PDA

View Full Version : Anh chị giúp em giải quyết tư tưởng với kích dục bằng tay

nhucdau1
21-01-2015, 07:51
Anh chị cho em hỏi,em có thủ dâm với một người HIV như thế này ạk. Em có lấy tay rờ âm hộ người đó, rồi sau đó người ấy lấy tay họ lau tay cho em, nên tay người ấy dính dịch âm đạo người đó với một lượng ít. rồi người đó lấy tay đó thủ dâm ở dương vật cho em. còn sờ vào đầu sáo nữa. liệu em có sao không ạ?

Nguyen Ha
21-01-2015, 08:29
Anh chị cho em hỏi,em có thủ dâm với một người HIV như thế này ạk. Em có lấy tay rờ âm hộ người đó, rồi sau đó người ấy lấy tay họ lau tay cho em, nên tay người ấy dính dịch âm đạo người đó với một lượng ít. rồi người đó lấy tay đó thủ dâm ở dương vật cho em. còn sờ vào đầu sáo nữa. liệu em có sao không ạ?

Bạn đang điều trị PEP với hành vi này à? Những gì bạn kể về hành vi của bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

nhucdau1
21-01-2015, 08:48
lần kích dục ấy em ko điều trị. nhưng nếu có dịch vào dv em theo đầu sáo thế liệu có nguy cơ ko ạ?

Nguyen Ha
21-01-2015, 08:59
lần kích dục ấy em ko điều trị. nhưng nếu có dịch vào dv em theo đầu sáo thế liệu có nguy cơ ko ạ?

Hoầnntoàn không có nguy cơ, bạn yên tâm

nhucdau1
21-01-2015, 09:31
vâng. vậy thì em yên tâm hơn rồi. còn lần quan hệ tình dục em sử dụng Lamozit sau 25 tiếng từ lúc nguy cơ. nếu tuân thủ giờ giấc là yên tâm hẳn phải ko ạk?

Tuanmecsedec
21-01-2015, 09:34

HIV hoàn toàn không lây nhiễm kiểu trung gian như vậy.Hành vi tự kích dục bằng tay (thủ dâm) hay nhờ đối tác thủ dâm hoàn toàn không gọi là hành vi có nguy cơ,đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Nói tóm lại những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
21-01-2015, 09:35
vâng. vậy thì em yên tâm hơn rồi. còn lần quan hệ tình dục em sử dụng Lamozit sau 25 tiếng từ lúc nguy cơ. nếu tuân thủ giờ giấc là yên tâm hẳn phải ko ạk?

Vấn đề về sử thuốc thuốc phơi nhiễm thì bạn đọc ở chủ đề này và nếu còn thắc mắc về đúng chủ đề này :

Chủ đề: Thắc mắc về thuốc Lamozit (http://www.diendanhiv.vn/threads/25328-Thac-mac-ve-thuoc-Lamozit)

songchungvoi_HIV
21-01-2015, 13:41
Hành vi mượn tay người khác thủ dâm an toàn với vọi tình huống, HIV ko lây qua trung gian, HIV lây trực tiếp khi có hành vi QHTD DV thâm nhập AD ko BCS, tiêm chích chung kim tiêm, Mẹ nhiễm HIV lây truyền sang con