PDA

View Full Version : tụt bao cao su

ngocson
24-01-2015, 16:45
E năm nay 21 tuổi. Cách đây hơn 3 tháng e có quan hệ tình dục với gái mại giâm. E có đi bcs khi xuất tinh e vẫn để dv trong âm đạo một lát khi e rút dv ra thì cô ấy bảo tụt bao rồi a ơi.và đang nằm trong âm đạo . khi cô ấy lấy ra thì tinh trùng vẫn còn nằm trong bcs . e lo lắng quá mất ăn mất ngủ ko biết mình có bị lây nhiểm hiv ko. Giúp đở e với

Nguyen Ha
24-01-2015, 17:26
E năm nay 21 tuổi. Cách đây hơn 3 tháng e có quan hệ tình dục với gái mại giâm. E có đi bcs khi xuất tinh e vẫn để dv trong âm đạo một lát khi e rút dv ra thì cô ấy bảo tụt bao rồi a ơi.và đang nằm trong âm đạo . khi cô ấy lấy ra thì tinh trùng vẫn còn nằm trong bcs . e lo lắng quá mất ăn mất ngủ ko biết mình có bị lây nhiểm hiv ko. Giúp đở e với

Như vậy hoàn toàn không có nguy cơ. Yên tâm đi.

Tuanmecsedec
24-01-2015, 21:44

Những gì bạn kể cho thấy bạn bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra.Như vậy bạn không có nguy cơ.

Charles
25-01-2015, 07:58

Theo lời bạn kể vì khi xong trận bạn không rút ra ngay, lúc sau rút ra do DV xìu nên bao tụt ở lại. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

ngocson
25-01-2015, 13:25
Những gì bạn kể cho thấy bạn bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra.Như vậy bạn không có nguy cơ.

Thế e có cần phải đi xn ko ak?

Charles
25-01-2015, 13:49

Bạn không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
25-01-2015, 14:26

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy bạn có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

SmileAndLive
26-01-2015, 23:29
Smile thì tin rằng anh bạn này kiểu gì cũng đi XN mặc dù mọi người đã tư vấn là không cần đi :D