PDA

View Full Version : Người đối diện hắc xì hơi vào mặt có nguy cơ k??

the_night_vt9x
26-01-2015, 13:17
Các anh chị cho em hỏi trường hợp của em như thế này có nguy cơ không ạ... hôm trước em có đi xe máy có một ông cũng đi trước em không biết vô tình hay cố tình... hắt hơi vào thẳng mặt em luôn với lại mặt em lúc đấy đang bị xước... :(((( a chị tư vấn giúp em

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 13:24
Các anh chị cho em hỏi trường hợp của em như thế này có nguy cơ không ạ... hôm trước em có đi xe máy có một ông cũng đi trước em không biết vô tình hay cố tình... hắt hơi vào thẳng mặt em luôn với lại mặt em lúc đấy đang bị xước... :(((( a chị tư vấn giúp em
HIV chứ ko phải vi trùng lao. Ko có nguy cơ

adfgh123
26-01-2015, 13:30
trường hợp này ko có nguy cơ đâu bạn. :monkeys31:

the_night_vt9x
26-01-2015, 13:53
Tks các a ạ... nhưng nhỡ trong miệng người đó có máu em lại đang bị xước... em hơi lo ạ

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 14:01
Tks các a ạ... nhưng nhỡ trong miệng người đó có máu em lại đang bị xước... em hơi lo ạ
Khi nào bạn nhình thấy miệng toàn máu phun thẳng vào mặt bạn bạn lấy tay vuốt mặt thấy máu me tè le mới có nguy cơ

Charles
26-01-2015, 14:22

Người ta chỉ hắt hơi cái bạn đã lo rúm vó, thế này mà bạn sống với NCH chắc lúc nào cũng phải mặc áo mưa, đội mũ bảo hiểm, đi ủng.... Bạn kì thị hơn là lo sợ HIV.

Tuanmecsedec
26-01-2015, 15:08

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Vì vậy bạn bị hắt hơi vào mặt bạn hoàn toàn không có nguy cơ.