PDA

View Full Version : mọi người giúp em với

tôi sợ 1
28-01-2015, 00:55
hôm chủ nhật em có đi cắm trại với gia đình trong lúc nô đùa với mấy đứa em của em thì em có chạy chân không vào bãi cỏ có gai nhưng không để ý em có dị dẫm phải mấy lần nhưng mặc kệ cứ chạy. Vậy có khi nào em đạp phải Bơm và kim tiêm mà không biết k0 ạ hịc e lo qá do chỗ đấy cũng vắng người qua lại sợ nghiện vào đó hút chích và em có thấy bao đựng BƠM VÀ KIM TIÊM :( mọi người tư vấn giúp em ạ :yociexp76:

Daulong
28-01-2015, 01:30
Chúc bạn sớm bình phục.......ảo giác....bài của bạn mình đọc nhiều rôi...yên tâm dần đần bạn sẽ bình phục thôi...tập chung ăn uống vô tư sẽ ko sao nhé...hiv thì nằm mơ cũng ko có cái kim nào lây được hiv ở hoàn cảnh này...

Charles
28-01-2015, 07:09
hôm chủ nhật em có đi cắm trại với gia đình trong lúc nô đùa với mấy đứa em của em thì em có chạy chân không vào bãi cỏ có gai nhưng không để ý em có dị dẫm phải mấy lần nhưng mặc kệ cứ chạy. Vậy có khi nào em đạp phải Bơm và kim tiêm mà không biết k0 ạ hịc e lo qá do chỗ đấy cũng vắng người qua lại sợ nghiện vào đó hút chích và em có thấy bao đựng BƠM VÀ KIM TIÊM :( mọi người tư vấn giúp em ạ :yociexp76:

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, không có chuyện đạp kim mà không biết. Không tin mua kim tiêm mới về để dựng đứng lên, đạp vào xem có chạy nhảy tiếp được không.

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 07:47
Bạn mua bơm kim tiêm về rãi đều trên nền nhà rùi chãy nhảy bạn sẽ có cản nhận thế nào, thử một lần sẽ biết ngay mà

Tuanmecsedec
28-01-2015, 08:13

Bạn suy diễn rồi tự hù mình thôi,trừ khi da thịt bạn vô tri,vô giác khi đạp phải vật gì vô chân thì mới không biết.

Nói tóm lại chủ đề này là lo lắng suy diễn.Chủ đề này cho thấy không rõ ràng chỉ là lo lắng mơ hồ,vì vậy không cần thiết tư vấn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.