PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và tay có vết xướt kích thích AĐ

can tu van gap
27-01-2015, 12:45
Chào các anh chị. Tối hôm qua nhậu say em có quan hệ với gái mại dâm. Trong quá trình quan hệ em có xài bao cao su. Nhưng bao cao su của gái mại dâm . trước đó ngón tay em có vết thương hở to khoảng bằng đầu chiếc đũa bị cách lúc quan hệ khoảng 45 phút. đã hết chảy máu. trong lúc quan hệ em có cho ngón tay đó vào âm đạo GMD.
em xin mấy anh chị tư vấn giúp em là nguy cơ em cao không??
lúc tháo bao ra bằng mắt thường em thấy bao vẫn còn nguyên, không biết nó có bị thủng lỗ nhỏ không???
trường hợp của em có cần uống Pep không ạ???

Charles
27-01-2015, 14:39
Chào các anh chị. Tối hôm qua nhậu say em có quan hệ với gái mại dâm. Trong quá trình quan hệ em có xài bao cao su. Nhưng bao cao su của gái mại dâm . trước đó ngón tay em có vết thương hở to khoảng bằng đầu chiếc đũa bị cách lúc quan hệ khoảng 45 phút. đã hết chảy máu. trong lúc quan hệ em có cho ngón tay đó vào âm đạo GMD.
lúc tháo bao ra bằng mắt thường em thấy bao vẫn còn nguyên, không biết nó có bị thủng lỗ nhỏ không???

Bạn QHTD có sử dụng BCS (bao không sự cố tuột & rách) là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo lắng ngón tay bạn có vết thương, nhưng lúc cho vào AD không còn chảy máu thì bạn yên tâm không sao, vì vết thương đó niêm mạc đã đóng virus không xâm nhập được. Trường hợp này không có nguy cơ nên không cần uống PEP.

can tu van gap
27-01-2015, 14:42
vết thương sau 45 phút hết chảy máu thì niêm mặc đóng của rồi hả anh. trường hợp xấu nhất bao thủng lỗ nhỏ có sao không anh.

Charles
27-01-2015, 14:48
vết thương sau 45 phút hết chảy máu thì niêm mặc đóng của rồi hả anh. trường hợp xấu nhất bao thủng lỗ nhỏ có sao không anh.

Vết thương khi không còn chảy máu tức niêm mạc đã đóng. Còn trường hợp bạn lo lắng bao thủng lỗ nhỏ là không có, nếu có nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

can tu van gap
27-01-2015, 14:53
dạ em cảm ơn anh. stress quá anh ơi. cầu mong em dc an lành. tết đến rồi mà cứ như thế này em chết mất

Charles
27-01-2015, 14:55
dạ em cảm ơn anh. stress quá anh ơi. cầu mong em dc an lành. tết đến rồi mà cứ như thế này em chết mất

Yên tâm những gì đã được tư vấn, đừng để stress sinh ra rất nhiều bệnh.

Emsolamroii
27-01-2015, 15:00
BQT xóa bài viết không dấu.

Emsolamroii
27-01-2015, 15:02
Bạn muốn hỏi thì lập chủ đề riêng, không được hỏi trong Topic TV khác.

Charles
27-01-2015, 15:05
E xin loi a nhung e o biet cách lap chu de ma e danh so qa

Đối với thành viên mới hỏi về HIV nên vào chuyên mục HỎI ĐÁP HIV mở chủ đề, thành viên có kiến thức tư vấn chuẩn hơn.
Bạn vào link này mở chủ đề theo đúng chuyên mục cần hỏi:
+ http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-...-chat-boi-tron (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)
+ http://diendanhiv.vn/forums/23-Xet-nghiem-HIV
+ http://diendanhiv.vn/forums/22-Su-dung-Ma-tuy-Kim-tiem-cac-vat-ben-nhon
+ http://diendanhiv.vn/forums/24-Phoi-nhiem-HIV
Bấm vào link và nhìn trên góc trái có ô này:
+ Viết chủ đề mới (http://diendanhiv.vn/newthread.php?do=newthread&f=21)
Sau đó bấm vào ô đó viết bài, nhớ viết chữ có dấu, ghi rõ tiêu đề, và bấm gửi bài, BQT sẽ trả lời cho bạn.

can tu van gap
27-01-2015, 16:15
em đang phân vân có nên uống pep cho chắc không ạ. thật sự em đang hoang mang quá anh chị ơi.

Charles
27-01-2015, 16:20
em đang phân vân có nên uống pep cho chắc không ạ. thật sự em đang hoang mang quá anh chị ơi.

PEP không phải kẹo ngọt đâu mà thích thì uống, nó có rất nhiều tác dụng phụ hại gan thận, chỉ phải uống trong trường hợp có nguy cơ với HIV. Trường hợp bạn không có nguy cơ không phải uống.

can tu van gap
27-01-2015, 17:49
chiều giờ em nằm suy nghỉ lung tung stress quá mấy anh chị ơi.Hiện tại em đang theo học cao học của 1 trường tại tphcm . cứ thế này chắc em học không nổi quá.em phải làm sao đây.

Charles
27-01-2015, 17:54
chiều giờ em nằm suy nghỉ lung tung stress quá mấy anh chị ơi.Hiện tại em đang theo học cao học của 1 trường tại tphcm . cứ thế này chắc em học không nổi quá.em phải làm sao đây.

Hãy yên tâm khi đã được tư vấn, đừng để ảnh hưởng việc học hành sau bạn ân hận đã muộn.

Tuanmecsedec
27-01-2015, 18:20

Bạn yên tâm vết xướt sau 45 phút đã đóng cửa lại rồi.Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm HIV,bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: tay xước móng rô chảy máu kích dục (http://diendanhiv.vn/threads/7931-tay-xuoc-mong-ro-chay-mau-kich-duc)

Chủ đề: tay có vết xước măng rô kích thích âm đạo sợ nhiễm hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7233-tay-co-vet-xuoc-mang-ro-kich-thich-am-dao-so-nhiem-hiv)

Chủ đề: Tay xước măng rô đưa vào AT ,khi quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/3771-Tay-xuoc-mang-ro-dua-vao-AT-khi-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)

Chủ đề: Sước móng rô có bị nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/9471-Suoc-mong-ro-co-bi-nhiem-hiv-khong)

kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

can tu van gap
27-01-2015, 18:57
vậy em có thể yên tâm chưa ạ. thật tình là em stress lắm luôn. kinh nghiệm mấy anh có trường hợp nào như em mà bị nhiễm KO ạ ?

Tuanmecsedec
27-01-2015, 19:06
vậy em có thể yên tâm chưa ạ. thật tình là em stress lắm luôn. kinh nghiệm mấy anh có trường hợp nào như em mà bị nhiễm KO ạ ?

Nếu có thì làm sao tư vấn không sao.

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 08:15
trước đó ngón tay em có vết thương hở to khoảng bằng đầu chiếc đũa bị cách lúc quan hệ khoảng 45 phút. đã hết chảy máu => có cho ngón tay đó vào âm đạo GMD => Theo tôi nghĩ bạn quá phóng đại, vãi đầu ngón tay vết thương cỡ đầu chiết đũa, nhưng dây thần kinh trung ương tập trung tại các đầu ngón tay là nơi phản xạ có điều kiện vết thương to như thế chỉ cần chạm nhẹ đau nhảy đụng nót nhà rùi. Trỡ lại vấn đề của bạn, Vết thương máu ko chảy tức niêm mạc đóng, mà đóng HIV ko thể theo mao mạch xâm nhập. No problem

can tu van gap
28-01-2015, 09:56
thật sự là như thế anh Hiếu ah. lúc đó hưng phấn nên em quên mất tay em có vết thương ạ. với lại em lo bao cao su của gái mại dâm là bao dỏm . lỡ bị thủng lỗ nhỏ mình không thấy ạ. em lo lắng quá a ơi.

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 09:59
thật sự là như thế anh Hiếu ah. lúc đó hưng phấn nên em quên mất tay em có vết thương ạ. với lại em lo bao cao su của gái mại dâm là bao dỏm . lỡ bị thủng lỗ nhỏ mình không thấy ạ. em lo lắng quá a ơi.
Khi nào BCS rách lòi DV ra khỏi bao mới có nguy cơ

can tu van gap
28-01-2015, 10:15
dạ. em cảm ơn. sợ quá anh ơi. chắc chờ đủ ngày đi xét nghiệm giải toả tâm lý quá anh. Kinh nghiệm hồi giừo anh tư vấn ai không có nguy cơ là âm tính cả hả anh. Con hiv có dễ lây không anh.

Tuanmecsedec
28-01-2015, 10:22
dạ. em cảm ơn. sợ quá anh ơi. chắc chờ đủ ngày đi xét nghiệm giải toả tâm lý quá anh. Kinh nghiệm hồi giừo anh tư vấn ai không có nguy cơ là âm tính cả hả anh. Con hiv có dễ lây không anh.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 10:24
dạ. em cảm ơn. sợ quá anh ơi. chắc chờ đủ ngày đi xét nghiệm giải toả tâm lý quá anh. Kinh nghiệm hồi giừo anh tư vấn ai không có nguy cơ là âm tính cả hả anh. Con hiv có dễ lây không anh.:khi875437:
Ko có nguy cơ = Ko cần Xét Nghiệm

can tu van gap
29-01-2015, 12:26
stress quá mấy anh ơi. Hôm em quan hệ gái mại dâm đưa bao cao su cho em nhanh lắm anh. Em không hiểu tại sao mà cô ấy dùng 1 tay mà xé bao ra khỏi vỏ được. có khi nào bao đó là bao cũ đã mở trước rồi không anh. Gái mại dâm trả thù đời nên có khi cho một ít máu và dịch âm đạo vào bao cao su đó để sẵn để lây bệnh cho khách không??? Chắc mấy anh nói em bị điên nhưng sao linh cảm em lung tung quá.

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 12:29
stress quá mấy anh ơi. Hôm em quan hệ gái mại dâm đưa bao cao su cho em nhanh lắm anh. Em không hiểu tại sao mà cô ấy dùng 1 tay mà xé bao ra khỏi vỏ được. có khi nào bao đó là bao cũ đã mở trước rồi không anh. Gái mại dâm trả thù đời nên có khi cho một ít máu và dịch âm đạo vào bao cao su đó để sẵn để lây bệnh cho khách không??? Chắc mấy anh nói em bị điên nhưng sao linh cảm em lung tung quá.
Tin hay ko những gì BQT chia sẻ là quyền của bạn, Ko tin bạn cũng có quyền ko hỏi ko tham gia, và cũng có quyền XN chứng minh

Tuanmecsedec
29-01-2015, 12:30

Chuyện xé bao cao su nhanh là bình thường như trở bàn tay bạn.Còn vấn đề bao cao su (cũ) nếu đã qua sử dụng thì không bao giờ dùng lại được,vì nó đã giản ra rồi.

can tu van gap
29-01-2015, 12:33
nhưng mà với 1 tay sao xé bao dc anh. mà con nhanh nữa.

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 12:36
Vậy cái hàm răng dùng để làm gì???

can tu van gap
29-01-2015, 12:37
dạ nó không dùng hàm răng luôn anh. em thấy nó nằm xuống rùi thò 1 tay qua lấy nhanh lắm

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 12:39
dạ nó không dùng hàm răng luôn anh. em thấy nó nằm xuống rùi thò 1 tay qua lấy nhanh lắm
Thui mệt Ông quá, tào lao mía lao, sợ quá đâm đầu tự tử đi

Tuanmecsedec
29-01-2015, 15:28

Tại các bạn không biết,với thời gian của gái mại dâm là vàng là bạc.Vì vậy luôn luôn muốn cho khách mau lẹ để nhận tiền thôi.Vì vậy những thao tác như xé bao cao su có thể trước khi vào phòng đã xé sẵn.

Tùng đẹp trai
29-01-2015, 15:30
Bạn có thể mua 1 cái bao cao su mới về thử dùng răng cắn xem =)))) Bao cao su không phải dạng vừa vừa vừa đâu =)))) Rách bằng niềm tin bạn ạ =))

can tu van gap
29-01-2015, 15:55
dạ cho em hỏi nếu nó xé sẵn vậy có ảnh hưởng tới chất lượng bao cao su không anh.

Charles
29-01-2015, 15:58
dạ cho em hỏi nếu nó xé sẵn vậy có ảnh hưởng tới chất lượng bao cao su không anh.

Miễn trong quá trình quan hệ bao không tuột hoặc rách là bạn an toàn.

can tu van gap
29-01-2015, 16:06
dạ em cảm ơn. em xin hỏi nếu dịch âm đạo và máu người nhiễm hiv dính trên bao cao su ra ngoài không khí sống được bao lâu ạ??

Charles
29-01-2015, 16:09
dạ em cảm ơn. em xin hỏi nếu dịch âm đạo và máu người nhiễm hiv dính trên bao cao su ra ngoài không khí sống được bao lâu ạ??

Bạn suy diễn thôi chứ BCS mới làm gì có dịch AD hay máu đâu ra.
Tất cả những gì đã chia sẻ, nếu bạn không yên tâm cứ việc đi XN, nếu còn suy diễn vớ vấn BQT sẽ đóng chủ đề lại.

can tu van gap
29-01-2015, 16:11
dạ em xin lỗi ạ. ĐỪng đóng chủ đề em anh Trương Xuân ơi.

Tuanmecsedec
29-01-2015, 16:41
dạ em xin lỗi ạ. ĐỪng đóng chủ đề em anh Trương Xuân ơi.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

can tu van gap
29-01-2015, 17:37
dạ em xin cảm ơn mấy anh đã tận tình tư vấn ạ. Chúc mấy anh sức khoẻ và hạnh phúc trong cuộc sống ạ.

phailamlai
29-01-2015, 18:12
tâm trạng của ban như mình,hi vọng chúng ta sẽ vượt qua,bạn sẽ an toàn thôi vì có bao cao su bảo vệ rồi

can tu van gap
29-01-2015, 19:17
cảm ơn bạn mình hy vọng bạn và mình sẽ an toàn và sống lành mạnh biết quý trọng cuộc sống hơn.

thientaicon
02-02-2015, 12:30
cảm ơn bạn mình hy vọng bạn và mình sẽ an toàn và sống lành mạnh biết quý trọng cuộc sống hơn.
Bình tĩnh đi được tu van an toàn rồi thì yên tâm, lo lắng sinh nhiều bệnh la lắm đó nha,lúc đó mất sức khoẻ còn mệt a

Tuanmecsedec
02-02-2015, 14:49

Khi đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

can tu van gap
03-02-2015, 20:25
dạ mấy anh cho em hỏi vết thương em bị trước đó 45 phút nếu như lúc cho vào âm đạo nó động nó rỉ máu thì có nguy cơ KO ạ?

Tuanmecsedec
03-02-2015, 20:27
dạ mấy anh cho em hỏi vết thương em bị trước đó 45 phút nếu như lúc cho vào âm đạo nó động nó rỉ máu thì có nguy cơ KO ạ?

Vết thương sau 45 phút là đã đóng cửa niêm mạc rồi bạn.Âm đạo đâu phải là răng cá Sấu đâu mà cắn chảy máu.

can tu van gap
03-02-2015, 20:32
dạ niêm mạc mới 45 phút nó dễ vỡ lắm anh. vì mới 45 phút nó mỏng lắm

Nguyen Ha
03-02-2015, 20:35

Niêm mạc da đóng cửa bảo vệ ngay trong tích tắc ko cần chờ tới 45 phút.

Tuanmecsedec
03-02-2015, 20:37

Tuanmecsedec tư vấn thì bạn yên tâm đi.Tuanmecsedec rất phản cảm khi thành viên nào cần tư vấn mà lên viết giọng điệu vẻ am hiểu.Nếu am hiểu thì post bài hỏi làm chi.

can tu van gap
03-02-2015, 20:50
dạ em xin lỗi anh Tuấn . Tại em suy nghỉ lung tung . lúc này em stress lo sợ mong anh thông cảm ạ.

Nguyen Ha
03-02-2015, 20:55
dạ em xin lỗi anh Tuấn . Tại em suy nghỉ lung tung . lúc này em stress lo sợ mong anh thông cảm ạ.

Yên tâm với những gì được tư vấn đi.

can tu van gap
13-03-2015, 10:22
Hiện em có tìm hiểu rất nhiều về vấn đề dịch âm đạo dính trên bao cao su.
Vấn đề em thắc mắc mong A Tuấn và các anh chị giải đáp giúp em.
1. Nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su sau khi quan hệ có khả năng lây nhiễm không nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su đó chạm vào vết thương hở.
2. hôm trước em có đến trung tâm hỗ trợ cộng đồng quận gò vấp em hỏi người ta tư vấn khi quan hệ người nam ko nên tháo bao cao su để người nữ tháo vì sợ dính dịch âm đạo của người nữ có khả năng lây nhiễm.
3. Em có đọc thông tin anh Tuấn tư vấn trên diễn đàn là khi con H ra ngoài không khí sẽ bị bất hoạt ngay vậy khi dịch âm đạo dính trên bao cao su như thế con H trong dịch âm đạo có bi bất hoạt không ạ??

Em xin A Tuấn và mấy anh chj trong BQT tư vấn giúp em để em được thông suốt.

Tuanmecsedec
13-03-2015, 10:26
Hiện em có tìm hiểu rất nhiều về vấn đề dịch âm đạo dính trên bao cao su.
Vấn đề em thắc mắc mong A Tuấn và các anh chị giải đáp giúp em.
1. Nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su sau khi quan hệ có khả năng lây nhiễm không nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su đó chạm vào vết thương hở.
2. hôm trước em có đến trung tâm hỗ trợ cộng đồng quận gò vấp em hỏi người ta tư vấn khi quan hệ người nam ko nên tháo bao cao su để người nữ tháo vì sợ dính dịch âm đạo của người nữ có khả năng lây nhiễm.
3. Em có đọc thông tin anh Tuấn tư vấn trên diễn đàn là khi con H ra ngoài không khí sẽ bị bất hoạt ngay vậy khi dịch âm đạo dính trên bao cao su như thế con H trong dịch âm đạo có bi bất hoạt không ạ??

Em xin A Tuấn và mấy anh chj trong BQT tư vấn giúp em để em được thông suốt.

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định HIV không lây nhiễm kiểu như vậy.

can tu van gap
13-03-2015, 10:32
dạ em không có ý làm mất thời gian mấy anh chị. Hỏi nhiều quá em cũng ngại Anh Tuấn bực mình. Nhưng Em mong Anh giải thích rõ hơn giúp em mấy vấn đề em thắc mắc được không anh??? để em được thông suốt ạ. Em xin chân thành cảm ơn Diễn đàn ạ.

Tuanmecsedec
13-03-2015, 10:35
dạ em không có ý làm mất thời gian mấy anh chị. Hỏi nhiều quá em cũng ngại Anh Tuấn bực mình. Nhưng Em mong Anh giải thích rõ hơn giúp em mấy vấn đề em thắc mắc được không anh??? để em được thông suốt ạ. Em xin chân thành cảm ơn Diễn đàn ạ.

Khả năng lây nhiễm chỉ khi nào quan hệ trực tiếp mà không dùng bao cao su thôi bạn.Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ kiểu như bạn nói.

can tu van gap
13-03-2015, 10:42
Em có đọc thông tin anh Tuấn tư vấn trên diễn đàn là khi con H ra ngoài không khí sẽ bị bất hoạt ngay vậy khi dịch âm đạo dính trên bao cao su như thế con H trong dịch âm đạo có bi bất hoạt không ạ?? Anh Tuấn cho em hỏi vấn đề này nữa thôi ạ??

Tuanmecsedec
13-03-2015, 10:45
Em có đọc thông tin anh Tuấn tư vấn trên diễn đàn là khi con H ra ngoài không khí sẽ bị bất hoạt ngay vậy khi dịch âm đạo dính trên bao cao su như thế con H trong dịch âm đạo có bi bất hoạt không ạ?? Anh Tuấn cho em hỏi vấn đề này nữa thôi ạ??

Hoàn toàn không lây nhiễm môi trường ngoài.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

can tu van gap
13-03-2015, 10:52
Anh Tuấn ơi trên diễn đàn mình anh có biết bạn nào ở tp hcm đang chờ đi xét nghiệm không ?? Có thì anh giới thiệu em với đi chung cho đỡ sợ ạ.

Tuanmecsedec
13-03-2015, 10:56
Anh Tuấn ơi trên diễn đàn mình anh có biết bạn nào ở tp hcm đang chờ đi xét nghiệm không ?? Có thì anh giới thiệu em với đi chung cho đỡ sợ ạ.

Bạn vào chủ đề này hẹn nhau ;

Chủ đề: Chủ đề : Anh em ta cùng hẹn ngày đi xét nghiệm đừng để stress đánh ngã quỵ (http://diendanhiv.vn/threads/1878-Chu-de-Anh-em-ta-cung-hen-ngay-di-xet-nghiem-dung-de-stress-danh-nga-quy)

can tu van gap
13-03-2015, 13:53
Anh Tuấn cho em hỏi mai thứ 7 em định 11h học xong chạy qua hòa hảo xét nghiệm được ko anh ??? thứ 7 bệnh viện hòa hảo làm tới mấy giờ ạ

Tuanmecsedec
13-03-2015, 14:11
Anh Tuấn cho em hỏi mai thứ 7 em định 11h học xong chạy qua hòa hảo xét nghiệm được ko anh ??? thứ 7 bệnh viện hòa hảo làm tới mấy giờ ạ

Thứ 7 Hòa Hảo làm việc cả ngày,chỉ riêng ngày chủ nhật làm việc tới 12h00.

can tu van gap
03-04-2015, 16:36
Em có xét nghiệm bên hòa hảo sau guy cơ 82 ngày sau pep 52 ngày âm tính. kết quả như zậy yên tâm được bao nhiêu phần trăm rồi mấy anh chị ơi. Em lo lắng quá.

Tuanmecsedec
03-04-2015, 16:46
Em có xét nghiệm bên hòa hảo sau guy cơ 82 ngày sau pep 52 ngày âm tính. kết quả như zậy yên tâm được bao nhiêu phần trăm rồi mấy anh chị ơi. Em lo lắng quá.

Ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

can tu van gap
03-04-2015, 16:50
như vậy nếu dính HIV là thời điểm này xét nghiệm ra rồi hả Anh ??
em có tìm hiểu dùng pep kháng thể sinh ra muộn phải chốt 6 tháng ??
Vậy em có cần qua 1 bệnh viên khác xét nghiệm lại vào thời điểm 6 tháng không anh ?

Charles
03-04-2015, 16:52
Vậy em có cần qua 1 bệnh viên khác xét nghiệm lại vào thời điểm 6 tháng không anh ?

Bạn được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn uống PEP thì việc XN nữa hay không phải hỏi chính bạn. Vì với BQT không có nguy cơ = không cần XN.

Tuanmecsedec
03-04-2015, 16:56

Bạn xem hai chủ đề này.

Chủ đề : Chuyên gia khuyến cáo: Dự phòng lây nhiễm HIV cho những nạn nhân bị tấn công tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/12690-Chuyen-gia-khuyen-cao-Du-phong-lay-nhiem-HIV-cho-nhung-nan-nhan-bi-tan-cong-tinh-duc)

Chủ đề : Các bài báo nói về hiệu quả của thuốc chống phơi nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/8348-Cac-bai-bao-noi-ve-hieu-qua-cua-thuoc-chong-phoi-nhiem-HIV)

can tu van gap
03-04-2015, 16:57
dạ em muốn hỏi một vấn đề này nữa thôi ạ. Nếu thật sự bị nhiễm thì thời điểm 82 ngày như em đã phát hiện ra chưa anh ?? Em cũng tìm hiểu với một thanh niên khỏe mạnh bình thường thì nếu nhiễm thì sau 2 tuần có thể xuất hiện kháng thể rồi, không biết như zậy có đúng ko mấy anh ơi.

Tuanmecsedec
03-04-2015, 16:59
dạ em muốn hỏi một vấn đề này nữa thôi ạ. Nếu thật sự bị nhiễm thì thời điểm 82 ngày như em đã phát hiện ra chưa anh ?? Em cũng tìm hiểu với một thanh niên khỏe mạnh bình thường thì nếu nhiễm thì sau 2 tuần có thể xuất hiện kháng thể rồi, không biết như zậy có đúng ko mấy anh ơi.

Bạn xem hai chủ đề ở trên Tuanmecsedec đưa hoặc bạn vào box Hỏi Và Đáp : Xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/forums/23-Hoi-Va-Dap-Xet-nghiem-HIV) tìm hiểu.