PDA

View Full Version : 8 tuần âm tính HIV?.Anh(chị) trả lời giúp em với

mrpham282
24-09-2013, 08:43
em có nguy cơ vào ngày 22/12/2012, em có đi xét nghiệm hiv tại 21 Trung Liệt-Đống Đa-Hà Nội bằng Murex HIV Ag/Ab vào ngày 19/2/2013, và nhận được kết quả âm tính
Anh(chi) cho em hỏi khoảng thời gian gần 8 tuần đã yên tâm được chưa???
Vào ngày 2/9 vừa rồi em có đi massage, cô gái có bj cho em, tay em có mấy cái sước măng rô lại cho vào AĐ của cô ây, mút ngực cô ấy, liệu em có nguy cơ k. Anh(chị) tư vấn giúp e với
Mấy ngày hôm nay em stress quá :(((

Tuanmecsedec
24-09-2013, 08:51
em có nguy cơ vào ngày 22/12/2012, em có đi xét nghiệm hiv tại 21 Trung Liệt-Đống Đa-Hà Nội bằng Murex HIV Ag/Ab vào ngày 19/2/2013, và nhận được kết quả âm tính
Anh(chi) cho em hỏi khoảng thời gian gần 8 tuần đã yên tâm được chưa???
Vào ngày 2/9 vừa rồi em có đi massage, cô gái có bj cho em, tay em có mấy cái sước măng rô lại cho vào AĐ của cô ây, mút ngực cô ấy, liệu em có nguy cơ k. Anh(chị) tư vấn giúp e với
Mấy ngày hôm nay em stress quá :(((

Với 8 tuần HIV ag/ab âm tính thì bạn yên tâm.Bạn có thể tìm hiểu thêm tại box này.Còn vấn đề hỏi hành vi nguy cơ,bạn nên tách riêng,vì đây là box tư vấn XÉT NGHIỆM HIV.Bạn hỏi nguy cơ thì nên post ở box này : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://www.diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

hyvong
24-09-2013, 09:19
bạn không có nguy cơ

dianguctrangian36
24-09-2013, 09:26
em có nguy cơ vào ngày 22/12/2012, em có đi xét nghiệm hiv tại 21 Trung Liệt-Đống Đa-Hà Nội bằng Murex HIV Ag/Ab vào ngày 19/2/2013, và nhận được kết quả âm tínhAnh(chi) cho em hỏi khoảng thời gian gần 8 tuần đã yên tâm được chưa???Vào ngày 2/9 vừa rồi em có đi massage, cô gái có bj cho em, tay em có mấy cái sước măng rô lại cho vào AĐ của cô ây, mút ngực cô ấy, liệu em có nguy cơ k. Anh(chị) tư vấn giúp e vớiMấy ngày hôm nay em stress quá :(((Kq đã nói lên tất kả. ==}> yên tâm nha bạn

mrpham282
24-09-2013, 09:30
Với 8 tuần HIV ag/ab âm tính thì bạn yên tâm.Bạn có thể tìm hiểu thêm tại box này.Còn vấn đề hỏi hành vi nguy cơ,bạn nên tách riêng,vì đây là box tư vấn XÉT NGHIỆM HIV.Bạn hỏi nguy cơ thì nên post ở box này : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://www.diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

Cám ơn anh, nhưng với 8 tuần âm tính thì em có nên di XN bây h không, nếu như đi xét nghiệm thì dùng pp nào ạ(em định đợi tới ngày 15/10 thi xét nghiệm tại cách hành vi nguy cơ(2/9) 6 tuần mà)

dianguctrangian36
24-09-2013, 09:38
Cám ơn anh, nhưng với 8 tuần âm tính thì em có nên di XN bây h không, nếu như đi xét nghiệm thì dùng pp nào ạ(em định đợi tới ngày 15/10 thi xét nghiệm tại cách hành vi nguy cơ(2/9) 6 tuần mà)

6-8 tuần. Bạn xn = pp test nhanh được rùi.
và xn lai sà 3tháng.
chúc bạn âm tính.

songchungvoi_HIV
24-09-2013, 09:40
Bạn không cần xn lại, với những gì bạn kể trên: OS không có nguy cơ với HIV. Bạn XN Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và Viêm Gan B