PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có sử dụng bao cao su và kích dục bằng tay

letran123
23-01-2015, 21:49
Các anh chị ơi tư vấn giúp em. Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với gmd. Lúc đầu chỉ nằm ôm gmd, e có dùng tay chạm vào ad gmd, gmd cũng kích dục bằng tay cho e một lúc. Sau đó gmd đeo bao cao su cho e, e cũng ko biết có đúng cách ko. Quan hệ tư thế gmd ở phía trên một lúc rồi e rút dv ra đổi tư thế. E rút ra khoảng 3 lần và ko thấy bcs bị tuột. Cuối cùng gmd rút ad khỏi dv của e. Gmd đi tắm thì e cứ để bcs chưa tháo ra thì ko thấy tinh chảy ra ngoài, lúc tháo bao ra e cầm đến thùng rác vứt ko xem kỹ bcs nhưng cũng ko thấy tinh chảy ra. Cuối cùng e rửa dv rồi đi về. Từ đó đến giờ e ko thấy biểu hiện gì. Nhưng hai hôm nay e bị tiêu chảy chưa khỏi. E lo quá. Chỉ sợ e làm sao lây sang vợ con e thì chết. Em kể chi tiết vậy để mong anh chị xem e trường hợp như này có nguy cơ nhiễm hiv ko.Em có cần phải đi xét nghiệm ko?

Charles
23-01-2015, 21:51
Các anh chị ơi tư vấn giúp em. Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với gmd. Lúc đầu chỉ nằm ôm gmd, e có dùng tay chạm vào ad gmd, gmd cũng kích dục bằng tay cho e một lúc. Sau đó gmd đeo bao cao su cho e, e cũng ko biết có đúng cách ko. Quan hệ tư thế gmd ở phía trên một lúc rồi e rút dv ra đổi tư thế. E rút ra khoảng 3 lần và ko thấy bcs bị tuột. Cuối cùng gmd rút ad khỏi dv của e. Gmd đi tắm thì e cứ để bcs chưa tháo ra thì ko thấy tinh chảy ra ngoài, lúc tháo bao ra e cầm đến thùng rác vứt ko xem kỹ bcs nhưng cũng ko thấy tinh chảy ra. Cuối cùng e rửa dv rồi đi về. Từ đó đến giờ e ko thấy biểu hiện gì. Nhưng hai hôm nay e bị tiêu chảy chưa khỏi. E lo quá. Chỉ sợ e làm sao lây sang vợ con e thì chết. Em kể chi tiết vậy để mong anh chị xem e trường hợp như này có nguy cơ nhiễm hiv ko vì vợ e đang mang bầu nên em sợ lắm. Em có cần phải đi xét nghiệm ko? Em chỉ lo lây sang vợ em đang có bầu thôi

Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn với HIV. Yên tâm không có nguy cơ không cần XN.

letran123
23-01-2015, 21:55
Vâng em cảm ơn. Tức là em không có bất cứ khả năng nào nhiễm h a? Vì vợ em đang mang bầu nên en rất lo anh ạ. Em rất hối hận chỉ sợ vợ con em bị làm sao.

Charles
23-01-2015, 22:00
Vâng em cảm ơn. Tức là em không có bất cứ khả năng nào nhiễm h a? Vì vợ em đang mang bầu nên en rất lo anh ạ. Em rất hối hận chỉ sợ vợ con em bị làm sao.

Trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-01-2015, 22:02
Các anh chị ơi tư vấn giúp em. Cách đây hơn 1 tháng em có quan hệ với gmd. Lúc đầu chỉ nằm ôm gmd, e có dùng tay chạm vào ad gmd, gmd cũng kích dục bằng tay cho e một lúc. Sau đó gmd đeo bao cao su cho e, e cũng ko biết có đúng cách ko. Quan hệ tư thế gmd ở phía trên một lúc rồi e rút dv ra đổi tư thế. E rút ra khoảng 3 lần và ko thấy bcs bị tuột. Cuối cùng gmd rút ad khỏi dv của e. Gmd đi tắm thì e cứ để bcs chưa tháo ra thì ko thấy tinh chảy ra ngoài, lúc tháo bao ra e cầm đến thùng rác vứt ko xem kỹ bcs nhưng cũng ko thấy tinh chảy ra. Cuối cùng e rửa dv rồi đi về. Từ đó đến giờ e ko thấy biểu hiện gì. Nhưng hai hôm nay e bị tiêu chảy chưa khỏi. E lo quá. Chỉ sợ e làm sao lây sang vợ con e thì chết. Em kể chi tiết vậy để mong anh chị xem e trường hợp như này có nguy cơ nhiễm hiv ko vì vợ e đang mang bầu nên em sợ lắm. Em có cần phải đi xét nghiệm ko? Em chỉ lo lây sang vợ em đang có bầu thôi

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ. Vấn đề kích dục bằng tay là tình dục an toàn,không gọi là hành vi nguy cơ.Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

letran123
12-03-2015, 08:27
Em chào các ac. Sau một thời gian được các anh chị tư vấn biết là ko có nguy cơ nhưng không hiểu sao e vẫn lo sợ quá. Các anh chị cho e hỏi trường hợp của e ngoài hiv thì có nguy cơ lây bệnh tình dục khác không ạ. E đang bị mọc hai mụn có máu ở miệng không biết đó có phải là dấu hiệu giang mai không ạ. Lúc quan hệ e chỉ quan hệ qua âm đạo gmd và ôm vuốt ve thôi, không quan hệ bằng miệng. Vì vợ em đang có bầu nên em rất lo lắng, mong các ac tư vấn giúp em

Nguyen Ha
12-03-2015, 08:41
Em chào các ac. Sau một thời gian được các anh chị tư vấn biết là ko có nguy cơ nhưng không hiểu sao e vẫn lo sợ quá. Các anh chị cho e hỏi trường hợp của e ngoài hiv thì có nguy cơ lây bệnh tình dục khác không ạ. E đang bị mọc hai mụn có máu ở miệng không biết đó có phải là dấu hiệu giang mai không ạ. Lúc quan hệ e chỉ quan hệ qua âm đạo gmd và ôm vuốt ve thôi, không quan hệ bằng miệng. Vì vợ em đang có bầu nên em rất lo lắng, mong các ac tư vấn giúp em

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-03-2015, 08:46

Bạn yên tâm,khi đã được tư vấn.Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

letran123
12-03-2015, 08:48
Dạ không có nguy cơ với h. Vậy các bệnh tình dục khác thì sao ạ? Từ đó đến h em chỉ có biểu hiện là mấy hôm nay bị mọc mụn có máu ở miệng thôi ạ. E có cần đi xn giang mai không ạ?

letran123
12-03-2015, 08:51
Vì vợ em đang có bầu nên em sợ lây giang mai cho vợ lại ảnh hướng tới em bé các anh chị ạ

Tuanmecsedec
12-03-2015, 08:53
Dạ không có nguy cơ với h. Vậy các bệnh tình dục khác thì sao ạ? Từ đó đến h em chỉ có biểu hiện là mấy hôm nay bị mọc mụn có máu ở miệng thôi ạ. E có cần đi xn giang mai không ạ?

Vì vợ em đang có bầu nên em sợ lây giang mai cho vợ lại ảnh hướng tới em bé các anh chị ạ

Mọi người đã trả lời cho bạn rồi.Đề nghị bạn đọc lại.Bạn không được Spam lập lại câu hỏi khi đã được trả lời rồi.

Nguyen Ha
12-03-2015, 08:53

Bạn nói bạn ko quan hệ bằng miệng, chỉ kích dục bằng tay, QH có BCS như vậy là bạn an toàn. Không cần XN. Mọc mụn có máu ở miệng nên đi khám chứ ko ngồi đây đoán già đoán non. Không yên tâm thì bạn có thể đi XN để giải tỏa tâm lý.

letran123
12-03-2015, 08:55
Tại e lo cho vợ con em quá.Vâng vậy em ở hà nội nên đi xét nghiệm giang mai ở đâu ạ.

Tuanmecsedec
12-03-2015, 09:02
Tại e lo cho vợ con em quá.Vâng vậy em ở hà nội nên đi xét nghiệm giang mai ở đâu ạ.

Bạn đến bệnh viện Da Liễu TW.

Nguyen Ha
12-03-2015, 09:02

Bạch Mai, Nhiệt Đới, Da liễu...... viện nào chả XN.

letran123
21-03-2015, 09:41
Em xin lỗi lại làm phiền các anh chị chút ạ.
Hôm trước em có đi làm các xét nghiệm ở phòng khám tư, có kết quả ghi là
Hpv - âm tính
Rpr - âm tính
Hsv - âm tính
Hiv - âm tính
Cái hiv thì em biết còn các xét nghiệm trên thì là theo phương pháp nào ạ?
Em sau khi quan hệ 3 tháng thì các kết quả này đã hoàn toàn chính sác chưa ạ? Có phải làm xét nghiệm theo phương pháp nào khác để an toàn tuyệt đối không ạ.
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ

Charles
21-03-2015, 10:08
Hpv - âm tính
Rpr - âm tính
Hsv - âm tính
Hiv - âm tính
Em sau khi quan hệ 3 tháng thì các kết quả này đã hoàn toàn chính sác chưa ạ? Có phải làm xét nghiệm theo phương pháp nào khác để an toàn tuyệt đối không ạ.

Ôi giời có nguy cơ đâu mà XN cho phí tiền.

Dù nguy cơ bạn cao đến trời xanh thì XN sau 3 tháng là an toàn tuyệt đối rồi.

letran123
21-03-2015, 11:26
Dạ vâng. Em đã đc các anh chị tư vấn rất nhiệt tình là ko có nguy cơ. Nhưng em vẫn đi xn để giải tỏa tâm lý.hjhj. Các ac cho em hỏi các xn mà em đã làm là xn theo phương pháp nào đấy ạ. Coi như là có thêm chút kiến thức.hj

SangLumia
21-03-2015, 11:47
Dạ vâng. Em đã đc các anh chị tư vấn rất nhiệt tình là ko có nguy cơ. Nhưng em vẫn đi xn để giải tỏa tâm lý.hjhj. Các ac cho em hỏi các xn mà em đã làm là xn theo phương pháp nào đấy ạ. Coi như là có thêm chút kiến thức.hj
nếu bạn muốn xn thì tùy ở bạn, HIV Ag/Ab Combo tìm kháng thể và kháng nguyên p24 có giá trị tuần thứ 4 trở đi, trên 6 tuần trở đi bạn có thể stes nhanh tìm kháng thể với tất cả xn thông thường,

Nguyen Ha
21-03-2015, 14:40
Hpv - âm tính
Rpr - âm tính
Hsv - âm tính
Hiv - âm tính

Bạn yên tâm với kết quả XN này. Không cần XN gì thêm nữa

Tuanmecsedec
21-03-2015, 15:20
Hpv - âm tính
Rpr - âm tính
Hsv - âm tính
Hiv - âm tính

Hpv - âm tính

HPV là một trong những tác nhân lây nhiễm qua đường tình dục phổ biến. Biểu hiện lâm sàng là hình ảnh u sùi điển hình vùng hậu môn-sinh dục như âm hộ, âm đạo, trực tràng, vùng hậu môn, dương vật và u sùi vùng hầu họng đặc biệt là ung thư cổ tử cung (CTC). Virus HPV có nhiều type, trong đó có 4 type gây nguy cơ ung thư cao là các type 6, 11, 16, 18. Chính vì thế xét nghiệm chẩn đoán HPV là một xét nghiệm quan trọng trong nghiên cứu cũng như chẩn đoán

Rpr - âm tính.

Xét nghiệm RPR (Rapid Plasma Reagin) là một xét nghiệm sàng lọc bệnh giang mai. Xét nghiệm này nhằm tìm kháng thể kháng lại vi khuẩn giang mai có trong máu của người có thể nhiễm bệnh.

Hsv - âm tính

Virus herpes simplex, còn được gọi là HSV, là một bệnh nhiễm trùng gây mụn rộp. Herpes có thể xuất hiện ở các bộ phận khác nhau của cơ thể, phổ biến nhất trên bộ phận sinh dục và miệng. Có hai tuýp virus herpes simplex: HSV-1, còn được gọi là mụn rộp miệng, có thể gây ra vết loét lạnh và mụn nước xung quanh miệng và trên mặt. HSV-2 chịu trách nhiệm về sự bùng phát herpes sinh dục.