PDA

View Full Version : Máu niêm mạc

Emchilathosuaxe
20-01-2015, 18:58
Chào tất cả anh em , cô , chú
em có nguy cơ mong mọi người chia sẽ
em là thợ sữa xe , lúc này gần tết xe bị đụng nhiều , có 1 số người vừa bị đụng xe đem lại tiệm em sữa lúc em ngồi xuống sữa anh mà đem xe lại sữa bị chãy máu tay dài xuống máu còn đỏ tươi và lúc anh ấy đứng trên đầu nhìn xuống em sữa , có máu rớt trúng mắt em , anh ấy là người cùng xóm và đã bị H 2 năm . Cho em hỏi em có sao không ạ

Charles
20-01-2015, 19:04
em là thợ sữa xe , lúc này gần tết xe bị đụng nhiều , có 1 số người vừa bị đụng xe đem lại tiệm em sữa lúc em ngồi xuống sữa anh mà đem xe lại sữa bị chãy máu tay dài xuống máu còn đỏ tươi và lúc anh ấy đứng trên đầu nhìn xuống em sữa , có máu rớt trúng mắt em , anh ấy là người cùng xóm và đã bị H 2 năm . Cho em hỏi em có sao không ạ

Bạn có suy diễn quá không? Bạn ngồi sửa xe mà tay người khách trên đầu bạn, không hiểu máu rơi kiểu gì mà vào trong mắt bạn được?

songchungvoi_HIV
20-01-2015, 19:05
Bạn nên nhớ khi bạn đặc câu hỏi bạn phải tự chịu trách nhiệm về chính câu hỏi của bạn. Trở lại vấn đề của bạn: Nếu bạn khẳng định máu rơi trúng mắt là có nguy cơ, ko cần biết người đ1o có hay ko với HIV.

Emchilathosuaxe
20-01-2015, 19:07
Không bạn mình đang ngồi sữa . Anh ấy đứng sau lưng và chồm tay dịnh yên ( tay ngang đầu mình ) bạn hiểu không

Charles
20-01-2015, 19:13
Không bạn mình đang ngồi sữa . Anh ấy đứng sau lưng và chồm tay dịnh yên ( tay ngang đầu mình ) bạn hiểu không

Nếu bạn xác định đúng bị máu vào mắt là có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
20-01-2015, 19:14
Trả lời rùi, đọc lại đi

Tuanmecsedec
20-01-2015, 20:52

Nếu bạn nói máu rơi trúng vào mắt bạn,nếu máu có HIV thì nguy cơ rất cao.