PDA

View Full Version : Xét nghiệm HIV 5 tháng sau khi có nguy cơ lây nhiễm

loilam28
19-01-2015, 16:15
Đầu tiên cho E gửi lời chào đến tất cả mọi người!
như tiêu đề thì E muốn hỏi mn là sau 5 tháng sau khi có nguy cơ lây nhiễm HIV
E đi xét nghiệm tại 50C Hàng Bài
Bác sĩ lấy máu của E và làm các xét nghiệm khoảng 15' sau thì thông báo kết quả với E
là ÂM TÍNH.
Như vậy là E ko bị nhiễm HIV rồi phải ko ạ.
Nhưng mấy tháng nay E vẫn bị đau họng, E đi khám thì các bác sĩ vẫn cho thuốc và điều trị, nhưng E uống ko thấy đỡ
và hiện tại thì trong họng E rất khó chịu.
vì vậy nên E vẫn đang lo mình vẫn có HIV mà không biết phải làm thế nào.
(cho E hỏi là 5 Tháng có kết quả âm tính là kết quả có khả quan ko ạ( E thấy giấy ghi xét nghiệm là anti - HIV))

Nguyen Ha
19-01-2015, 16:18
Bác sĩ lấy máu của E và làm các xét nghiệm khoảng 15' sau thì thông báo kết quả với E
là ÂM TÍNH.
Nhưng mấy tháng nay E vẫn bị đau họng, E đi khám thì các bác sĩ vẫn cho thuốc và điều trị, nhưng E uống ko thấy đỡ
(cho E hỏi là 5 Tháng có kết quả âm tính là kết quả có khả quan ko ạ( E thấy giấy ghi xét nghiệm là anti - HIV))

Ôi trời! 5 tháng âm tính quá an toàn rồi còn khả với quan cái nỗi gì nữa.

songchungvoi_HIV
19-01-2015, 16:18
là ÂM TÍNH.
Bạn mà ko Âm binh ý lộn AT chắt BQT tự tử còn sướng hơn, Ông Lội bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD có BCS kiểm tra k có rách sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11934-QHTD-co-BCS-kiem-tra-k-co-rach-so-nhiem-HIV)

loilam28
19-01-2015, 16:22
vâng ạ, nhưng vì E bị đau họng cả gần năm nay rùi mà chữa mãi ko khỏi, nó làm E rất khó chịu nên hay nghĩ lung tung đấy ạ. :(

songchungvoi_HIV
19-01-2015, 16:29
vâng ạ, nhưng vì E bị đau họng cả gần năm nay rùi mà chữa mãi ko khỏi, nó làm E rất khó chịu nên hay nghĩ lung tung đấy ạ. :(
Đau họng là do viêm Amidan chứ mắc Ông lội chi tới chuyện QHTD có BCS

Nguyen Ha
19-01-2015, 16:32

Đau họng thì liên quan gì chứ? Hay suy nghĩ linh tinh thế dễ mắc bệnh thần kinh lắm

loilam28
19-01-2015, 16:40
Nhưng Chị Hà ơi, E đã đi khám và chữa nhiều nơi lắm rùi mà ko có khỏi, càng ngày càng nặng lên thui

songchungvoi_HIV
19-01-2015, 16:55
Nhưng Chị Hà ơi, E đã đi khám và chữa nhiều nơi lắm rùi mà ko có khỏi, càng ngày càng nặng lên thui
Chủ đề này đã giải quyết xong, tránh ảnh hương tới TV khác BQT khóa chủ đề này lại. Bạn cần gì thì bấm vào đây viết bài:
Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban)