PDA

View Full Version : kính gửi các anh chi ngoctrinh, sequa, tuanmecsedec,truongxuan..

hoang4129
15-01-2015, 18:43
mọi bữa mấy anh tư vấn cho em là k bị, nhưng các anh ơi.sáng nay ngủ dậy ra đánh răng đang đánh thì bàn chải lệch sang 1 bên tự dưng đau, rồi trở thành nhiệt miệng luôn,mà nhiệt miệng là biểu hiện hiv phải k ạ.em lo lắng quá, lầm lỡ 1 lần mà giờ phải vật lộn thế này đây. dưới dây là bài viết mọi bữa của em..chắc em đi test lại lần nữa quá các anh nhỉ, có nên đi k đây, tới bv em sợ lắm huhu.cầu cho k sao cầu cho k sao.

nói thật với anh luôn chứ vào đây rồi em cũng chẳng có gì để giấu giếm nữa. em là sinh viên, xa nhà không kể nhưng cuộc sống học tập ở nơi đât khách + với 1 chương trình đào tạo thật khủng khiếp khiến em nhiều lúc buồn lắm, buồn cho cái tương lai của mình thôi a ạ, mỗi lần về nhà 3 cứ hỏi học hành sao rồi sao rồi là em buồn lắm, buồn mãi khiến 1 lần trước khi thi em học bài không vô thế là em đi chơi, lên cầu ngồi 1 mình rồi lúc về em rẻ vào 1 quán massge, rồi em quen 1 cô gái miền tây luôn cô đó 23 t, lần đầu em để cô đó massge rồi cô đó bảo giải trí không, em cũng uh với rồi cô ấy dùng tay đụng vao dương vật của em(chỉ cầm ngoài lớp da thôi) rồi cứ làm cho em xuất tinh, xong, em về nhà lần đầu tiên bị 1 cô gái làm cho m xuất tinh, rồi việc học cứ như thế 5 tháng sau em lại tìm đến cô ấy 1 lần nữa và cũng làm như vậy, cũng cầm ngoài dương vật em và cũng xuất tinh, nhưng lần này cô ấy vẽ em sờ vào cô ấy, mà em chỉ sờ ngoài thôi, đại loại chỉ là đụng vài háng, chứ cũng chưa đụng gì đến âm đạo nữa,,rồi em về nhà bình thường tình cờ đọc được bài báo 1 nam sinh 20 t đi quan hệ gái mại dâm thế là từ đó em sống trong sợ hại 2tuần trước em đi test nhanh kết quả bảo âm tính, bác sỹ nói là gđ cửa sổ, không tin thì 3 tháng sau xét nghiệm lại. em hoang mang quá, gần thi gần cử nữa cứ ăn rồi nghĩ đến hiv, nghỉ đến sự kỳ thị, ngĩ đến có lỗi cha mẹ, bây h em không còn hứng thú gì là gái mại dâm hay massge gì nữa,gái góc em cũng lơ luôn, buồn em đi nhậu 1 mình thôi a ạ, em có bị nhiểm không anh, đt đến 2 3 trung tâm họ bảo không sao, nhưng sợ mãi.không biết mình có bị không có chắc em, bỏ học quá, tìm đến miền tây cất căn nhà,dạy học, ở cho đến chết.

Tuanmecsedec
15-01-2015, 18:46
Chủ đề này không cần thiết,bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay (http://www.diendanhiv.vn/threads/24487-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay)