PDA

View Full Version : Bị nổi nhiều vết đỏ sau khi uống rượu bia

THANHSON
16-01-2015, 10:58
Anh chị cho em hỏi em bị nổi nhiều vết đỏ trên nguời sau khi uống rượu bia,các vết đỏ đó có liên quan tới bệnh xh nào không ạ

songchungvoi_HIV
16-01-2015, 10:59
Anh chị cho em hỏi em bị nổi nhiều vết đỏ trên nguời sau khi uống rượu bia,các vết đỏ đó có liên quan tới bệnh xh nào không ạ
Đó là do gan bạn có vấn đề, bạn nên đi khám và làm XN chức năng gan chức năng thận

Charles
16-01-2015, 11:01

Sau khi uống rượu bia mà bị nổi nhiều vết đỏ chỉ là cơ thể phản ứng với các chất kích thích thôi. Còn bạn lo lắng bệnh gì thì phải đi XN kiểm tra mới rõ.

THANHSON
16-01-2015, 11:01
Bị gan thận là nó nổi đốm đỏ khắp người hả anh

Charles
16-01-2015, 11:04
Bị gan thận là nó nổi đốm đỏ khắp người hả anh

Khi chức năng gan kém thường gây nổi mẩn ngứa khắp người. Bạn nên đi kiểm tra.

Tuanmecsedec
16-01-2015, 16:25

Bạn uống rượu bia nổi nhiều vết đỏ trên người là chuyện bình thường thôi bạn.Tuanmecsedec đây chỉ cần uống 1 ly bia thôi là toàn cơ thể như con tôm luộc.

THANHSON
29-01-2015, 06:57
A chị cho e hỏi mấy bữa nay tự nhiên bìu dái xuất hiện 1 nốt mụn nhọt cỡ hạt đậu xanh,nặng ra có cùi giống mụn,liệu đó có phải là 1 stds nào không a

Charles
29-01-2015, 07:05
A chị cho e hỏi mấy bữa nay tự nhiên bìu dái xuất hiện 1 nốt mụn nhọt cỡ hạt đậu xanh,nặng ra có cùi giống mụn,liệu đó có phải là 1 stds nào không a

1 nốt mụn nhọt cỡ hạt đậu xanh,nặng ra có cùi => Chỉ là mụn trứng cá thôi bạn.

Tuanmecsedec
29-01-2015, 11:01

Đó là mụn thôi.

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 11:04
STDs ko có cùi. Nhọt là nhọt, nhọt có cùi kèm theo mũ, mụn là mụn, mụn thường chỉ có cùi là chính