PDA

View Full Version : Quan hệ trong lùm tối sợ đạp kim tiêm

doilabekho
25-01-2015, 10:48
Hôm qua em có os với một bạn nam trong lùm tối...Em có bít là os ko có nguy cơ voi' H+..Nhưng em muon'hỏi nhỡ may khi đang sung suơng' mà lỡ đạp
phải kim tiêm mà mình ko bít thì sao ?( vì em quan hệ trong lùm cỏ hơi tôi') em xin cam ơn

Tuanmecsedec
25-01-2015, 10:51
Hôm qua em có os với một bạn nam trong lùm tối...Em có bít là os ko có nguy cơ voi' H+..Nhưng em muon'hỏi nhỡ may khi đang sung suơng' mà lỡ đạp
phải kim tiêm mà mình ko bít thì sao ?( vì em quan hệ trong lùm cỏ hơi tôi') em xin cam ơn

Chuyện nhỡ chỉ là suy diễn,suy đoán thôi,bạn có đạp hay không và đạp kim tiêm như thế nào?.chủ đề này chỉ mang tính chất suy diễn suy đoán.

doilabekho
25-01-2015, 10:55
Cho em hỏi nếu đạp thì có bít ko, tại vì lúc đó trời tối mà em đang suớng >'< nên ko biết chắc nữa nên nhờ anh tư vấn...Nếu đap thì cảm giác nó như thế nào

Tuanmecsedec
25-01-2015, 11:09
Cho em hỏi nếu đạp thì có bít ko, tại vì lúc đó trời tối mà em đang suớng >'< nên ko biết chắc nữa nên nhờ anh tư vấn...Nếu đap thì cảm giác nó như thế nào

Trừ khi bạn bị vô tri,vô giác thì may ra bạn đạp kim tiêm mới không biết.

doilabekho
25-01-2015, 11:14
dạ cảm ơn anh,em hỏi them 1 van de`nữa:lúc quan hệ ngưoi`đó có cắn mạnh vú em và có chảy máu nữa...Như vây. có nguy cơ với H ko a

Tuanmecsedec
25-01-2015, 11:49
dạ cảm ơn anh,em hỏi them 1 van de`nữa:lúc quan hệ ngưoi`đó có cắn mạnh vú em và có chảy máu nữa...Như vây. có nguy cơ với H ko a

Có cắn sứt rớt đầu ti luôn cũng không có nguy cơ.

Tùng đẹp trai
25-01-2015, 11:49

Bạn yên tâm ko có nguy cơ đâu

doilabekho
25-01-2015, 12:21
EM cảm ơn mọi người..... Có ai cho em biết cảm giác khi đạp kim thì nó như thế nào ko, tai vì em hỏi để có kinh nghiệm ,lần sau nếu lỡ đạp trúng kim thì em biết

xuandieu8893
25-01-2015, 12:26
Quan trọng là nếu sợ thì lần sau ra đường nhìn cẩn thận. Nếu lỡ dẫm phải cái gì mà gây nhói, đau và có thể chảy máu thì đứng lại nhìn cho kĩ rồi hãy đi.

Charles
25-01-2015, 12:45
EM cảm ơn mọi người..... Có ai cho em biết cảm giác khi đạp kim thì nó như thế nào ko, tai vì em hỏi để có kinh nghiệm ,lần sau nếu lỡ đạp trúng kim thì em biết

Muốn biết mua kim về thử biết ngay.

doilabekho
25-01-2015, 12:48
thôi em sợ lắm, nếu anh biết chia se dùm em với, em cảm ơn rất nhiều

Charles
25-01-2015, 12:59
thôi em sợ lắm, nếu anh biết chia se dùm em với, em cảm ơn rất nhiều

Đấy, mới nghĩ đã sợ thế này, nếu thật chắc hồn vía lên mây rồi, làm gì có chuyện không biết.