PDA

View Full Version : Sợ nhiễm HIV quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và Oral sex

muonduocsongtot
23-09-2013, 19:25
1 tuần trước mình có qh với gmd ở đồ sơn. Trước khi qh, gmd có oral sex cho mình khoảng 3p. Sau đó thì qh có dùng bao. Trong quá trình qh mình có dùng ngón tay bị đứt trước đó khoảng 4h (sauđó vẫn thấy còn đỏ ở vết đứt) nhét vào ah của gmd khoảng 10s rồi rút ra luôn. Sau đó lại qh tiếp. Do tối đó uống nhiều rượu nên mình lâu xuất. Mình lấy tay tụt bcs ra để thủ dâm cho ra. Vậy cho mình hỏi hiv liệu có lây vào mình theo ngón tay bị đứt kia không? và khi mình tụt bcs liệu dịch sd của gmd trên bao dính vào tay mình có thể lây lan qua các tổn thương ở vùng niêm mạc dv của mình không vì trong quá trình qh mình có qh mạnh nhiều lúc để cố xuất ra... Mong các bạn có kn trả lời giúp mình. Mình hoang mang quá ....

Nguyen Ha
23-09-2013, 19:35
1 tuần trước mình có qh với gmd ở đồ sơn. Trước khi qh, gmd có oral sex cho mình khoảng 3p. Sau đó thì qh có dùng bao. Trong quá trình qh mình có dùng ngón tay bị đứt trước đó khoảng 4h (sauđó vẫn thấy còn đỏ ở vết đứt) nhét vào ah của gmd khoảng 10s rồi rút ra luôn. Sau đó lại qh tiếp. Do tối đó uống nhiều rượu nên mình lâu xuất. Mình lấy tay tụt bcs ra để thủ dâm cho ra. Vậy cho mình hỏi hiv liệu có lây vào mình theo ngón tay bị đứt kia không? và khi mình tụt bcs liệu dịch sd của gmd trên bao dính vào tay mình có thể lây lan qua các tổn thương ở vùng niêm mạc dv của mình không vì trong quá trình qh mình có qh mạnh nhiều lúc để cố xuất ra... Mong các bạn có kn trả lời giúp mình. Mình hoang mang quá ....

Những gì bạn kể không có nguy cơ lây nhiễm HIV. Bạn yên tâm.

trungan1987
23-09-2013, 19:38
chào bạn, với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
23-09-2013, 21:16

Như mọi người đã chia sẻ cho bạn không có nguy cơ, bạn tìm hiểu thêm chính box này.

muonduocsongtot
23-09-2013, 21:27
Em rất cảm ơn mọi người! Lần sau xin chừa thói rượu bia vào rồi gái gú thôi.

dianguctrangian36
23-09-2013, 22:09
Em rất cảm ơn mọi người! Lần sau xin chừa thói rượu bia vào rồi gái gú thôi.

Còn dám nữa hả. Hư lắm. Kaka

muonduocsongtot
24-09-2013, 20:44
Mọi người cho em hỏi ở HN thì làm xét nghiệm ở đâu với??? Đợi khi nào đủ ngày đi làm cái xn cho yên tâm, chứ hôm đấy hơi say say... Lắm lúc qh mạnh sợ bao thủng mà mình không để ý lắm. Hiv có dấu hiệu sớm để nhận biết thì ko sao, đằng này có khi nhiều năm mới phát bệnh. Lúc nào cũng suy nghĩ liệu mình dính thì sao??? Hix! Em còn trẻ mà. Mà lại là lần đầu qh với gmd. Chỉ sợ mình bị nhiễm lại làm lây cho ng khác...

Not afraid2
24-09-2013, 21:18
Ở Hà Nội được 4 tuần thì theo mình bạn nên xn combo ở 21 Trung Liệt hoặc BV Hồng Ngọc ở tòa nhà Kaengnam. 12 tuần thì qua 50c Hàng Bài test nhanh.

muonduocsongtot
13-10-2013, 21:08
Chả là cách đây hơn 3 tuần em có qh có dùng bao và oral sex với gmd. Do hôm đó có hơi say và là lần đâu đi chơi gái nên e cũng chưa có kn. Qh đến khúc cuối do uống rượu nên em khó ra vì thế nên e có lột bao ra để thủ dâm và vứt bao đi nhưng không kt có rách hay không... Hôm sau do lo nên e cũng tìm đọc nhiều tài liệu và thấy có nói đến nổi hạch xuất hiện ở người nhiễm HIV đến 80-90%... Hix! Đọc cho biết nhưng ai ngờ sau lần qh đó 4 hôm thì em có bị viêm họng nhẹ (có thể do đợt đó thời tiết nóng nên em có ăn và uống nhiều đồ lạnh), e ko uống thuốc và viêm họng kéo dài khoảng 1 tuần thì hết. Sau đợt viêm họng đó thì em bị lên hạch ở dưới hàm phải (cảm thấy căng và vướng nhưng ko đau) và cũng kéo dài 1 tuần thì khỏi. Và đến hôm nay thì em có thấy dấu hiệu của lên hạch bên hàm trái... Ngoài ra thì e có bị nhiệt miệng nhưng cái này e thường xuyên bị do uống ít nước. Vậy mọi người cho e hỏi liệu khi trong quá trình sơ nhiễm HIV liệu HIV có gây viêm nhiễm ở đâu đó trong cơ thể dẫn đến nổi hạch không??? Mặc dù ko cảm thấy lo lắng lắm nhưng e đọc trên mạng thì thấy viêm họng và nổi hạch được liệt vào các dấu hiệu đầu của nhiễm HIV... Liệu có tin được không ạ? Và có ai bị giống e nhưng khi xét nghiệm thì âm tính không ạ??? http://*******************/Images/Emoticons/eusa_pray.gif

muonduocsongtot
05-01-2014, 17:25
E có qh với gmd cách đây hơn 3 tháng oral sex và sử dụng bcs nhưng hôm đó e lâu xuất tinh nên có bỏ bao để cho gmd hj cho ra nhưng e ko kiểm tra xem bao có rách không chỉ nhớ là lúc tuốt bao ra thì đầu của dương vật vẫn nằm trong bao... Sau lầu qh đó khoảng 4,5 ngày e có bị viêm họng + với có nhiệt miệng từ trước. Viêm họng 1tuần thì khỏi, sau viêm họng e thì hạch ở hàm trái của e bị căng (cảm thấy vướng vướng và đau không đáng kể) khoảng > 1tuần thì hết từ đó thì ko còn hiện tượng gì. Đến khoảng thứ 6 tuần trước e có xuất hiện 1 vết nhiệt ở lợi. Đến thứ 2 đầu tuần thì có cảm giác hạch bị căng giống lần đầu nhưng chưa rõ ràng, tối hôm đó cty e tổ chức ăn tất niên, e uống khá nhiều rượu mật gấu. Đến hôm sau thì hạch lại căng như lần đầu lần này là bên phải. Sau đó 1 hôm thì lại xuất hiện 1 vết nhiệt miệng ở bên phía cạch hàm bên phải nằm gần ở vị trí của hạch ở dưới hàm phải. Đến hôm nay thì đã hết căng ở hạch hoàn toàn và ko thấy đau ở các vết nhiệt... Mặc dù em ko cảm thấy quá lo lắng nhưng thấy sự bất thường này ở cơ thể cũng cảm thấy hơi hoang mang. Thực sự e rất băn khoăn với hiện tượng nổi hạch này. Ai đã từng rơi vào th này giống e thì cho e với lời khuyên đc ko ạ và có thể giải thích cho em hiện tượng nổi hạch ở người nhiễm HIV với. Cảm ơn mọi người nhiều.

trungan1987
05-01-2014, 17:34
E có qh với gmd cách đây hơn 3 tháng oral sex và sử dụng bcs nhưng hôm đó e lâu xuất tinh nên có bỏ bao để cho gmd hj cho ra nhưng e ko kiểm tra xem bao có rách không chỉ nhớ là lúc tuốt bao ra thì đầu của dương vật vẫn nằm trong bao... Sau lầu qh đó khoảng 4,5 ngày e có bị viêm họng + với có nhiệt miệng từ trước. Viêm họng 1tuần thì khỏi, sau viêm họng e thì hạch ở hàm trái của e bị căng (cảm thấy vướng vướng và đau không đáng kể) khoảng > 1tuần thì hết từ đó thì ko còn hiện tượng gì. Đến khoảng thứ 6 tuần trước e có xuất hiện 1 vết nhiệt ở lợi. Đến thứ 2 đầu tuần thì có cảm giác hạch bị căng giống lần đầu nhưng chưa rõ ràng, tối hôm đó cty e tổ chức ăn tất niên, e uống khá nhiều rượu mật gấu. Đến hôm sau thì hạch lại căng như lần đầu lần này là bên phải. Sau đó 1 hôm thì lại xuất hiện 1 vết nhiệt miệng ở bên phía cạch hàm bên phải nằm gần ở vị trí của hạch ở dưới hàm phải. Đến hôm nay thì đã hết căng ở hạch hoàn toàn và ko thấy đau ở các vết nhiệt... Mặc dù em ko cảm thấy quá lo lắng nhưng thấy sự bất thường này ở cơ thể cũng cảm thấy hơi hoang mang. Thực sự e rất băn khoăn với hiện tượng nổi hạch này. Ai đã từng rơi vào th này giống e thì cho e với lời khuyên đc ko ạ và có thể giải thích cho em hiện tượng nổi hạch ở người nhiễm HIV với. Cảm ơn mọi người nhiều.
Chào bạn... với những j bạn kể...
Bạn qh có dùng bcs... và lúc tuốt bao ra đầu DV vẫn còn nằm trong bao => bcs ko rách ko tuột => ko có nguy cơ...
OS ko có nguy cơ với H...
Nhưng OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà... Bạn nên xn các bệnh này ở 4 và 12 tuần...
Còn các biểu hiện của bạn ko nói lên đc điều j cả... Bạn lo về hạch thì bạn nên đến bệnh viện để bác sĩ khám...
Ko chẩn đoán triệu chứng rồi suy ra H nhe bạn... Muốn biết có H hay ko thì chỉ có cách duy nhất là đi xét nghiệm...

trungan1987
05-01-2014, 17:46
Bạn lo lắng thì bạn nên đi xn để xã stress... vì thời gian cũng hơn 3 tháng rồi...

HIV/AIDS.
05-01-2014, 18:06
xoắn quá thì đi xn cho khỏi lo lắng vì cũng đủ 3 tháng

muonduocsongtot
05-01-2014, 18:17
Em cảm ơn mọi người! Mọi người cho e hỏi với ạ! Xn ở 21 trung liệt không biết giá cả và cách thức ntn ạ???

Tuanmecsedec
05-01-2014, 19:05
Em cảm ơn mọi người! Mọi người cho e hỏi với ạ! Xn ở 21 trung liệt không biết giá cả và cách thức ntn ạ???

Bạn có nguy cơ đâu mà lo lắng quá vậy.Bạn cầm 300 ngàn là xét nghiệm dư sức.

songchungvoi_HIV
05-01-2014, 19:49
Cần 1 được tư vấn

OS không có nguy cơ với HIV, không cần XN, không cần PEP,nhưng dễ mắc bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)
MỘT SỐ KỸ THUẬT XÉT NGHIỆM CHẨN ĐOÁN STIs (http://diendanhiv.vn/threads/6668-MOT-SO-KY-THUAT-XET-NGHIEM-CHAN-DOAN-STIs)
Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Nguyen Ha
05-01-2014, 20:03

Do bạn lo lắng quá thôi, trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV nên bạn không cần xét nghiệm