PDA

View Full Version : QHTD có BCS Có bị nhiễm hiv không?

Haibtbn
26-01-2015, 09:45
E năm nay 25 tuổi. Em uống bia xong có đi quan hệ với với gái mại dâm. Trong lúc quan hệ em có sử dụng bao cao su. Nhưng ngày hôm sau em bị sốt ngay. Em có biểu hiện ho và đau mỏi người. Cho hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không em cảm thấy lo lắng lắm

Buonqua
26-01-2015, 09:50
E năm nay 25 tuổi. Em uống bia xong có đi quan hệ với với gái mại dâm. Trong lúc quan hệ em có sử dụng bao cao su. Nhưng ngày hôm sau em bị sốt ngay. Em có biểu hiện ho và đau mỏi người. Cho hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không em cảm thấy lo lắng lắm
Tình dục an toàn là khi "lâm trận" đeo "áo giáp" suốt quá trình và không có sự cố như tuột, rách...Nếu là tình dục an toàn thì làm sao lây nhiễm hiv bạn.

giolangdu_88
26-01-2015, 09:50

Bạn chẳng có nguy cơ gi, Bạn QHTD ( có BCS) trong khi có men rượu=> quá sức mệt mỏi,đau cơ đùi , hông ,thôi bạn ạ mình trải qua rồi bạn yên tâm

Haibtbn
26-01-2015, 09:58
Hôm sau mình bị sốt ngay mấy ngày sau cản thấy đau mỏi cơ. Mình còn bị ho viêm họng 10 ngày rồi khong khỏi

Haibtbn
26-01-2015, 10:00
Hôm sau mình phát hiện có 1 vết xước nhỏ trên bừu liệu mình có bị nhiễm không

Haibtbn
26-01-2015, 10:01
Em cảm thấy hố ang mang lém lúc nào cũng sợ e thấy mình có các triệu chứng giống hiv

giolangdu_88
26-01-2015, 10:09
Em cảm thấy hố ang mang lém lúc nào cũng sợ e thấy mình có các triệu chứng giống hiv
BCS không tuột không rách thì bạn quên HIV đi uống kháng sinh chữa viêm họng vì miền bắc thay đổi thời tiết liên tục + thêm QHDT trong khi có hơi men cơ thể bạn mệt mỏi quá thôi

Haibtbn
26-01-2015, 10:14
Em cảm thấy đau mỏi vai gáy và mệt mỏi ho nhiều ngày không khỏi. Em lúc nào cũng lo sợ a à. Chắc e stress mà chết mất. Ngay sau khi quan hệ 1 hôm e bị sốt ngay e lại càng sợ. Tính đến nay được 20 ngày rồi a ạ.khoảng 5 hôm đầu chiều tối e lại sốt nhẹ tầm 37,2 độ. Tối lại hết ngay. Mấy ngày là hết.

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:15
Trong lúc quan hệ em có sử dụng bao cao su =>
Muốn biết bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD với GMD có BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/9606-QHTD-voi-GMD-co-BCS-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD có sử dụng BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/8054-QHTD-voi-GMD-co-su-dung-BCS-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD có BCS với GMD sợ nhiễm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/10449-QHTD-co-BCS-voi-GMD-so-nhiem-HIV?)

hủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv dịch dính mụn ở bìu ? (http://diendanhiv.vn/threads/8368-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-dich-dinh-mun-o-biu)

Chủ đề: Mát xa quan hệ tình dục có mang bao cao sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/2174-Mat-xa-quan-he-tinh-duc-co-mang-bao-cao-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti (http://diendanhiv.vn/threads/20969-QHTD-co-BCS-cho-nuoc-vao-bop-xit-li-ti)

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/20438-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-thung-lo-nho-va-kich-duc-bang-mieng)

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv khi tay dịnh dịch chạm dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/6914-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-khi-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)

Chủ đề: QHTD có BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11030-QHTD-co-BCS-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: quan hệ với gái mại dâm sợ nhiễm hiv do dùng bao cao su của gmd !! (http://diendanhiv.vn/threads/12212-quan-he-voi-gai-mai-dam-so-nhiem-hiv-do-dung-bao-cao-su-cua-gmd)

Chủ đề: QHTD với GMD có dùng BCS (http://diendanhiv.vn/threads/14423-QHTD-voi-GMD-co-dung-BCS)

Chủ đề: Lo sợ nhiễm hiv quan hệ với GMD có sử dụng bao cao su không kích dục (http://diendanhiv.vn/threads/2811-Lo-so-nhiem-hiv-quan-he-voi-GMD-co-su-dung-bao-cao-su-khong-kich-duc)

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)

ThanhSKV
26-01-2015, 10:21
Không phải bất kỳ cô gái mại dâm nào cũng bị Hiv, nếu người ta chủ động mang bcs cho bạn thì đó là một tín hiệu tốt.
Nếu bạn sử dụng bcs ngay từ đầu, trong quá trình quan hệ bcs không bị tuột, rách, khi tháo bao không để dịch âm đạo dính vào đầu dương vật, trên thân và phần mu không bị xây xát, không có vết thương hở và ngoài đường quan hệ dương vật- âm đạo ra bạn không quan hệ đường nào khác thì hoàn toàn không có nguy cơ lây nhiễm.
Chú ý lấn sau hạn chế và không nên quan hệ với nhóm đối tượng có nguy cơ cao như vậy vì ngoài hiv con rất nhiều bệnh nguy hiểm khác ảnh hưởng tới sức khỏe và tương lai của bạn rất nhiều.

Haibtbn
26-01-2015, 10:26
Vâng e cám ơn nhưng ngay hôm sau e bị sốt quan hệ xong. Mấy ngày hôm nay em mọc 2 3 cái mụt ở trước ngực. Em lên mạng đọc thấy giống triệu chứng của hiv. Ho sốt mọc mụn dau mỏi cơ người sút cân.20 ngày nay e sút mất 2kg. E hoàn mang cà lo sợ lắm a à

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:29
Vâng e cám ơn nhưng ngay hôm sau e bị sốt quan hệ xong. Mấy ngày hôm nay em mọc 2 3 cái mụt ở trước ngực. Em lên mạng đọc thấy giống triệu chứng của hiv. Ho sốt mọc mụn dau mỏi cơ người sút cân.20 ngày nay e sút mất 2kg. E hoàn mang cà lo sợ lắm a à
Cứ sốt là phải của HIV sao? Trên đời này có lắm cái nguyên nhân gây ra sốt:
Sốt siêu vi.
Sốt phát ban sởi.
Sốt do viêm họng.
Sốt xuất huyết.
Sốt rét.
Sốt do nhiễm trùng vết thương.
Nhọt cũng là nguyên nhân làm sốt.
Vậy theo bạn thì sao???

Haibtbn
26-01-2015, 10:33
E lên mạng đọc thấy e có những triệu chúng giông hiv lắm a à. E bị stress mất lặng mất. Sốt ngay sau khi quan hệ xong có dùng bao cao su. Ho đau mỏi vai gáy vào những ngày hôm sau. Người lúc nào cũng nóng ran nhưng không sốt.

Haibtbn
26-01-2015, 10:34
E sốt nhẹ xong hôm sau khỏi ngay nữa a à

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:34
E lên mạng đọc thấy e có những triệu chúng giông hiv lắm a à. E bị stress mất lặng mất. Sốt ngay sau khi quan hệ xong có dùng bao cao su. Ho đau mỏi vai gáy vào những ngày hôm sau. Người lúc nào cũng nóng ran nhưng không sốt.
Thông tin mạng là trang lá cải, nếu tin thì lên đó đọc tiếp

ThanhSKV
26-01-2015, 10:35
Khi tìm hiểu các thông tin trên mạng em cần đọc thật kĩ, các triệu chứng hiv không xuất hiện sớm như vậy. Phải sau ít nhất từ 2 đến 12 tuần kể từ khi có hành vi nguy cơ mới xuất hiện và các triệu chứng đó không đặc trưng cho hiv và không phải ai cũng mắc nên em đừng nhầm lẫn. Hiện tượng sút cân ở giai đoạn lâm sàng 3,4 mới có, giai đoạn đầu hoàn toàn không có. Nguyên nhân là do em mất ăn mất ngủ mà thôi. Quan trọng là em không có nguy cơ lây nhiễm nếu em đảm bảo an toàn trong các nguy cơ mà tôi đề cập ở trên.

Haibtbn
26-01-2015, 10:37
Em cám ơn a ạ. Nhưng e lúc nào cũng hoang mang. A giúp e e có nguy cơ nhiễm hiv không ạ. E còn bố mẹ vợ và con sắp sinh e lo cho tương lai của họ. Giờ e hối hận lắm a à

Charles
26-01-2015, 10:39

Em cám ơn a ạ. Nhưng e lúc nào cũng hoang mang. A giúp e e có nguy cơ nhiễm hiv không ạ. E còn bố mẹ vợ và con sắp sinh e lo cho tương lai của họ. Giờ e hối hận lắm a à

Bạn QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn. Yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Haibtbn
26-01-2015, 10:42
Em cám ơn các a nhiều lắm. E có cần làm xét nhiệm hay gì không anh.

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:43
Em cám ơn các a nhiều lắm. E có cần làm xét nhiệm hay gì không anh.
Bạn hỏi câu dư thừa quá, theo bạn ko có nguy cơ có cần XN k??

Haibtbn
26-01-2015, 10:46
Hum sau e thấy có 1 vết sước nhỏ bằng đầu tăm ở bừu có sao không a

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:51
Vui lòng đọc lại tài liệu songchung gởi

Tuanmecsedec
26-01-2015, 10:56

Vấn đề này là bình thường không có gì để lo lắng hết.

Haibtbn
26-01-2015, 11:43
Vấn đề này là bình thường không có gì để lo lắng hết.

Em cám ơn a tuấn a tuân ơi e còn vấn đêv này chưa nói đêm ngủ e còn hay đổ mồ hôi

Haibtbn
26-01-2015, 11:44
Đêm ngủ em còn bị đổ mồ hôi các a ạ

Tuanmecsedec
26-01-2015, 11:51
Em cám ơn a tuấn a tuân ơi e còn vấn đêv này chưa nói đêm ngủ e còn hay đổ mồ hôi

Đêm ngủ em còn bị đổ mồ hôi các a ạ

Do ban ngày bạn quá suy nghĩ lo lắng nên cơ thể bị vậy khi về đêm ngủ thôi.

Haibtbn
26-01-2015, 11:58
Do ban ngày bạn quá suy nghĩ lo lắng nên cơ thể bị vậy khi về đêm ngủ thôi. em cám ơn anh nhưng e thường xuyên thấy đau mỏi cơ vai gáy a ạ. E mọc 2 3 nốt mụn đỏ ở ngực nữa. Nên mạng đọc thấy giống triệu chứng hiv a ạ

Tuanmecsedec
26-01-2015, 11:59
em cám ơn anh nhưng e thường xuyên thấy đau mỏi cơ vai gáy a ạ. E mọc 2 3 nốt mụn đỏ ở ngực nữa. Nên mạng đọc thấy giống triệu chứng hiv a ạ

Hoàn toàn 100% không phải bạn.

xinhaygiupminh
26-01-2015, 12:04
37,2 độ không phải là sốt bạn ơi, 38 độ, mới là sốt, mà sốt thì liên quan gì đến HIV, mình cũng bị sốt nè, nhưng xn lại AT 12 tuần, triệu chứng kg nên tin, tin vào KQ thôi nhé

Haibtbn
26-01-2015, 12:05
Hoàn toàn 100% không phải bạn.
thanks a nhiều nhá. Quan hệ xong hôm sau e bị sốt ngay. E thấy e có tất cả các triệu chứng ho mọc mụn ở ngực đau cơ đau mỏi vai gáy. Sút cân đổ mồ hôi về đêm. Buổi chiều mấy hum đầu khi quan hệ xong nhiệt độ e lúc nào cũng 37,2 nhưng đến tối lại hết.

E hoang mang và sợ lúc nào cũng suy nghĩ đến à. E cảm thấy chán nản chán ăn
Mệt mỏi

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 12:07
em cám ơn anh nhưng e thường xuyên thấy đau mỏi cơ vai gáy a ạ. E mọc 2 3 nốt mụn đỏ ở ngực nữa. Nên mạng đọc thấy giống triệu chứng hiv a ạ
Bấm vào đây đọc:
Chủ đề: Đau vai gáy: Những sai lầm khi tự chữa trị (http://diendanhiv.vn/threads/9378-Dau-vai-gay-Nhung-sai-lam-khi-tu-chua-tri)

Tuanmecsedec
26-01-2015, 12:10
thanks a nhiều nhá. Quan hệ xong hôm sau e bị sốt ngay. E thấy e có tất cả các triệu chứng ho mọc mụn ở ngực đau cơ đau mỏi vai gáy. Sút cân đổ mồ hôi về đêm. Buổi chiều mấy hum đầu khi quan hệ xong nhiệt độ e lúc nào cũng 37,2 nhưng đến tối lại hết.

Mệt mỏi

Cho dù bạn có một hành vi nguy cơ thật sự thì không có chuyện ngày hôm trước ngày hôm sau là bị sốt ngay.Bạn bị cảm sốt đó là bệnh bình thường của thời tiết thôi.

xinhaygiupminh
26-01-2015, 12:13

Mệt mỏi

nhiệt độ cơ thể cao nhất là vào chiều tối, và thấp vào buổi sáng, sau khi mới ngủ dậy, sốt thật là có mà trùm mền nằm 1 đống đó bạn ơi, mà thời tiết này dễ bị cảm sốt lắm

Haibtbn
13-02-2015, 20:12
Mâý hôm nay e lại mọc mụn ở tay và vai mụn đỏ và ngứa anh ạ. Ho và đau cổ họng

Charles
13-02-2015, 20:18

Có thể do tâm lý bạn luôn căng thẳng stress gây ra thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn, đừng để stress sẽ sinh ra rất nhiều bệnh.

Tuanmecsedec
13-02-2015, 20:39

Bình thường thôi bạn không gì phải lo.

songchungvoi_HIV
14-02-2015, 08:03
Mụn là do chức năng gan xấu, đi khám Da Liễu, ho đau họng là do thời tiết dẫn đến viêm họng khám tai mũi họng

Haibtbn
18-02-2015, 14:14
Mụn là do chức năng gan xấu, đi khám Da Liễu, ho đau họng là do thời tiết dẫn đến viêm họng khám tai mũi họng
Người em lúc nào cũng nóng ran anh ạ.

Haibtbn
18-02-2015, 14:18
Ho và sổ mũi mấy ngày rồi không khỏi a ạ

Charles
18-02-2015, 14:37
Người em lúc nào cũng nóng ran anh ạ.

Ho và sổ mũi mấy ngày rồi không khỏi a ạ

Bệnh thông thường thôi bạn, có thể do thời tiết thay đổi, có thể do bạn bị stress cũng gây ra hiện tượng này.

Haibtbn
18-02-2015, 15:21
E lại bị sốt rồi e lo quá

Charles
18-02-2015, 15:24

Đề nghị bạn đọc lại những gì đã tư vấn.

Haibtbn
18-02-2015, 15:25
E đọc rồi ạ. Nhưng có triệu chứng giống cảm cúm sốt a ạ nên e hơi hoang mang

Charles
18-02-2015, 15:29

HIV không có biểu hiện nào trong thời kỳ cửa sổ hết bạn. Cảm cúm chỉ là bệnh thông thường, nhất là lúc thời tiết thay đổi rất dễ bị. Đôi khi do tâm lý bạn quá căng thẳng cũng gây ra hiện tượng nóng người.

Tuanmecsedec
19-02-2015, 09:02

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn không có nguy cơ.

Haibtbn
30-05-2015, 22:22
Bị ngứa dâm ran khắp người và bị cúm có phải bị nhiệm hiv k a

Haibtbn
30-05-2015, 22:24
A ơi bị giảm cân cảm cúm ngứa râm ran khắp người có phải bị hiv k a

Haibtbn
31-05-2015, 05:55
Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn không có nguy cơ.
A ơi cho e hỏi vợ e bjo có triệu chứng giống e kể trên cô ấy mấy hôm nay người cứ râm ran như kiến cắn ngứa. Và bị cảm cum đêm đổ mồ hôi trộm nữa. Nghe các a tư vấn trên e rất yên tâm e và vợ e quan hệ bt. Giờ vợ e bị các triệu chứng kêt trên e lo lém

Charles
31-05-2015, 06:25
Bị ngứa dâm ran khắp người và bị cúm có phải bị nhiệm hiv k a

A ơi bị giảm cân cảm cúm ngứa râm ran khắp người có phải bị hiv k a

A ơi cho e hỏi vợ e bjo có triệu chứng giống e kể trên cô ấy mấy hôm nay người cứ râm ran như kiến cắn ngứa. Và bị cảm cum đêm đổ mồ hôi trộm nữa. Nghe các a tư vấn trên e rất yên tâm e và vợ e quan hệ bt. Giờ vợ e bị các triệu chứng kêt trên e lo lém

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV. Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn, không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời.

Haibtbn
31-05-2015, 06:41
Vợ em có nhưng triệu chứng kể trên. 2 vợ chồng quan hệ bình thường. Mấy hôm nay vợ em thường ngứa râm ran hết người như kiến cắn. Bị cảm cúm lại đau họng đêm lại bị đổ mồ hôi. Em lo e bị và lây sang vợ lên em nên diễn đàn hỏi . Có gì e không hiểu các anh thông cảm vì em lo cho vợ em

Charles
31-05-2015, 06:43
Vợ em có nhưng triệu chứng kể trên. 2 vợ chồng quan hệ bình thường. Mấy hôm nay vợ em thường ngứa râm ran hết người như kiến cắn. Bị cảm cúm lại đau họng đêm lại bị đổ mồ hôi. Em lo e bị và lây sang vợ lên em nên diễn đàn hỏi . Có gì e không hiểu các anh thông cảm vì em lo cho vợ em

Thời tiết oi bức như này mẩn ngứa là chuyện quá bình thường.
Cụm từ "không có nguy cơ" chẳng nhẽ đối với bạn lại khó hiểu đến thế sao ???

Haibtbn
31-05-2015, 06:47
Vợ e bị sút cân đêm đổ mồ hôi lúc nóng lúc lạnh. Người râm ran. Em xin lỗi em hiểu nhưng đọc trên các trang trên mạng thấy nguy cơ của hiv là như vậy nên e hơi bị lo lắng. Em cám ơn anh đã tư vấn nhá. Em yên tâm hơn rồi.

Charles
31-05-2015, 06:52
Vợ e bị sút cân đêm đổ mồ hôi lúc nóng lúc lạnh. Người râm ran. Em xin lỗi em hiểu nhưng đọc trên các trang trên mạng thấy nguy cơ của hiv là như vậy nên e hơi bị lo lắng. Em cám ơn anh đã tư vấn nhá. Em yên tâm hơn rồi.

Chủ đề này đã tư vấn xong, để tạo điều kiện cho bạn có thời gian đọc lại toàn bộ những gì đã được tư vấn cũng như tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn, BQT đóng chủ đề lại.

Haibtbn
02-06-2015, 19:31
Được các anh tư vấn em đã yên tâm. Nhưng mấy hôm nay vợ em bị cảm cúm ngứa râm ran khắp người đêm đổ mồ hôi chộm. Đến hôm nay lại đau bụng đi ngoài. Người lại mọc mụn ở ngực và đùi. Mụn nước màu đỏ. Em thực sự lo lắng mình bị giờ lay cho vợ. Và cho em hỏi triệu chứng hiv 3 tháng đầu và sau 3 tháng.