PDA

View Full Version : nói thật với anh luôn chứ vào đây rồi em cũng chẳng có gì để giấu giếm nữa. em là sin

hoang4129
15-01-2015, 18:48
các anh khóa chủ đề của em lại rồi. thông cảm đi mà các anh, em sợ em lo như vậy thôi, k lẽ cuộc đời bất cống với em như thế,em còn mẹ già còn em nhỏ nữa mà còn tương lai nữa,huhu em bị nhiệt miệng nữa chứ

Muagiao
15-01-2015, 19:03
bạn được mọi người tư vấn không có nguy cơ thì an tâm đi về với cuộc sống của bạn

sequa
15-01-2015, 19:13
các anh khóa chủ đề của em lại rồi. thông cảm đi mà các anh, em sợ em lo như vậy thôi, k lẽ cuộc đời bất cống với em như thế,em còn mẹ già còn em nhỏ nữa mà còn tương lai nữa,huhu em bị nhiệt miệng nữa chứ

Ông cu này học không lo học suốt ngày lo nghĩ lung tung. Yên tâm đi cu em, anh bảo hành cho em, không bị gì hết, nếu em mà bị HIV vì gái Massager kích dục bằng tay thì cứ chặt đầu anh đi. Yên tâm chưa nào

Charles
15-01-2015, 19:13

Bạn đã được chia sẻ rất rõ ở đây, nếu không tin những gì được tư vấn thì đừng hỏi nữa.

Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay (http://www.diendanhiv.vn/threads/24487-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay)

Tuanmecsedec
15-01-2015, 19:45

Vấn đề mọi người không có tư vấn bừa cho bạn,vì vậy bạn không làm ảnh hưởng thành viên khác.