PDA

View Full Version : A/c diễn đàn giúp em đưa ngón tay vào âm đạo nguy cơ hiv?.

susumax
18-01-2015, 17:44
Anh tuấn ơi cho em hỏi em làm nhân viên massage.khi massage em có vào chung với cô gái bị nhiễm HIV và đang massage người đàn ông đó có đưa 1 ngón tay vào âm đạo của cô gái bị nhiễm HIV và ngay sau đó ông ấy có đưa ngón tay tiếp tục vào âm đạo của em như vậy em có bị nhiễm HIV hay không.hãy tư vấn giúp em nhé,em cám ơn.

Charles
18-01-2015, 17:53
Anh tuấn ơi cho em hỏi em làm nhân viên massage.khi massage em có vào chung với cô gái bị nhiễm HIV và đang massage người đàn ông đó có đưa 1 ngón tay vào âm đạo của cô gái bị nhiễm HIV và ngay sau đó ông ấy có đưa ngón tay tiếp tục vào âm đạo của em như vậy em có bị nhiễm HIV hay không.hãy tư vấn giúp em nhé,em cám ơn.

Hoàn toàn không có nguy cơ, Hiv không lây gián tiếp như vậy.

susumax
18-01-2015, 18:08
Dạ vậy em yên tâm rồi,em cám ơn

Tuanmecsedec
18-01-2015, 18:57

Những gì bạn kể yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

susumax
18-01-2015, 19:25
Cho em hỏi thêm em đang bị lỡ miệng ( còn gọi là nỗi bị đẹn) nếu em ngậm tinh trùng phải người bị HIV như vậy em có bị nhiễm HIV hay không,tư vấn giúp em nhé em cám ơn.

Nguyen Ha
18-01-2015, 19:35
Cho em hỏi thêm em đang bị lỡ miệng ( còn gọi là nỗi bị đẹn) nếu em ngậm tinh trùng phải người bị HIV như vậy em có bị nhiễm HIV hay không,tư vấn giúp em nhé em cám ơn.

Không có nguy cơ với HIV

susumax
18-01-2015, 19:56
Dạ vậy em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em nhé

Tuanmecsedec
18-01-2015, 20:38

Đối với HIV bằng đường miệng không có nguy cơ.Với các bệnh tình dục khác thì có thể lây nhiễm đường này.

songchungvoi_HIV
19-01-2015, 13:29
Ko có nguy cơ, Nguy cơ khi và chỉ khi tay Ông ta cấu tạo như bơm kim tiêm rút dịch AD từ cô gái nọ bơm sang AD của bạn mới có nguy cơ

susumax
19-01-2015, 20:57
ạ vậy em cảm ơn nhé

susumax
24-01-2015, 13:21
Cho em hỏi nếu em bị chãy máu răng mà em có ngậm tinh trùng của người bị HIV như vậy em có bị nhiễm hay không tư vấn giúp em nhé em cám ơn ạ

Charles
24-01-2015, 14:16
Cho em hỏi nếu em bị chãy máu răng mà em có ngậm tinh trùng của người bị HIV như vậy em có bị nhiễm hay không tư vấn giúp em nhé em cám ơn ạ

Khi nào mồm bạn như này mới có nguy cơ:

http://2.bp.blogspot.com/-_D3v4ai_sOY/UaWf_Jz846I/AAAAAAAAJ9w/HABly0eh2sw/s1600/anh-bia-facebook-4.png

susumax
27-01-2015, 14:01
Hình gì mà ghe zậy đang giởn hay thật đó

Charles
27-01-2015, 15:09
Hình gì mà ghe zậy đang giởn hay thật đó

Tư vấn sao có chuyện đùa bạn.

susumax
28-01-2015, 12:51
Dạ vậy em cám ơn anh trường xuân nhiều

susumax
07-02-2015, 18:24
Anh tuấn ơi cho em hỏi nếu quan hẹ tình dục mà người đàn ông bị HIV mà bỏ tin trùng ở ngoài như vậy cô gái có bị nhiễm hay kg tư vấn giúp em nhé

Tuanmecsedec
07-02-2015, 18:34
Anh tuấn ơi cho em hỏi nếu quan hẹ tình dục mà người đàn ông bị HIV mà bỏ tin trùng ở ngoài như vậy cô gái có bị nhiễm hay kg tư vấn giúp em nhé

Trước khi xuất tinh người đàn ông có ra một dịch,dịch này gọi là dịch hương phấn cũng có vi rút.Vẫn có khả năng nguy cơ trong trường hợp này.

Charles
07-02-2015, 20:33

Nếu QHTD không an toàn thì dù không xuất tinh vào trong AD cũng có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
08-02-2015, 11:59
Dĩ nhiên 100% có nguy cơ, vì tinh dịch có chứa HIV, Vì trong quá trình DV thâm nhập AD có tiết ra dịch hưng phấn, dịch này có khả năng thụ thai và gây nhuy cơ nhiễm bệnh XH

susumax
09-02-2015, 12:15
Dạ em cám ơn anh chị tư vấn cho em nhé