PDA

View Full Version : Quan hệ đườg miệng mà cả 2 khôg xây xát thì có nguy cơ bị lậu,giang mai,viêm gan b ?

Sống tử tế
26-01-2015, 02:40
Em có vào quán massage và được 1 cô nhân viên massage dùng miệng kích thích lên dương vật của mình 1 thời gian. Nếu không có xây xước gì về dương vật và miệng của 2 bên thì em có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh như : Lậu, giang mai, mồng gà, chlamydia và viêm gan b không ạ ! .

Charles
26-01-2015, 06:06
Em có vào quán massage và được 1 cô nhân viên massage dùng miệng kích thích lên dương vật của mình 1 thời gian. Nếu không có xây xước gì về dương vật và miệng của 2 bên thì em có nguy cơ bị lây nhiễm các bệnh như : Lậu, giang mai, mồng gà, chlamydia và viêm gan b không ạ ! .

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với Hiv, nhưng với các bệnh tình dục khác có thể lây theo đường này.

Tuanmecsedec
26-01-2015, 10:46
Chủ đề này không cần thiết nữa,vì đã có chủ đề tư vấn rồi.Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được spam lập chủ đề.Tuanmecsedec khóa lại.

Chủ đề: Em có quan hệ tình dục bằng đường miệng với gái mại dâm (http://diendanhiv.vn/threads/23207-Em-co-quan-he-tinh-duc-bang-duong-mieng-voi-gai-mai-dam)

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:57
Không sớm thì muộn nguyên cục mồng gà 10 kg mọc ngay DV, lúc đó chỉ có thiến