bao lâu i dc vay anh .

Tuanmecsedec
11-07-2013, 07:16
Anh chi cho e hoi la con xet nghiem pcr thi bao lau i dc vay anh .

PCR hiện tại Pasteur chỉ xét nghiệm cho trẻ em trước 18 tháng tuổi.

joolee91
11-07-2013, 07:28
vậy là hiện tại e phải đợi đến 22 ngày nữa . Quá kinh khủng

khonggiamnua
11-07-2013, 13:26
Quá kinh khủng? nguy cơ gì mà quá kinh khủng

joolee91
11-07-2013, 14:56
ý em là đợi chờ là quá kinh khủng .

joolee91
15-07-2013, 13:12
A Tuấn . E đọc lang thang trên càc web ..thì nguy cơ sau 3 tuần hơn là 22 ngày mình test combo dc phải ko a . Ngày nào e cũng mệt mỏi . Như vay có khả wan ko a .

joolee91
15-07-2013, 13:12
A Tuấn . E đọc lang thang trên càc web ..thì nguy cơ sau 3 tuần hơn là 22 ngày mình test combo dc phải ko a . Ngày nào e cũng mệt mỏi . Như vay có khả wan ko a .

Nguyen Ha
15-07-2013, 13:28
Yên tâm đi không sao đâu bạn. Ở trên đã nói là bạn không có nguy cơ rồi nên ko cần phải xn đâu, bạn xn chỉ giải toả tâm lý thôi.

Tuanmecsedec
15-07-2013, 13:37
A Tuan . E doc lang thang tren cac web ..thi nguy co sau 3 tuan hon la 22 ngay minh test combo dc phai ko a . Ngay nao e cung met moi . Nhu vay co kha wan ko a .

Uhm Test được ! .Theo bản đồ cho thấy kháng khuyên từ tuần thứ 2>4 rất cao.

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

joolee91
22-07-2013, 13:40
E hoang mang quá . Ngay tai e lại nổi cái cục gì đó . không biết có phải là hạch không a . sao e ko thấy đau . thường thì hạch là đau phải ko a Tuấn .

Tuanmecsedec
22-07-2013, 20:47
E hoang mang qua . Ngay tai e lai noi cai cuc gi do . khong biet co phai la hach khong a . sao e ko thay dau . thuong thi hach la dau phai ko a Tuan .

Trường hợp của em đã trình bày rồi.Yên tâm không sao đâu.